ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Onizuka Naoshi] Manatsu No Ondo แปลไทย By Kimio

เริ่มโดย stigma, มิถุนายน 05, 2016, 01:01:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stigma

พวกคำว่า はあっ คือเสียงหอบ แฮ่กๆ นะครับ
ที่ไม่ได้แปลลงไปเพราะมันเยอะ ขออภัยด้วยครับ [s:233]

chanky2007

ไม่ใช่แนวผมเท่าไร วันนี้ว่างอ่านหมดเรื่องเลย
อ่านจบ อยากบอกว่า แปลดีครับ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

stopstep

kominlove

mashimaruko

dull2

เส้นไม่รกดี อ่านง่าย ขอบคุณครับ

kamara7

nananews

hero7nakab

DarKSiDeIID

ak

demonize