ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กจัดแต่เด็ก ตอนที่ 3 COPY

เริ่มโดย tamanสี่, มิถุนายน 05, 2016, 03:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamanสี่

ผมกับนก ใจเย็นๆนะครับ นอกจากนกแล้วผมยังมีเรื่องระหว่างผมกับสาวอื่นอีก ขอเวลารวบรวมความจำก่อน
นะครับ เอาล่ะ เริ่มเลยละกัน หลังจากนั้นผมก็ไม่เจอนกอีกเป็นอาทิตย์ เพราะว่าเราใกล้จะหมดเทอมผมกับนก
เลยมีสอบและเรียนพิเศษแทบทุกวัน จนกระทั่งสอบเสร็จและปิดเทอมทางบ้านผมและบ้านนกก็ชวนกันไป
เที่ยวระยอง เราไปกันแต่เช้ามืดด้วยรถตู้คันใหญ่ ผมและนกเลยมานั่งด้วยกันที่เบาะหลังข้างหลังคุณพ่อและ
คุณแม่ของนก นกใส่ชุดกระโปรงบางทั้งตัวเปิดไหล่มีสายเล็กๆสองสายบนไหล่เธอดูน่ารักมาก ส่วนผมแค
่กางเกงขาสั้นกับเสื้ดยืดโปโลตัวใหญ่ ระหว่างที่ผู้ใหญ่คุยกันนกแอบกระซิบผมว่า " นกคิดถึงพี่บอยจังค่ะ" แล้ว
ก็ยิ้มๆกับผมเลยกระซิบตอบ " เหมือนกันจ๊ะ " แล้วก็แอบจูบเบาๆที่หูของนก แล้วนกก็ยื่นหน้าบอกกับคุณพ่อ
เธอ " นกขอนอนต่อนะคะ ตื่นแต่เช้านกง่วงค่ะ " นกทำเสียงกระเง้ากระงอดบอกพ่อเธอ " ตามใจซิลูก เดี๋ยวถึง
แล้วพ่อปลุกเอง " คุณพ่อเธอตอบแล้วก็หันกลับไปสนทนากันต่อ " ยืมตักพี่บอยหน่อยนะ " นกหันมาบอกดังๆ
กับผมแล้วกัดริมฝีปากล่างยิ้มอย่างมีเลศนัย เธอคว้าผ้าห่มผืนโตขึ้นมาคลุมตัวแล้วนอนคุดคู้เอาหัวหนุนตักผม
และหันหน้ามาทางผม ผมก้มลงมองหน้านกแล้วลูบผมบ็อบนุ่มสลวยบนหัวเธออย่างเอ็นดู นกมองผมยิ้มๆแล้ว
ทำท่าจุ๊ปากเสร็จแล้วโดยไม่คาดคิด มือเล็กๆของนกลูบขาผมแล้วลูบเลยเข้าไปในกางเกงผม มือของนกลูบลง
บนเป้ากางเกงในของผมจนเป็นโคกนูน ผมทำปากบอกเธอ " เฮ้ย จะบ้าเรอะ " แล้วบุ้ยปากไปทางพ่อแม่เธอ
เพราะผมกลัวโดนจับได้ถึงแม้ว่าจะโดนบังโดยพนักพิงของเบาะรถก็เถอะ นกเลิกคิ้วทำไม่สนใจแล้วก็แทรกมือ
เล็กๆของเธอเข้าไปในขอบขากางเกงในผม นิ้วเล็กๆของนกกำรอบจู๋เครียดแข็งของผมแล้วก็ดึงผ่านขอบกาง-
เกงในของผมออกมา ผมรีบหันกลับมาดูพ่อและแม่ของนกด้วยใจระทึก แต่ว่าท่านยังคงเม้าท์กับพ่อแม่ผมจน
น้ำลายแตกฟองกันอยู่โดยไม่คิดว่าจะเลิกลา มือเล็กๆของนกรูดไปมาตลอดความยาวของจู๋ผมจนผมต้องกัดฟัน
เกร็ง นกดันขอบกางเกงผมขึ้นจนหัวจรวดผมโผล่ออกมา นกมองผมยิ้มๆแล้วใช้ลิ้นเล็กๆอันอ่อนนุ่มเลียวนไป
มาเบาๆบนหัวเห็ดสีม่วงนั้น ผมกัดฟันแน่นด้วยความเสียวปนกับความกลัวว่าจะโดนจับได้ นกยิ้มที่มุมปาก
แล้วอ้าปากบางสวยอมหัวจู๋ของผมเข้าไป เธอดูดเบาๆแล้วรูดออกแล้วอมเข้าไปใหม่ คราวนี้นกอมจนจู๋ผมเข้า
ไปในปากสวยของเธอเกือบครึ่ง ลิ้นนุ่มๆของนกกระดกเลียไปมารอบๆจู๋ผมแล้วเธอก็ดูดแล้วรูดออกช้าๆจนสุด
นกหันมาถามแบบไม่มีเสียง " ชอบมั้ยคะ " ผมพยักหน้าบอกเธอ นกขยับผ้าห่มขึ้นจนคลุมหัวเธอแล้วผมก็รู้
สึกถงลิ้นนุ่มของเธอเลียวนเวียนบนหัวจรวดผมอีก ผมมองดูพ่อแม่ของเราเมื่อชัวร์ว่าไม่มีใครสนใจแน่ ผมเลย
แหงนหน้าพิงกับเบาะปล่อยใจให้เพลินกับปากและลิ้นของนก นกอมจู๋ผมเข้าไปใหม่ปากเล็กๆของนกรัดรึง
รอบจู๋ของผม ความนุ่มและอุ่นของปากเธอแทบทำให้ผมถึงเลยทีเดียว นกไม่ขยับหัวของเธอแต่อมและดูดผม
ไว้เบาๆ นกขยับลิ้นนุ่มๆของเธอถูไถไปมารอบผิวหนังบอบบางของจู๋ผมจนผมต้องกัดฟันถอนใจแรงๆออกมา
มือเย็นๆของนกรูดไปมาบนส่วนที่เหลืฮจนเหมือนกับว่าผมกำลังชักจู๋ผมเข้าออกปากสาวของนก ความเสียว
ของผมทวีเพิ่มมากขึ้นๆขณะที่รถวิ่งตะบึงไปบนถนน แล้วผมก็สะดุ้งสุดตัวเมื่อคุณพ่อของนกพิงหลังกลับมา
แล้วยื่นหน้าถามนก " แสงเข้าตาเหรอลูก " ผมนั้นตกใจตัวแข็งแทบช้อค นกพยักหน้าตอบพ่อเธอจากใต้ผ้า
ห่มส่งเสียง " อื้อฮื้อ.." ทั้งๆที่กำลังอมจู๋ของผมเข้าไปเกือบครึ่ง " โอเค...เดี๋ยวถึงแล้วพ่อปลุกละกันนะ "ว่าแล้ว
คุณพ่อนกก็หันไปคุยอย่างเดิม ใจผมนั้นแทบจะออกมาเต้นข้างนอกด้วยความตื่นเต้นจนจู๋ผมหดตัว แต่นก
ยังไม่ยอมหยุดคราวนื้เธออมจู๋หดของผมเข้าไปทั้งอัน ทั้งดูดและรูดจู๋ผมเข้าออกจากปากเล็กๆของเธอจนมัน
แข็งตัวขึ้นเท่าเดิม แล้วนกก็ผงกหัวชักจู๋ผมเข้าออกจากปากของเธออย่างรีบเร่ง พร้อมกับรูดจู๋ผมเข้าออกด้วย
มือเล็กๆของเธอ ความเสียวของผมแล่นกลับขึ้นมาอย่างเร็ว ผมหลับตาเอนหลังลงกับเบาะเตลิดไปกับความรู้สึก
อันร้อนเร่าของปากและลิ้นนุ่มของนก นกเพิ่มความเร็วและความแรงของการดูดอมมากขึ้นๆจนผมสุดจะทน
มือทั้งสองของผมคว้าจับบนหัวเล็กๆของนกแล้วดันเข้าหาตัวอย่างเร็วพร้อมกับกัดฟันแล้วดันสะโพกไปข้าง
หน้า " อื้อ.." นกร้องเบาๆเมื่อของเหลวขาวข้นพุ่งออกจากจู๋ผมเข้าไปในปากเล็กๆนุ่มๆของเธอ ผมถอยสะโพก
กลับแล้วดันอีกครั้งเติมน้ำรักของผมเข้าในปากสาวน้อยจนเต็ม จู๋ผมกระตุกตุบๆในปากเล็กๆของนก นก ดูด
และกลืนน้ำรักของผมครั้งแล้วครั้งเล่าจนหมด มือเล็กๆของนกทั้งดึงและรูดพร้อมๆกับปากนุ่มนวลของนกที่
ดูดรีดพิษออกจากผมจนหมด นกเก็บจู๋ของผมเข้าที่แล้วนอนลงอย่างเดิม ผมหลับตานอนจมลงกับเบาะรถด้วย
ความอ่อนแรง ซักพักผมก็สะดุ้งอีกครั้งเมื่อคุณพ่อของนกหันมาถาม " เอ้า...จะแวะที่ปั้มข้างหน้า มีใครจะเอา
อาหารเช้ามั่ง " คุณพ่อถามเสียงดัง นกเปิดผ้าห่มออกลุกขึ้นทำเป็นงัวเงียตอบ " ไม่เอาล่ะค่ะ นกยังไม่หิวค่ะ "
แล้วรถก็เลี้ยวเข้าจอด พวกผู้ใหญ่ลงจากรถเข้าไปซื้อของ ส่วนนกกับผมนั้นอยู่เฝ้ารถ แล้วนกก็หันมายิ้มร่า "
นกยังอิ่มอยู่เลย..ฮิฮิ " นกพูดหัวเราะคิกคัก " เรานะเหลือเกินจริงๆ โดนจับได้ละพี่ตายนะเว้ย " ผมบอกกึ่งเล่น
กึ่งจริง " หือมม..แล้วไม่ชอบเหรอไงคะ...เล่นซะเต็มปากนกเลย " นกพูดงอนๆผมมองซ้ายมองขวาแล้วก็คว้า
นกมาจูบ เอาลิ้นควาญจนทั่วปากเล็กๆนั้น ดุนและดูดลิ้นนุ่มของนกจนนกตัวสั่นระรัว ผมจูบจนหนำใจแล้วก็
ปล่อยแล้วกระซิบ " ชอบซิจ๊ะ...ชอบมากด้วย...เดี๋ยวมีโอกาสแล้วพี่จะเอาคืนให้ดิ้นพราดเลย..." ผมบอกยิ้มๆ "
บ้า..พี่บอยอ่ะ.." นกยิ้มเขินๆ ซักพักเราก็เดินทางต่อ เราถึงระยองกันตอนสายๆ พ่อแม่ผมและนกมีคอนโดกัน
บ้านละห้องติดๆกัน พอเก็บข้าวของเสร็จเราทั้งหมดก็ไปเดินถ่ายรูปที่ชายหาด ทานข้าวเที่ยง แล้วก็กลับมานั่ง
คุยกันที่คอนโด คุณพ่อคุณแม่ของนกนั้นคุยกันว่าจะซื้อที่ที่ระยองเลยชวนพ่อแม่ผมไปดูที่ " นกไม่ไปได้มั้ย
คะพ่อ ไปดูที่มันร้อน นกอยากว่ายน้ำ " นกอ้อนคุณพ่อเธอ " อ้าวแล้วจะอยู่ยังไงคนเดียวล่ะ " คุณพ่อถามกลับ
นกเลยมองมาที่ผม " ผมอยู่ดูน้องให้ก็ได้ครับ " ผมอาสา "เออ โอเคดูน้องดีๆล่ะ เดี๋ยวจมน้ำจมท่าจะยุ่ง เดี๋ยว
คงกลับมาทันไปกินข้าวเย็น แล้วอย่าดื้อกับพี่เขาล่ะเราน่ะ " คุณพ่อนกเห็นด้วยส่วนนกนั้นยิ้มแก้มแทบปริ
แล้วผู้ใหญ่ทั้งหลายก็เดินทางไปดูที่ นกกับผมแยกกันไปเปลี่ยนชุด ผมเปลี่ยนใส่กางเกวว่ายน้ำเสร็จคว้าผ้า
เช็ดตัวได้ก็เดินไปเคาะประตูเรียกนก "นก..เสร็จยัง" ผมเรียกอยู่หน้าประตู "เดี๋ยวค่ะ....พี่บอยไปรอที่สระก่อน
ละกัน" นกตอบผ่านประตูมาผมเลยเดินไปที่สระน้ำของคอนโดซึ่งว่างเปล่าด้วยผู้คน (ก็มันวันธรรมดานี่ครับ)
ผมเลยนั่งเอนหลังเก้าอี้พับข้างสระ ซักพักนกก็นวยนาถมาในผ้าเช็ดตัวผืนใหญ่คลุมใหล่เธอมา "รอนานมั้ย
คะพี่บอย" แล้วนกก็มาหยุดตรงหน้าผมแล้วก็ดึงผ้าเช็ดตัวออก ตาผมโตทันทีที่เห็นภาพเด็กสาวตัวน้อยใน
ชุดบีกีนี่ตัวจิ๋วสีสด ร่างเล็กๆของเธอเต็มไปด้วยส่วนสัดอวบอิ่ม กับผมบ็อบสั้นที่ทำให้เธอน่ารักแบบเด็กๆ "นก
ดูเป็นไงมั่งคะ " นกเอียงคอถาม แล้วหมุนตัวโชว์ ผมจังงังไปชั่วครู่ " เอ่อ...สวยจ๊ะนก...น่ารักมาก...." ว่าแล้วผม
ก็ลุกพรวดขึ้นมารวบเอวบางของนกแล้วกอดไว้ "....แต่ตอนนี้ชักอยากจะกินซะแล้วซิ " นกสะบัดหลุด"แน้...นก
จะมาว่ายน้ำต่างหาก " นกหัวเราะแล้วก็กระโดดลงน้ำ นกผุดขึ้นมาผมเธอเปียกลู่ "แน่จริงลงมาซิพี่บอย" นกว่า
แล้ววักน้ำใส่ผม "ได้เลย...." ผมรับคำท้าแล้วกระโจนตูมลงในน้ำ เราเล่นน้ำกันซักพักผมก็มายืนพิงขอบสระ
ตรงที่น้ำลึกพอดีใหล่ผม "เหนื่อยแล้วเหรอพี่...ว้า...ไม่อึดเลย..." นกหัวเราะเยาะเย้ยแล้วว่ายผ่านเข้ามาหา
ผมได้ทีเลยรวบเอวเธอแล้วกอดนกไว้จากข้างหลัง "ว้าย...."นกร้องเพราะไม่ทันตั้งตัว ผมเลยจูบเข้าไปเต็มแก้ม
นวลของนก นกดิ้นแต่ไม่หลุดเพราะระดับน้ำลึกกว่าที่เท้าเธอจะหยั่งถึงพื้น ผมโอบรอบร่างเล็กๆของนก จับ
หน้าเธอหันมาแล้วประกบจูบลงบนปากอันน่ารักของเธอ นกเลิกดิ้นแล้วจูบตอบผม "พี่บอยนะ...แกล้งนกอีก
แล้วนะ..." นกพูดเบาๆในขณะที่ผมจูบไล่ไปบนหน้าสวยของเธอ "ก็พี่บอกบนรถแล้วไง..ว่าเดี๋ยวพี่จะเอาคืน"
ผมตอบเธอแล้วก็เลื่อนมือใต้ผิวน้ำมาบีบนมอวบอูมของนกแล้วบี้หัวนมเธอเบาๆผ่านบีกีนี่ตัวบางจิ๋วนั้น " อ้าาา.
.....พี่บอยนะ....ซี้ดดด......" นกครางออกมาแล้วเอื้อมมือมาจิกต้นคอผมไว้ อีกมือของผมเลื่อนต่ำลงจนถึงกลีบ
เนื้อใต้ผืนผ้ายืดแบบบางของนก ถูไถนิ้วผมแทรกลงในร่องจิ๋มของนกผ่านผ้าสามเหลี่ยมบางนั้น นกสะดุ้งวาบ
แอ่นตัวบิดไปมา นกหันมาจูบผมแล้วมือนกก็เปะปะควานมาตรงเป้ากางเกงว่ายน้ำอันตุงเป่งของผม มือเล็กๆ
ของนกควานสอดแทรกขอบกางเกงว่ายน้ำของผมจนเธอกำจู๋อันเกร็งแข็งของผมไว้เต็มมือแล้วบีบเบาๆ แล้วเรา
ก็ต้องผละแยกจากกันอย่างเร็วเมื่อได้ยินเสียงฝีเท้าคนเดินมาที่สระ "พี่ว่าเราขึ้นจากสระแล้วไปที่ห้องดีกว่านก.."
ผมกระซิบบอกนกขณะที่เราขึ้นจากสระ นกยิ้มแล้วพยักหน้าตอบ เราคว้าผ้าเช็ดตัวแล้วเดินขึ้นคอนโดผม
อย่างรวดเร็ว "เกือบไปแน่ะพี่บอย..." นกหัวเราะร่วนขณะที่ผมปิดประตูห้อง ผมไม่พูดพล่ามทำเพลงเดิน
ไปคว้าร่างเปียกหมาดของนกมากอดแล้วจูบอย่างกระหาย "อื้มมมม..." นกร้องไม่ทันตั้งตัวแล้วเริ่มเงยหน้า
จูบตอบผมอย่างเร่าร้อน แขนเรียวเล็กโอบรอบคอผม ร่างบอบบางของนกเบียดชิดตัวผม นมอวบอูมใต้บีกีน
ี่บางตัวจิ๋วบดแน่นกับแผ่นอกผม ขาเราสอดก่ายกันจนผมรู้สึกถึงเนินเนื้อของนกเบียดเสียดสีกับต้นขา ขณะ
ที่เป้าตุงของผมกดเบียดกับท้องน้อยเธอ ผมเอื้อมมือลงคว้าขานกทั้งสองข้างกางออกแล้วอุ้มเธอขึ้น นกยกตัว
ขึ้นแล้วพันขาเรียวของเธอรอบๆเอวผมขณะที่รวบคอผมไว้และจูบอย่างไม่ลืมหูลืมตา ผมเลื่อนมือมายกประ
คองก้นกลมกลึงของเธอแล้วอุ้มนกไปวางบนขอบโต๊ะ ผมโน้มตัวนกนอนหงายลงกับโต๊ะแล้ว เลื่อนมาไซร้ซอก
คอเธอ มือผมลูบขึ้นมาตามตัวของนกดันบีกีนี่บางเบาตัวจิ๋วนั้นขึ้น นมอวบอูมของนกก็เด้งออกมาให้ผมคลึง
เคล้นเต็มฝ่ามือทั้งสองข้าง "อืมมม...." นกครางเบาๆผมเลยก้มลงดูดหัวนมเต่งสีชมพูของเธอเอาลิ้นวนกลิ้ง
หัวนมนั้นไปมาแล้วกระดกลิ้นรัว อีกมือนึงฟอนเฟ้นนมอีกข้างของนกบี้หัวนมไว้ระหว่างนิ้วคลึงไปมา "อ้าาาา..
....ซี้สสส....พี่บอยขา..." นกครวญเสียงสั่นออกมาจิกเล็กเธอลงบนหลังผม ผมสลับดูดและเลียไปมาทั้งนมซ้าย
และขวาจนนกแอ่นตัวขึ้นรับ ผมเลื่อนตัวลงต่ำและจูบไล้ลงมาจนถึงผืนผ้ายืดรูปสามเหลี่ยมของบีกีนี่ตัวจิ่วของ
นก เลื่อนมือลงมาแล้วกระตุกปมเล็กของบีกีนี่นั้นออกจากสะโพกเล็กๆของเธอ บีกีนี่ตัวนั้นหลุดผึงเผยให้เห็น
กลีบเนื้อสาวระหว่างขาเรียวที่ถ่างออกของนก ผมคุกเข่าลงจับขาเรียวคู่นั้นยกขึ้นและแหกออกกว้างแล้วจูบลง
บนกลีบเนื้อนั้น "อ้าาาา...." นกสะดุ้งเฮือกตะครุบลงบนหัวผม ผมเลียขึ้นลงบนกลีบทั้งสองแล้วใช้ลิ้นกระดก
แทรกและแหวกลงไปในร่องจิ่มเบียดแน่นของนก "ฮะ..ฮ้าาา....พี่บอยขา....ดีค่ะ.....อ้าาา..." นกครางกระเส่า
ผมเกร็งลิ้นแล้วเลียแหวกขึ้นมาจนถึงติ่งเนื้อเสียวของนก "อ้าาาา.....ซี้สสส..." นกแนตัวร้องพาดขางามสวยบน
ใหล่ผม ผมเอื้อมมือขึ้นบีบเฟ้นนมอวบสาวคู่นั้นอย่างเบามือ กดบี้หัวนมเล็กๆของนกด้วยหัวแม่มือพร้อมๆกับ
เกร็งลิ้นแทรกลึกเข้าไปในร่องจิ๋มสาวน้อย "อะ..อ้าาาา......" นกดิ้นบิดตัวไปมามือทั้งสองขยุ้มกดลงบนหัวผม
เธอแอ่นส่ายสะโพกขึ้นมาเบียดเอาลิ้นของผมลึกเข้าไปในจิ๋มคับแน่นของเธอ "อ้าา...อ้าา..พี่บอยขา....อ้าาา...
."นกกระดกสะโพกขึ้นลงถูไถร่องจิ๋มเธอกับลิ้นผมอย่างเมามัน "อี้ยยยย.....พี่บอย...อ้าาา...นกจะถึงแล้วค่ะ...
..อี้ยยยย.." นกกัดฟันร้องและแอ่นส่ายอย่างลืมตัว ร่างสาวของเธอเกร็งแล้วกระตุกปึ้กๆ ร่องจิ๋มของนกขมิบบีบ
ลิ้นผมด้วยความเสียวสุดยอด ผมลุกขึ้นดึงกางเกงว่ายน้ำออก เจ้าจู๋ของผมสปริงเด้งแข็งขนานกับพื้น ผมจับจ
ู๋ผมแล้วจ่อหัวจู๋เบ่งบานของผมจ่อเข้ากับร่องจิ๋มน้อยๆของนก นกนั้นยังนอนกางขาสั่นหอบจากไคลแม็กซ์ท
ี่เกิดขึ้นเมื่อครู่ ผมจับขาเธอกางไว้แล้วใช้หัวจู๋ของผมแหวกร่องจิ๋มของเธอ ถูไถร่องเนื้ออ่อนๆนั้นขึ้นลง น้ำเสียว
ของนกเยิ้มอยู่บนหัวจู๋ผม ผมเลื่อนลงแล้วกดหัวจรวดผมพรวดเข้าไปในรูจิ๋มเธอ " อ้าาาาาาา.........." นกแอ่น
ตัวร้องลั่นออกมายาวเมื่อผมกดจู๋ใหญ่ยาวเข้าไปในจิ๋มเล็กๆของเธอช้าๆจนสุด รูจิ๋มของนกอุ่นและคับแน่นดี
จริงๆ "เป็นไงมั่งจ๊ะนก..." ผมถามแต่นกไม่ตอบผมเลยใช้แขนช้อนหลังเธอขึ้นมาแล้วก้มลงดูดหัวนมเต่งของ
นกเข้าปากแล้วดุนไปมาด้วยลิ้น มืออีกข้างคลึงเฟ้นกับนมอีกข้าง "อะ..อ้าา....ฮ้าาาา....." นกแหงนหน้าอ้าปาก
แขนเรียวของเธอเหนี่ยวคอผมไว้ในท่านั่งบนขอบโต๊ะ จู๋ผมฝังลึกแน่นในจิ๋มน้อยๆที่ยังตอดตุบๆของเธอ ผม
ช้อนขาเธอขึ้นจนขาพับของเธอห้อยอยู่บนพับแขนของผมแล้วจับสะโพกกลมกลึงของเธอไว้โยกตัวดึงจู๋ผมออก
ช้าๆ จิ๋มของนกรัดรูดตลอดความยาวของผมจนถึงใต้หัวจรวดแล้วผมก็ดันกลับช้าๆ "ฮ้าาาาา....พี่บอยขา.....
อ้าาา......." นกร้องด้วยความเสียวจากการรูดยาวเข้าออกของผม แขนเธอรวบกอดผมแน่น ผมก้มลงจูบปากบาง
สวยนั้นอย่างเร่าร้อนแล้วช้อนก้นเธอขึ้นจากโต๊ะ ร่างเล็กๆของนกแทบไม่มีน้ำหนัก ผมจับก้นกลมของนกแล้ว
ยกขึ้นดันจู๋ผมลึกเข้าไป แล้วผ่อนลงดึงจู๋ผมออก "อื้อออ.....อื้ออ...." นกกรีดร้องลั่นในปากของผม ผมจับร่าง
บอบบางของนกกดปัมป์เร็วขึ้นๆ นกก็ขยับโยกตัวของเธอตามจังหวะ จนกระทั่งตัวเล็กๆของนกเกร็งพรวดขึ้น
นกถอนปากจากการจูบแหงนหน้าขึ้นร้อง "อ้าาาาาา.......พี่บอยย.....ถึงแล้ววววว....อ้าาาาาาาาา" พร้อมกับ
เสียงนั้นรูจิ๋มของเธอก็บีบรัดหมับกับจู๋ผม "อู้วววว.......ดีจังจ๊ะนก..." ผมเพิ่งจะพูดได้ ร่างบางของนกกระตุก
เร่าๆในวงแขนผมแต่ผมก็ยังปัมป์จู๋ผมเข้าๆออกๆรูจิ๋มสาวน้อยของเธอไม่หยุด จิ๋มของนกตอดตุบๆตลอดทั้ง
ขาเข้าและออก "อ้าาา...พี่บอยขา.....ฮ้าาา....นกจะไม่ไหวแล้วค่ะ......." นกครวญหายใจระรวยตัวนกสั่นและ
อ่อนปวกเปียก "โอ๋ออ....แต่นกยังไม่ดิ้นพราดๆเลยนี่จ๊ะ.." ผมกระซิบบอกยิ้มๆนกมองหน้าผมงงๆตาสวยของ
เธอระโหย ผมว่าแล้วก็หิ้วนกเดินไปที่ฝาพนังห้อง กดตัวของนกติดผนังไว้ จูบไซร้ซอกคอระหงนั้นแล้วก็เริ่ม
ซอยสะโพกชักจู๋ผมเข้าออกรูจิ๋มรัดตอดของนก "อ้าาา..พะ..พี่บ..บอย...อ้าา..." นกครางออกมาสั้นๆตามจังหวะ
เข้าออก เล็บนกจิกกับแผ่นหลังผม ผมซอยเข้าออกสั้นๆแต่ถี่รัว "อื้อออ.....นก...ซี้สสส......พี่ใกล้แล้ว.....อู้ออวว
...."ผมกระซิบบอกนกกัดฟันข่มความเสียวแล้วซอยถี่เร็วขึ้นๆ "อ้าาาา....พี่บอยขาาา....เร็วๆค่ะ.....นกจะแย
่แล้วววว....." นกกัดฟันกรีดร้องดิ้นเร่าๆสบัดหัวไปมาผมบ็อบเปียกลู่สบัดกระจาย ผมเสียวจนสุดจะทน เสยจู่
ผมลึกเข้าไปในจิ๋มของนกสุดตัว "อื้อ!!!...." ผมกัดฟันร้องออกมา จู๋ของผมเกร็งแล้วฉีดน้ำเชื้อขาวข้นออกมา
เป็นทางยาวในจิ๋มสาวของนก "อ้าาาา....." ไคลแมกซ์ของผมกระตุ้นให้นกถึงจุดสุดยอดอีกครั้ง จิ๋มของนกรัด
แน่นเข้ากับจู๋ผม ผมถอนออกดันเข้าแล้วหลั่งอีกครั้งและอีกครั้ง ทุกๆครั้งร่างเบาบางของนกจะกระตุกรับและจิ๋ม
ของเธอจะตอดรับทันที เรายืนหอบพิงฝาอยู่ท่านั้นพักใหญ่ก่อนที่ผมจะอุ้มนกมาวางลงนอนบนโซฟาและถอน
ตัวออก ผมนอนข้างๆนกแล้วกอดร่างเล็กๆอันสั่นเทาของเธอไว้ " พี่บอยนะ...แกล้งนกซะหมดแรงเลยนะ...."
นกเอ่ยเสียงแผ่วๆขณะที่ผมโอบกอดร่างบอบบางของเธอจากด้านหลัง เรานอนพักกันชั่วครู่ก็ชวนกันเก็บชุด
ว่ายน้ำและผ้าเช็ดตัวที่กระจายอยู่เต็มห้องแล้วก็ชวนกันอาบน้ำแต่งตัว พอตกเย็นบรรดาพ่อแม่ของเราก็ชวนกันไปกินข้าว

xonly289482

areja

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

sixdevil7

bunrikung

นกน่ารักจริงๆ ตามใจทุกอย่างเลย น่าอิจฉามากขอบคุณครับ

simongang

แหม จัดกันได้ทุกที่ทุกเวลาจริงๆนะครับ อิจฉาจริงๆ

naluk888

ไม่กลัวคนเห็นเลยนะ ว่าแต่เปลี่ยนที่มันก็ได้ฟิลอยู่นา