ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงใจดี ตอน 4

เริ่มโดย hana90, มิถุนายน 05, 2016, 06:42:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hana90

ลุงใจดี 4

ผมอาบน้ำจัดการกับตัวเองเรียบร้อยแล้วลงมาห้องอาหารเห็นแม่กับป้าสุรีและลุงนั่งคุยกันในห้องอาหารหัวเราะต่อกระซิบกันอย่างสนุกสนาน เมื่อพวกเขาเห็นผมลุงก็เรียกทักผม "มาแล้วหลานรักของฉัน" แม่พูด "หนุ่มพลังม้ามากินอาหารเช้ากันเถอะเรารออยู่" ป้าบอก "ต้องบำรุงกันหน่อยเดี๋ยวพลังตก"ทุกหัวเราะทำเอาผมเขินๆแต่ก็คิดผมไม่ควรตะขิดตะขวงใจอะไรอีกทุกอย่างถูกเปิดเผยไม่มีความลับหรือการกระทำอะไรที่ต้องปิดบังกันอีก ทุกคนดูมีความสุขผมควรทำใจให้สบายเมื่ออยู่รวมกันผมจะได้มีความสุขอย่างที่ต้องการ ผมนั่งร่วมโต๊ะอาหารตามปกติเราคุยกันเรื่องจับเปเหละไม่พูดถึงเรื่องบนเตียงตรงๆแต่ก็พูดตลกไปทำนองนั้น จนป้ารีหันไปจับแขนแม่แล้วบอก "แดงฉันขอเล็กนะ" แม่ยิ้มๆหันมองป้าอย่างงงๆ "ก็หนูยกเล็กให้พี่ตั้งแต่เขาแบเบาะจะมาขออะไรกับหนูอีก" ป้าบอก "ก็ตอนนั้นขอเล็กมาเป็นลูกแต่ตอนนี้พี่จะขอเป็นลูกสะใภ้แก"แม่กับลุงขำกัน ลุงว่า "เฮยๆรีถามเล็กมันหรือยังว่าจะเอาแกเป็นผัวหรือเปล่า"ป้ามองผม "ลองไม่เอาสิจะทุบให้หลังหักหรือพี่จงยังหวงฉันจะไม่ยกฉันให้เล็ก"ลุงอมยิ้มกลั้นหัวเราะส่ายหน้าว่า "รีแกกล้าทุบเล็กเหรอ ฉันไม่เคยเห็นแกตีมันสักทีตั้งแต่มันเกิดมา แม่จะตี(หมายถึงย่า)มันแกก็ออกหน้าเข้าห้ามทุกที ถ้าแม่แอบตีมันแกรู้แกก็โกรธแม่เป็นฟืนไฟ สำหรับเล็กแล้วฉันไม่เคยนึกหึงห่วงแกหรือแดงเลยก็รู้ๆกันอยู่ทุกอย่างที่ฉันกับแกมีในอนาคตก็ต้องเป็นของเล็กมัน"ผมรู้ทุกอย่างที่ลุงป้าสร้างมาไม่ไปไหนผมจึงไม่ทำตัวเกเลผมตั้งใจเรียนทำให้ทั้งสองภูมิใจไว้ใจผม ป้าพูดเปรยออกมาว่า "ฉันไม่เคยตีมันแต่ตอนนี้มันตีฉัน.." แม่ได้ยินป้าพูดแม่ตกใจพูดสวนออกมาด้วยเสียงดุอย่างไม่พอใจ "อะไรเล็กทำไมทำอย่างนั้นกล้าตีป้าได้ไง"ผมสั่นหน้างงพูดไม่ออกลุงหัวเราะบอก "อย่าไปว่ามันๆแค่ตีหม้อรีก็เท่านั้น"แม่ผงะหน้าเขินหลุดปากออกมา อุย!ขอโทษคะ แล้วทุกคนก็หัวเราะ ผมเป็นผู้ฟังที่ดีไม่พูดอะไรเลย หลังอาหารเช้าวันเสาร์เป็นปกติที่ผมมีนัดกับเพื่อนไปเรียนพิเศษบ่ายผมก็ไปเที่ยวเตร่กับเพื่อนเป็นปกติ ก่อนออกจากบ้านแม่มายืนถามผมที่ประตูในบ้านว่า "เล็กแม่ถามหน่อยป้ารีเป็นไงบ้างเราพอใจไม"ผมรู้สึกแปลกที่แม่ถามเพราะแม่ก็นั่งคุยกับป้าเมื่อครู่ก่อนแต่ผมก็บอกไป "ครับผมพอใจ"แม่ถอนใจเหมือนโล่งอก "ดีแม่จะได้สบายใจกลัวเล็กไม่พอใจในตัวป้า" ผมบอก "ป้าดูอ่อนกว่าวัยมากรักษาสุขภาพผิวพรรณได้ดีมากผมไม่อย่างเชื่อเลย"แม่อึดใจยิ้ม "ใช่แม่ยังอิจฉาเลย" ผมคิดในเมื่อแม่ยอมรับทุกอย่างผมก็ควรทำในสิ่งที่ผมอยากจะทำผมทำใจกล้าโผเข้ากอดแม่เอามือถลกกระโปรงแม่แล้วล้วงเช้าไปจับเป้ากางเกงในมือลูบบีบหีแม่ๆตกใจดิ้นร้อง โวยวาย "นี่อะไรจะทำอะไรแม่"ผมจูบประปากดูดลิ้นแม่ในทันทีไม่ให้แม่ร้องเสียงดังแม่ไม่ปฎิเสธลิ้นผมแม่นิ่งอยู่อึดใจและสะบัดตัวผละตัวหนีแม่ทำหน้าดุขึงขังอย่างไม่พอใจพูดสั่นๆ "อย่าๆทำกับแม่แบบนี้อีกนะ"ผมทำใจเย็นยิ้มสู้บอกแม่ไป "ผมแค่อยากบอกว่าแม่ก็สวยไม่แพ้ป้าถึงผมจะมีป้าผมก็ยังรักแม่เหมือนเดิม"แม่บอก "แล้วทำไมต้องทำแบบนี้ ไปเถอะจะไปไหนก็รีบไปเดี๋ยวจะเสียเวลาไม่ทันนัด"แม่ยิ้มฝืนให้ผมๆยิ้มอย่างพอใจเดินออกจากบ้านไป
บ่ายป้าโทรฯบอกผมให้รีบกลับอย่าไปไหนคืนนี้เราจะไปกินอาหารนอกบ้านกัน ตกเย็นผมกลับบ้านแล้วเราออกไปกินอาหารกันเราสนุกกันดีแต่แม่ไม่ค่อยมองหน้าผม เรากลับบ้านก็ค่ำลุงจุงมือแม่ขึ้นห้องนอนผมนั่งในห้องนั่งเล่นดูโทรทัศน์ป้ารีอาบน้ำเสร็จใส่ชุดนอนเป็นเสื้อไม่มีแขนกางเกงนอนขายาวแค่เข่าป้าลงมานั่งกับผมป้าถาม "เป็นอะไรนั่งอยู่คนเดียว"ผมบอก "อาบน้ำแล้วนึกว่าแม่ข้างล่าง"ป้าบอก "ทำไมรอแดงเหรอไม่รอป้าหรือไง"ผมบอก "ผมรอป้าแต่เห็นแม่ไม่ค่อยคุยกับผมเมื่อหัวค่ำ"ป้าทำหน้างง "ทำไมเหรอ" ผมเล่าเหตุการณ์ที่ผมจับล้วงหีแม่ตอนเช้าให้ป้าฟังทั้งบอกแม่มีอาการไม่พอใจ คงเป็นเหตุให้เคืองผมทั้งวัน ป้าอมยิ้มขำกระเถิบตัวเข้าชิดผมแล้วโอบผมเข้ากอดซบอก "เราทำอย่างนั้นได้ไงแดงคงยังตะขิดตะขวงใจอยู่บ้างกับเล็กแต่ป้าไม่อย่างนั้นนะเอาสิจับของป้าก็ได้"ป้ากางขาให้ผมๆเอามือลูบลงจับเป้ากางเกงนอนป้าๆถาม "ชอบไม"ผมเงยหน้าบอก "นุ่มอวบใหญ่เต็มมือผมเลย" ผมซบหน้าลงคลุกไซร้ที่อกเต้านมป้าๆกอดลูบหัวผมๆเงยหน้าขึ้นป้าก้มประกบปากจูบดูดลิ้นผมพร้อมกับปลดกระดุมเสื้อออกป้าบอก "ป้าไม่ใช่แม่แดงเล็กจะทำอะไรป้าก็ได้ป้าไม่หวงตัว" หัวผมก้มหน้าลงซุกไซร็อกเต้านมที่ขาวผ่องของป้ารีปากขบดูดหัวนมมือยังจับลูบหี ผมเงยหน้าถาม "ป้าไม่หวงตัวกับผมแต่แม่ยัง.."ผมพูดไม่ทันจบป้ายิ้มบอก "ป้ารักเล็ก" ผมถาม "แม่ไม่รักผมเหรอผมก็ได้กับแม่มาสองทีแล้ว"ป้าบอก "รักสิถึงจะได้กันสองครั้งแล้วก็ตามยังไงแดงก็คงต้องทำใจกับเล็กอีกพักหนึ่งแม่แดงไม่เหมือนกับป้านะ เอาไว้ป้ากับลงจะหาทางให้แดงเปลี่ยนความรู้สึกกับเล็กเองทุกอย่างจะได้ลงตัว"ป้ากอดผมๆก้มลงจูบไซร์ดูดนมป้าอีกครู่ป้ากระซิบบอก"ป้าเสียวเงี่ยนแล้วนะไปนอนกันเถอะ"ผมพยักหน้ารับป้าลุงจุงมือผมขึ้นห้องนอนผมเอามือลูบจับก้นป้าไปตลอดทางป้าไม่ว่าอะไรเลย พอเข้าห้องนอนผมยืนข้างหลังป้าผมเอาสองมือจับลุดกางเกงนอนป้าลงเปิดก้นขาวป้ายืนเฉยแล้วผมนั่งลงซบหน้าเข้าคลุกที่ก้นกลมสองมือผมจับแก้มก้นป้ารีแหกออกซุกหน้าจมุกลงในร่องตูดสุดดมกลิ่นสะอาดที่ป้าพึ่งอาบน้ำมาทำให้ผมคึกคักเป็นที่สุดใช้ลิ้นฉกเลียลงจนถึงรูตูดป้าถอดเสื้อออกในทันทีเท่านั้นร่างป้ารีก็ยืนเปลือยเปล่าป้าหันหน้ามาหาผมๆทึงตะลึงที่ได้เห็นรูปทรงสัดส่วนร่างเปลือยของป้าที่สวยงามทั้งอกเต้าที่ขาวผ่องเต่งตึงค่อยยายลงบ้างตามน้ำหนักและวัยโหนกหีที่อบสวยได้ขนาดขนหมอยที่ไม่หนกทึบ ผมลุกยืนมือจับลูบหีป้าแล้วก้มหน้าลงจูบดูดหัวนมป้าๆดอบกอดผมแล้วบอก "ป้าไม่มีน้ำนมให้เล็กดูดแต่..เออ..ป้ามีน้ำที่อื่นพอให้ดูดได้เล็กจะรังเกียดไม่"ผมรีบบอก "ไม่ครับป้าจะให้ผมดูดที่ไหน" ป้ายิ้มๆบอก "ก็ที่มือเล็กลูบจับอยู่นั่นไง"ผมยิ้มรับ "ครับผมไม่รังเกียดหีป้าเลย"ป้ารียิ้มอย่างพอใจถอยตัวขึ้นนอนหงายบนเตียงรอให้ผมแก้ผ้าแน่นอนควยผมแข็งโด่ผมโดดขึ้นเตียงโดยป้ากางขารับป้าบอก "เอาสิของป้าสะอาด" ผมเอามือลูบหีป้าแล้วแบะแหกออกเปิดเห็นแคมในแตดเม็ดเสียวถึงรูหี ผมไม่รอให้เสียเวลาทั้งที่ไม่เคยทำมาก่อนผมก้มหน้าลงคลุกที่ขนหมอยโหนกหีแลบลิ้นเลียลงในร่องหีฉกตะวัดลิ้นเลียไปทั่วแคมในปากขบอมดูดเบาๆที่ติ่งเนื้อเล็กๆที่เหมือนเม็ดละมุดเข้าใจว่าเป็นแตกเม็ดเสียวแล้วก็คงไม่ผิดเพราะป้าซี๊ดปากแอ่นเด้งหีรับใส่หน้าผมๆแลบลิ้นยาวเลียลงถึงรูหีลิ้มผมได้สัมผัสน้ำหีป้ารีที่รสชาติแปลกๆจืดๆแต่ผมชอบ ผมคลุกหน้าแนบสนิทกับหีป้าปากขบดูดลิ้นเลียไปทั่วอย่างไม่รังเกียดทั้งห่อลิ้นฉกแยงลงในรูหีป้ากางขากว้างยกสองเข่าขึ้นตั้งทำให้ผมสามารถฉกเลียลิ้นลงถึงรูตูดป้าขมิบตูดร้อง "อุยๆเสียวหีตูดจังเลย"แต่ป้าไม่ห้ามผมๆเลยเล่นหีตูดป้าอย่างสนุกมันมือซ้ายผมโอบลูบขนหมอยจับโหนกหีมือขวาลูบสะโพกก้นจับตูดทั้งขาอ่อนจนป้าครางบอก "พอหรือยังป้าเงี่ยนจะตายแล้ว"ผมเงยหน้าเลื่อนตัวขึ้นนอนทาบทับร่างเปลือยป้าๆยิ้มรังเอามือลูบเบาๆที่หน้าผมทั้งเช็ดคราบที่ปากจมูกที่เลอะน้ำหีป้าแกล้งพูด "เลอะไปหมดเลย"ผมบอก "หีป้าอร่อยผมชอบ"ป้ายิ้มถาม "ชอบกินหีไม่ชอบเย็ดหีหรือไง"ผมรีบบอก "ชอบครับผมเย็ดหีป้านะ"ป้ารีพยักหน้ารับผมจับหีป้าแล้วจับเอาควยผมนยัดใส่ลงในรูหีทีคับแน่นป้าโอบกอดรัดผมแน่น ผมค่อยๆกระเด้าซอยอย่างที่ป้าบอกเมื่อครั้งก่อนจนควยเข้ารูหีมิดสุดลำแล้วเริ่งซอยเย็ดหีป้าๆจูบปากดูดลิ้นผมอย่างเมามันมือผมกดขย้ำบีบเต้านมป้าสลับก้มหน้าลงจูบไซร้ดูดหัวนมทั้งซ้ายขวาป้ารีหายใจหอบสะอึกสำลังลมหายใจเหมือนสะอื้นไห้ด้วยความเสียวผมจูบปากป้าไม่ให้ร้องครางป้ารีพร่ำครางพูด "หลานรักของป้าเย็ดป้าให้สนุกป้ามีความสุขเหลือเกิน"ควยผมซอยกระเด้าหีป้าทั้งกดกระแทกโยกส่างแทงเสยผมก็บอก "ผมก็รักป้ามีความสุขที่ได้เย็ดกับป้าผมจะทำให้ป้ามีความสุขที่สุด"เราเย็ดกันนานจนป้าครางบอก "ป้าเสร็จแล้ว"ร่างป้าเกร็งกระตุกแต่ป้ายังคงส่ายหีรับควยผมๆซอยเย็ดกระแทกหนักๆอีกหลายทีจนน้ำแตกป้าถึงหยุดส่ายร่อนหีป้าจูบดูปากผมเรากอดกันแน่นป้าถาม "จะเย็ดป้าอีกไม"ผมบอก "ผมอยากเย็ดป้าทั้งคืน"ป้าขำว่า "มีแรงเท่าไรก็เอาสิ"ป้าขยับตัวลุกนั่งเอากระดาษชำระเช็ดหีแล้วหันมานอนให้ผมกอดจูบลูบไร้ไปทั่วทุกสัดส่วนสงวนจนควยผมแข็งแล้วเราเย็ดกันอีกตลอดทั้งคืนผมเย็ดป้ารีอย่างมีความสุขไปสามทีจนหมดแรงหลับเช้าป้าไม่ลืมที่จะขึ้นนั่งคร่อมขย่ำบนควยผมๆกับป้ามีความสุขกันที่สุด ผมชอบตอนเช้าเพราะแสงสว่างทำให้ผมเห็นร่างเปลือยป้าชัดป้านั่งขย่มผมๆก็ได้จับนมป้าสนุกมือผมชอบ แต่วันอาทิตย์บ่ายป้าต้องกลับไปบ้านปู่ป้าบอกผม "ถ้าเกิดกำหนัดขึ้นมาให้เรียกหาแม่แดงได้นะลุงไม่ว่าป้าไม่หวง"ผมรับทราบโดยไม่พูดอะไรทุกอย่างระหว่างแม่กับผมกลับเป็นปกติในเช้านั้น
ปกติป้าจะไม่ว่างมาบ้านลุงในวันธรรมดาจนวันพุธตอนเย็นผมกินอาหารกับลุงและแม่ ผมรู้ลุงกับป้าจะไปรับเพื่อนนักธุรกิจที่สนามบิน ผมบอกลุง "ป้าม่มาหลายวัน"ลุงบอก "ก็ปกตินี่นาคิดถึงหรือไงจะเรียกมาก็ได้"ผมบอก ไม่เอาผมเกรงใจ"ลุงบอก "จะต้องเกรงใจอะไร"ผมบอก "ป้าต้องดูแลปู่..เออคืนนี้ผมจะขอแม่ได้ไม"แม่ผงะชำเลืองตามองผมโดยไม่พูดอะไรแล้วหันมองลุง ลุงยิ้มบอก "ก็เอาสิ..แดงได้ยิ้นเล้วใช่ไม" แม่พยักหน้าก้มไม่พูดอะไร ลุงบอก "แดงฉันคงกลับดึกแกไม่ต้องรอฉันนะตามสบายเลยเล็ก" หลังลุงออกจากบ้านแม่หลบเข้าห้องไปจนผมขึ้นนอนรอไม่แน่ใจแม่จะมาตามที่ลุงบอกหรือไมแต่ครู่ใหญ่แม่เปิดประตูท่าทางประหม่าเดินก้มหน้ามานั่งห่อไหล่ก้มหน้าที่เตียงผมลุกนั่งแม่เริ่มพูดเสียงอ่อยโดยไม่มองผม "ทำไม..เออ..เล็กต้องการนอนกับแม่เหรอ"ผมบอก "ผมคิดถึงแม่ครับ"แม่บอก "เราก็เห็นพูดคุยกันอยู่ทุกวันจะคิดถึงอะไรกันนัก"ผมบอก "ผมคิดถึงคืนที่ได้หลับนอนร่วมรักกับแม่"ผมเอามือจับแขนแม่ๆขยับตัวนิด "มีป้ารีอยู่แล้วทำไมยังคิดถึงแม่อีก"ผมบอก "คืนนี้ไม่มีป้ารี" แม่หันพูด "ไม่กลัวป้ารีจะว่าอะไรเหรอถ้าเล้กจะ..เออ..กับแม่อีก"ผมบอก "ป้าบอกถ้าผมมีความต้องการตอนป้าไม่อยู่ผมจะทำกับแม่ป้าก็ไม่ว่า"แม่ถอนหายใจส่ายหน้าว่า "แม่ว่ามันไม่ค่อยดีนะแม่กับเล็กแม่ไม่ใช้ป้า"ผมบอก "ผมกับแม่ก็เคยกันมาแล้วไม่น่าจะมีอะไร"แม่ก้มหน้าบอก "ใช่ก็ไม่ควรมีอะไร"ผมโอบจับไหล่แม่ๆขยับไหล่ตัวผมถาม "ทำไมหละจะมีอีกไม่ได้หรือไง"แม่บอก "ที่แล้วมามันก่อนป้ารีเป็นเพราะ..เออ"แม่ถอนหายใจก้มหน้านิ่งเงียบพูดไม่ออก ผมยื่นมือเข้าสอดจับอกเต้านมแม่ๆห่อไหล่นิดแต่ไม่ห้ามหรือถอยหนีปล่อยให้ผมจับเต้านมนอกเสื้อลูบคลำบีบ ผมรู้สึกได้จากมือที่สัมผัสเต้านมแม่เล็กกว่านมป้ารีแน่นอน ผมแกะกระดุมเสื้อแม่ออกสอดมือจับนมบีบหัวนมเบาๆผมบอก "ผมรักแม่ผมต้องการแม่นะ"แม่หันมาบอก "เล็กรักแม่แต่เราจะทำกันแบบนี้แม่รู้สึก..ไม่ค่อยดีเราแม่ลูกกัน"ผมบอก "แม่เคยบอกว่าไม่เป็นไรอย่าคิดมาก"แม่อึ่งพูดไม่ออกถอนหายใจนั่งนิ่ง ผมปลดกระดุมเสื้อแม่ออกจนหมดแล้วค่อยๆถอดเสื้อออกโดยแม่นั่งเฉยไม่ขัดขืน ผมจูกไซร้ซอกคอไหล่คลุกหน้าลงโลมเล้าที่แผ่นหลังเปลือยสองมือยังโอบจับสองเต้านมแม่คลำบีบผมล้วงมือลงต่ำที่หน้าท้องจะซุกมือเข้าหว่างเพื่อจับหีแม่ๆขยับตัวหนีบขาหันมาบอก "ให้แม่ชักว่าให้เอาไม"ผมบอก "แต่ก่อนผมก็ใช้มือทำเองได้แต่ตอนนี้ผมมีแม่ที่สุดสวยมีป้าที่ผมรักผมอยากเย็ดหีมากว่าใช้มือ"แม่เม้มปากแน่นเหมือนทำใจผมบอก "ถ่างขาสิแม่ผมอยากจับหี"แม่ไม่พูดอะไรก้มหน้ากางขาออกให้ผมสอดมือเข้าในกางเกงนอนล้วงจับหีอีกมือยังจับนมผมจูบเลียขบกัดเบาๆที่ใบหู ผมรู้ที่ผ่านมาแม่อาจจำใจด้วยเหตุผลบางอย่างแต่แม่ก็คงมีใจมีความต้องการไม่แล้วแม่คงไม่ยอมง่ายๆแต่แม่ยังติดใจลังเลเพราะความสัมพันธ์ระหว่างผมๆกระซิบบอก "แม่ให้ผมเย็ดนะ"แม่พยักหน้าก้มเอนตัวขึ้นนอนหงาย ผมรีบจับเอวกางเกงนอนแม่รูดถอดลง ตาผมจ่องมองหีแม่ที่ขนหมอยดกดำยาวหนาทึกผมเอามือลูบจับแล้วจับแม่ถ่างกางขาออกแม่คงอายเอามือป้องปากปิดหน้า ผมเอามือปัดขนหมอยแล้วแบะแหกพูร่องหีจนเห็นแคมในเนื้อสีชมพูสด ผมก้มหน้าลงซุกคลุกกับขนหมอยเริ่มใช้ลิ้นฉกเลียลงในร่องหีปากขบดูดแตดแคมในกลิ่นหีแม่สาบเหม็นกว่าหีป้ารสชาติก็ต่างกันออกแปร่งๆแต่ก็ไม่ใช้ปัญหา แม่ซี๊ดปากครางร้องโอยๆถาม "ทำไมทำแบบนั้น"แต่แม่ไม่ห้าม ผมดูดเลีบหีแม่อยู่ครู่จนแม่ร้องบอก "พอๆเถอะแม่เงี่ยน"ผมรีบถอดเสื้อกางเกงเลื่อนตัวขึ้นนอนทับร่างแม่แล้วจับควยยัดใสลงในรูหีผมค่อยๆกดซอยกระเด้าอย่างที่ป้าสอน แม่กัดฟันครางหอน ด้วยความเสียว มือผมจับบีบขย้ำเต้านมแม่อย่าสนุกมือ ผมซอยเย็ดหีแม่อยู่นานแม่ดิ้นเด้งแอ่นหีสู้ควยผมทั้งครางร้องไม่ขาดเสียง ผมดูว่าแม่เร้าร้อนร่านสวาทกว่าป้ารี ทั้งผิดกับป้ารีที่ขณะผมซอยเย็ดป้ารีจะพร่ำพูดเบาๆบอกจังหวะสอนผมเย็ดอย่างสนุกสุดมันเสียว แต่ผมเย็ดแม่ๆได้แต่ครางไม่พูดอะไรจนแม่เกร็งร่างสั่นแล้วหยุดดิ้นหายใจหอบเหนื่อยปล่อยให้ผมเย็ดต่ออีกครู่จนน้ำกามผมแตกก้ผิดกับป้ารีที่ป้าถึงจะเสร็จก็ยังส่ายร่องหีให้ผมสนุกจนน้ำกามผมออก ผมผละตัวลงจากร่างแม่ๆพลิกตัวนอนตะแคงหันหลังให้ผมๆลูบหลังจับก้นแม่ลูบไร้ไปทั่วทั้งตัวแม่ไม่พูดอะไรนอนปล่อยให้ผมจับนมล้วงหีลูบตูดโดยไม่ขัดขืนนานพอจนควยผมแข็งอีก ป้าเคยบอกผมบ่อยที่ลุงเย็ดตูดแม่ ผมเลยกระเด้าควยแทงก้มแม่ๆหันนอนคว่ำผมขึ้นนอนทับบนหลังแม่ยกตัวก้นโด่งขึ้นเป็นท่าโก่งโค้งทำให้ผมลงไปนั่งคุกเข่าประกบชิดก้นแม่ ผมหันหยิบครีบมาทาควยให้ลื่นแล้วเอามือแหกตูดแม่แล้วกดควยแทงเข้ารูตูดมันเข้าได้ไม่ยากแต่คับแน่นกระชับเป็นที่สุดควยผมเข้ารูตูดแม่ไปสุดเกือบหมดลำผมเริ่มชักกระเด้าเข้าออกเสียงแม่ซี๊ดปากครางโอยๆแต่ไม่ร้องว่าเจ็บอย่างป้าด้วยที่รูตูดกระชับแน่นทั้งแม่ขมิบตูดผมกระเด้าซอยไม่กี่ทีน้ำก็แตกควยหดหลุด แม่หันมาถาม "อะไรเสร็จแล้วเหรอ"เป็นคำแรกที่แม่พูดกับผมตั้งแต่เริ่มเย็ดหี ผมบอกแม่ "รูตูดแม่คับตอดควยผมๆทนไม่ได้"แม่ส่ายหัวแล้วถาม "จะเอาอีกไม"ผมบอก "เอาครับแต่ขอเย็ดหี"แม่ไม่พูดอะไรนอนหงายรอปล่อยให้ผมเอามือจับหีลูบดึงขนหมอยเล่นนานจนผมควยแข็งอีกครั้งแม่ไม่พูดอะไรได้แต่มอง ผมจับแม่ถ่างขาแล้วยกพาดบ่าผมเริ่มซอยกระเด้าเย็ดหีแม่อีกครั้ง ผมจูบปากแม่ๆดูดลินผมแสดงว่าแม่ตอบรับและมีอารมณ์ร่วมอย่างเห็นได้ชัดแม่ทั้งร้องครางดิ้นจูบผมอย่าเมามัน ผมเย็ดแม่อยู่นานๆจนผมคิดว่าแม่เสร็จไปสองทีทั้งที่ผมยังไม่เสร็จผมเสร็จครั้งที่สามแม่ถึงกับหอบหมดแรงม่อยหลับไปผมก็หน้ามืดหลับคาอกแม่ เช้าขึ้นผมตื่นแม่รีบลุกใส่เสื้อผ้าแล้วออกจากห้องผมไปผมเข้าใจเพราะไม่ใช่วันหยุดเรามีกิจที่จะต้องทำ ผมลงมาเจอลุงๆก็ถามว่า "เรียบร้อยไมเมื่อคืนแดงยังอีดออดอยู่หรือเปล่า" ผมบอก "ก็มีบ้างแต่ก็เรียบร้อยดี"ลุงถาม "แดงกับรีชอบใครมากกว่า"ผมอึ่งไปครู่พูดไม่ถูกแต่ก็บอก "ผมรักแม่เอากับแม่เพราะแม่สวยผมอยากเอาแม่เร้าร้อนผมก็ชอบแต่ผมไม่รู้แม่คิดยังไงกับผม แต่ผมกับป้าๆรักผมให้ผมเอาด้วยหัวใจผมก็รักป้าผมเอาป้าอยย่างไม่ตะขิดตะขวงใจอีกแล้ว ป้านิ่มนวลกับผมจนผมพูดไม่ถูก ผมไม่รู้ว่าใครดีกว่ากันครับ"ลุงพยักหน้าบอก "ดีทั้งคู่แต่คนละรสชาติ ต่อไปเอากับแดงบ่อยขึ้นทุกอย่างจะดีกว่านี้ลุงรับรอง" ผมถามกลับ "แล้วลุงหละ "ลุงส่ายหน้าร้องว่า "เฮย!อย่าพูดถึงลุงนักเลยทุกวันนี้มีแต่ถดถอย ก็มีแกนี่หละที่จะช่วยสนองความต้องการสองสาวนี้ได้"ผมยิ้มๆบอก "ผมจะทำให้ดีที่สุดครับ"ลุลตบไหล่ผมๆออกจากบ้านไป...

tacklove

[font=arial]ลุงจะใจดีอีกนานไหม [/font]  ::Dribbling::

areja

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

johnyred59

มีต่ออีกมั้ยเรื่องครอบครัวชอบมาก ขอบคุณครับ

pig101

จบแล้วเหรอครับ กำลังสนุก ขอบคุณมากนะครับ