ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กจัดแต่เด็ก ตอนที่ 4 COPY

เริ่มโดย tamanสี่, มิถุนายน 07, 2016, 08:44:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamanสี่

มีอยู่ทีนึงที่นกเกิดประจำเดือนขาดช่วงไป เล่นเอาประสาทแดกกันไปทั้งคู่เลยทีเดียว แต่ปรากฏว่า
แค่มาสายเท่านั้น จากนั้นมาเราก้อระวังกันมากขึ้น โดยใช้วิธีนับหน้าเจ็ดหลังเจ็ด หรือถ้าไม่แน่ใจผมก้อจะใช
้ถุงยางกันพลาด เราก้อสนุกกันมาจนกระทั่งผมจบ ม.6 แล้วผมกับนกก้อมีอันต้องแยกกันไป เพราะคุณพ่อคุณ
แม่ผมส่งผมไปเรียนที่อเมริกา ผมฃึมแดกอยู่ที่อเมริกาช่วงแรกๆ เพราะคิดถึงนกและก้อแปลกถิ่น แต่อยู่ไปซักพัก
จนคุ้นเคยผมก้อเริ่มออกลาย เชื่อมั้ยครับ อยู่อเมริกาผมนึกว่าจะได้ฟัดสาวอเมริกันจนชุ่มปอดแน่ๆ แต่ปรากฏว่า
ที่ได้ฟัดส่วนใหญ่กลับเป็นสาวเอเซียซะนี่ คนแรกนั้นเป็นสาวไทยครับ อน่าเพิ่งโห่ซิครับแรกๆภาษาผมยังไม
่ค่อยคล่องนี่ครับ ยังมีอีกหลายชาติตามมาอีก ก้อผมทั้งไปต่อตรีแถมต่อโทอีกสองตัวนี่นา อยู่กันยาวเลยแหละ
โอเคกลับมาที่สาวไทยกันต่อ เธอชื่อ พี่ปุ๊ก ครับ เป็นหนึ่งในรุ่นพี่ที่นั่นที่กำลังทำโทกันอยู่ พี่ปุ๊กไม่ขลุกอยู่กับกลุ่ม
คนไทยเท่าไหร่นักไม่เหมือนผม พวกคนวงในว่ากันว่าแกชอบคบกับฝรั่งมากกว่า บางทีก้อเดทกับหนุ่มอเมริกัน
อยู่บ่อยๆ ผมก้อไม่ได้สนใจอะไรมากนักจนกระทั่งช่วงปลายๆเทอม ผมมักจะเจอพี่ปุ๊กบ่อยขึ้นที่ห้องสมุด แล้วมัก
จะอยู่จนกระทั่งห้องสมุดปิดก้อประมาณ 5 ทุ่มเป็นประจำ แรกๆก้อแค่ทักกันแล้วก้อต่างคนต่างทำงาน หลังๆเจอ
กันบ่อยขึ้นเลยมักจะนั่งคุยและทำงานโต๊ะเดียวกัน พี่ปุ๊กเป็นคนคุยสนุกและเปิดเผย เราคุยกันถูกคอเลยมักจะ
ไปนั่งคุยกันต่อที่คอฟฟี่ช้อบหลังจากออกจากห้องสมุดรึไม่ก้อที่อพาทเม้นท์ของพี่ปุ๊กแก ผมก้อชักจะรู้ตัวแล้วว่า
ชักจะติดพี่ปุ๊กเข้าให้แล้ว ถึงแม้ว่าแกจะแก่กว่าผม ตอนนั้นผม 19 ส่วนพี่ปุ๊กนั้น 25 ก้อเพราะความเปิดเผยและ
ไม่ถือตัวประกอบกับความน่ารักของพี่ปุ๊กนั่นแหละ พี่ปุ๊กแกเตี้ยกว่าผมนิดนึง ผมสีน้ำตาลแดงยาวประบ่าและดัด
เล็กน้อยพองาม ผิวคล้ำเล็กน้อยส่วนหุ่นก้อกำลังพอดีล่ะนะ แล้วอยู่มาวันหนึ่ง เอ้อ คืนหนึ่งซิ จำได้ว่าคืนวันศุกร์
นะ ผมก้อมาขลุกอยู่ที่อพาทเม้นท์พี่ปุ๊กหลังห้องสมุดปิดตามปกติ พี่ปุ๊กเปิดตู้เย็นแล้วก้อส่งเบียร์มาให้ "กินเบียร
์กันมั้ยบอย พรุ่งนี้ว่างนี่นา" ผมรับมา "ได้เลยเพ่" แล้วก้อมานั่งที่โซฟา พี่ปุ๊กแกคว้ากับแกล้มพวกถั่วกับมันทอด
มาวางกองจนเต็มโต๊ะ เราดื่มกันไปก้อคุยกันไปจนหมดเบียรกันไปคนละ3-4ขวด พี่ปุ๊กก้อเริ่มกึ่มๆผมเองก้อเริ่ม
ตึงๆ สักพักการสนทนาก้อวกเข้าเรื่องอย่างว่า ผมถามแก "พี่เดทกับฝรั่งนี่เป็นไงมั่ง" เท่านั้นแหละ พี่ปุ๊กก้อเริ่ม
สาทยายออกมา เรียกได้ว่าเห็นน้ำเห็นเนื้อกันเลยทีเดียว จนผมแทบจะสำลักแต่พี่ปุ๊กก้อเล่าออกมาเป็นที่สนุก
สนาน "นี่เล่าให้เราฟังคนเดียวนะ ไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลยแม้แต่เพื่อนด้วยกัน" แกว่าเสียงอ้อแอ้เล็กน้อย "ไม่
ต้องห่วงพี่ ผมไม่เอาไปเผาพี่หรอก รับรอง" ผมบอก "ดีมาก" พี่ปุ๊กว่าแล้วถาม "แล้วเราละเคยมีอะไรกับใครรึยัง"
เล่นเอาผมสะอึก "ก้อมีบ้างน่ะครับพี่กับน้องที่รู้จักกัน" ผมตอบ "แก่แดดแก่ลมแต่เด็กเชียว" แกว่า "แล้วเป็นไง
ดีมั้ย" แกถามอีก "ก้อ โอเคนะพี่" ผมว่า พี่ปุ๊กกระเถิบเข้ามาแล้วเริ่มรุก "แล้วอย่างพี่นี่ โอเคมั้ย" เอาละซิ แกเล่น
ซะประชิดตัวเลยทีเดียว "เอ่อ...พี่ปุ๊กเมารึเปล่าเนี่ย" ผมชักรู้สึกยังงัยๆซะแล้ว แล้วพี่ปุ๊กก้อเถิบเข้ามาจนแทบจะ
ก่ายมาบนตัวผม หน้าสวยของแกแทบจะชิดหน้าผม "แล้วเราว่าพี่เมามั้ยล่ะ" แกถามแล้วไม่ปล่อยให้ผมตั้งตัว
ปากอิ่มเอิบของแกเผยอออกแล้วประกบลงบนปากผม แขนแกโอบรอบคอผมแล้วแกก้อไชลิ้นเข้ามาจนขนหัวผม
ลุกซู่ พี่ปุ๊กแกไฟแรงจริงๆ ผมไม่อยากขัดแกก้อเลยไซร้มือผมเข้าไปทีซอกคอเธอแล้วจูบตอบ เราแลกลิ้นผลัดกัน
ดูดกันและกันไปมา ลมหายใจแกเริ่มแรงขึ้นจนผมรู้สึกได้ ตอนนั้นบอกได้เลยว่าพี่ปุ๊กแก HOTจริงๆ ผมถอน
จูบจากพี่ปุ๊ก "เอาจริงเหรอพี่" ผมถามเพื่อความชัวร์ "แล้วคิดว่าเอาจริงมั้ยล่ะ" พี่ปุ๊กไม่ถามอย่างเดียวแถมเอามือ
คว้าลงมาบนเป้ากางเกงผมแล้วคลำเจ้าน้องชายผมซึ่งเริ่มแข็งตัวขึ้นอย่างรวดเร็ว "ว้าว...แข็งเชียว" พี่ปุ๊กพูดเหมือน
เจอของถูกใจขณะที่มือแกทั้งคลำทั้งขยำของผมอย่างมันมือ ท่าที่แกเลียริมฝีปากและอ้าปากหายใจห่างจากหน้าผม
แค่คืบเดียวนั้นสุดๆจะเซ็กซี่เลยให้ตายเหอะ จากนั้นพี่ปุ๊กก้อเริ่มถอดเข็มขัดและแก้กางเกงผมออก ผมก้อไม่รอให
้เสียโอกาศละครับ มือผมก้อเริ่มคลำลงบนเสื้อผ้ายืดติดกระดุมของแก พี่ปุ๊กแกโนบราอยู่แล้วพอผมคลึงลงบนหน้า
อกแก หัวนมแกก้อแข็งตัวดันผ้ายืดออกมาจนเห็นเป็นติ่ง "ฮ้า....ซซซซ" พี่ปุ๊กซี้ดออกมาด้วยความเสียวเมื่อผม
เอาหัวแม่มือวนลงบนหัวนมของเธอผ่านผ้ายืดนั้น แกจูบผมสลับกับซี้ดปากไปมือแกก้อสาละวนอยู่กับกางเกงผม
จนในที่สุดแกก้อรูดซิบกางเกงผมออกจนได้ ในเวลาเดียวกับผมก้อเริ่มแกะกระดุมเสื้อแกทีละเม็ดจนหมด เสื้อผ้า
ยืดนั้นเด้งผึงและเปิดออก นมของพี่ปุ๊ก จัดว่าใหญ่ทีเดียวสำหรับหุ่นเล็กๆอย่างแก แต่ก้อยังคงรูปสวยไม่หย่อนยาน
ถึงแม้จะผ่านการใช้งานมาบ้าง ผิวนวลสีคล้ำกับหัวนมสีน้ำตาลดูเซ็กซี่ไปอีกแบบ ผมเริ่มฟอนเฟ้นนมแกอย่างเบา
มือแล้วบี้หัวนมแกด้วยหัวแม่มือกับนิ้วชี้ จนแกร้อง "ซี้ดดดดด......." ผมหันขึ้นมามองหน้าพี่ปุ๊กซึ่งกำลังปรือตา
มองผมอย่างได้อารมณ์ พี่ปุ๊กเอามือแกสอดเข้าไปในกางเกงในผม นิ้วเรียวของแกกำรอบท่อนเอ็นของผมแล้วเริ่ม
รูดมือแกตลอดความยาวของมัน แล้วเธอก้อขยับตัวขึ้นมาจนหน้าอกเธอตรงกับหน้าผม "อ้า...ซซ...ดูดนมพี่ซิ...."
พี่ปุ๊กบอกมาเสียงกระเส่าผมเลยก้มลงแล้วประกบปากผมลงบนหัวนมสีคล้ำของแก ผมใช้ลิ้นวนไปรอบๆแล้วกระ
ดกลิ้นขึ้นลงปัดไปมาบนหัวนมของเธอ พี่ปุ๊กจิกผมของผมตรงท้ายทอยแล้วกดหน้าผมแนบลงบนนมของเธอ
"โอ้ววว...ซซซซ...ดีจัง บอย" แกแหงนหน้าร้องออกมาเมื่อผมดูดลงบนหัวนมแกซะยังกับเด็กกำลังดูดนมแม่ยังงั
ยยังงั้น มือข้างนึงผมก้อทั้งนวดทั้งเฟ้นนมแกในขณะที่อีกมือโอบรอบเอวแก ลูบไล้ไปมาบนแผ่นหลังของพี่ปุ๊ก
พี่ปุ๊กดึงหัวผมให้เงยขึ้นแล้วแกก้อกลับมาจูบปากผมอย่างเร่าร้อน แกเลื่อนตัวลงมาแล้วมือแกก้อดึงเจ้าน้องชายใหญ
่ยาวของผมออกมาจากกางเกง พี่ปุกก้มลงมามองในขณะที่มือแกก้อรูดขึ้นรูดลงกับจู๋จนผมขนลุกซู่ "ว้าว...เต็มมือด
ีจัง" พี่ปุ๊กกระซิบอยู่ข้างแก้มผม ผมนั้นแทบจะทนไม่ไหวกับความเร่าร้อนของแก เพราะพี่ปุ๊กแกไม่พูดเปล่าแต่ตัว
แกก้อขยับขึ้นลงถูไถไปมากับตัวผมด้วย มือพี่ปุ๊กทั้งรูดทั้งดึงทั้งเคล้นจู๋ผมซะจนหัวจรวดผมเริ่มเยิ้ม แกเอานิ้วหัว
แม่มือละเลงไปมาบนหัวเห็ดสีม่วงของผมจนผมเกร็งไปทั้งตัว พี่ปุ๊กมองที่จู๋ผมแล้วมองหน้าผมแล้วบอกว่า "พี่ชักหิว
แล้วละ ขอชิมบอยหน่อยนะ" ได้ยินแค่นั้นผมก้อแทบจะระเบิดคามือแกเดี๋ยวนั้นเลยให้ตายเหอะ พี่ปุ๊กเลียริมฝี
ปากและทำท่าเซ็กซี่ของแก จากนั้นแกก้อเลื่อยตัวลงจนแกลงไปคุกเข่าอยู่ระหว่างขาผม แกรูดกางเกงผมลงไปจน
กองอยู่ที่ข้อเท้า แล้วก้อใช้มือทั้งสองข้างกำแล้วรูดจู๋ของผมจนตั้งเด่ พี่ปุ๊กถอดเสื้อของเธอออกจนท่อนบนเปล่าเปลือย
เหลือไว้แต่กระโปรงพลีทตัวสั้นของเธอ แล้วรวบผมของเธอขึ้นเป็นมวยเล็กๆ "เคยเล่นอย่างนี้มั้ย" พี่ปุ๊กถามแล้ว
เลื่อนตัวเข้ามา แกจับจู๋ผมแล้วเอาหัวจรวดเบ่งบานละเลงบนหัวนมเธอจากซ้ายแล้วไปขวาจนเยิ้ม จากนั้นก้อเอา
ร่องอกแนบลงบนจู๋ผม แกจับนมของแกเองแล้วบีบเข้าหากันโดยมีจู๋ผมอยู่ตรงกลาง แล้วแกก้อโยกตัวขึ้นๆลงๆ ชัก
ว่าวให้ผมด้วยนมของเธอ "ซซซซ.....ดีจังเลยพี่......" ผมอดไม่ได้ต้องพูดออกมา พี่ปุ๊กยิ้มแล้วจากนั้นก้อเลื่อนตัว
ลงต่ำ แกจับจู๋ผมตั้งขึ้นแล้วอมส่วนหัวเข้าไปจนผมสะดุ้งโหยง แกใช้ลิ้นแกวนรอบหัวจรวดผมแล้วดูดเบาๆแล้วดึง
ออก จากนั้นแกก้อก้มลงแล้วเลียไข่ผมจนเยิ้มไปด้วยน้ำลายแก "โอออยย...ซซซซ" ผมนั้นได้แต่ครางและกัดฟัน
ทนไว้ ผมมองลงมาก้อเห็นดวงตาแกมองสวนขึ้นมาแถมยังยิ้มอีกต่างหาก พี่ปุ๊กเลียกลับขึ้นมาที่หัวจรวดผมแล้วอม
มันเข้าไปใช้ลิ้นวนจนแฉะแล้วดูดดังจ๊วบแล้วจึงถอนปากออก "เป็นไงบอย ชอบมั้ย" พี่ปุ๊กถามยิ้มๆ "ชอบพี่ สุดๆ
เลยพี่เนี่ย" ผมว่า พี่ปุ๊กมองหน้าผมยิ้มๆแล้วว่า "นี่ยังไม่สุดๆหรอก" พูดจบแกก้อก้มลงอมหัวจู๋ผมเข้าไป เธอใช้ลิ้น
วนรอบๆแล้วดูดเบาๆแต่แทนที่จะถอนออกอย่างเดิม พี่ปุ๊กก้มลงอมจู๋ยาวเกร็งของผมเข้าไปช้าๆ ผมนั้นเกร็งไปทั้ง
ตัวเมื่อจู๋ผมหายเข้าไปในปากอันเซ็กซี่ของเธอ ลิ้นอันอ่อนนุ่มรูดผ่านด้านใต้ของจู๋ผมขณะที่มันไหลผ่านลึกเข้า
ไปในปากเธอ แล้วผมก้อรู้สึกได้ว่าหัวจรวดของผมได้ผ่านลึกผ่านโคนลิ้นของเธอเข้าไปจนถึงในคอของเธอ ผม
นั้นแทบอยากจะระเบิดน้ำกามของผมซะให้รู้แล้วรู้รอด พี่ปุ๊กที่น่ารักของผมกำลังทำ deepthroat กับผมอยู่
"ฮืมมมม..." พี่ปุ๊กถอนใจออกมาทางจมูกเมื่อจู่ผมเข้าไปจนสุด ปลายจมูกเรียวของเธอชนกับฐานจรวดของผม
น้ำลายแกไหลย้อยออกมาจากปากจนนองไข่ผม จากนั้นพี่ปุ๊กก้อถอนตัวออกช้าๆ ปากของแกดูดจู๋ผมเบาๆตลอด
จนสุด "อืมมม เป็นไง เคยเจออย่างนี้มั้ย" พี่ปุ๊กกระฃิบถามผมแล้วจูบหัวจู๋ผมเล่นๆ " ไม่เคยครับพี่" ผมตอบเสียง
สั่น "เหรอ เอาอีกมะ" พี่ปุ๊กแกยิ้มแกล้งถามมา "เอาพี่" ผมว่า แล้วพี่ปุ๊กก้อยิ้มแล้วอมหัวจรวดผมเข้าไป แกก้มลง
สไลด์และอมจู๋ผมเข้าไปจนสุดอีกครั้งจนผมเกร็งไปทั้งตัว แล้วแกก้อรูดออกจนแค่หัวจู๋ผมอยู่ในปากแก แล้วเธอ
ก้อเริ่มรูดจู๋ผมเข้าออกจากปากเธออย่างชนิดขึ้นสุดลงสุด ผมเกร็งจนแทบจะหน้ามืดทีเดียว แถมยังทำเสียง "อื้มม..
.อื้มม...." ในลำคอแล้วยังมีการหมุนซ้ายหมุนขวาอีกต่างหาก ในที่สุดผมก้อสุดจะทานทนได้ ผมขยุ้มลงบนผม
มวยของพี่ปุ๊กด้วยมือซ้าย ส่วนมือขวารวบเบาๆที่ต้นคอของเธอ "อื้มมมมมมมม ฮื่มม" ผมครางออกมาแล้วยก
สะโพกขึ้นดันจู๋ผมเข้าไปในปากพี่ปุ๊กจนสุด มือทั้งสองก้อรวบเธอไว้แล้วเริ่มกระดกสะโพกขึ้นๆลงๆ กระเด้าปาก
ของพี่ปุ๊กอย่างลืมตัว จนในที่สุดผมก้อร้อง "อ้ากกกก..." แล้วระเบิดน้ำกามข้นๆเข้าไปเต็มๆ "อึ๊อ...." พี่ปุ๊กคราง
ออกมาเมื่อน้ำเชื้อผมพ่นทะลักลงไปในคอเธอ เธอกลืนมันลงไปลิ้นนุ่มของเธอก้อยิ่งปั๊มน้ำรักผมออกมาอีกจน
หมดถัง ผมประคองหัวพี่ปุ๊กไว้นิ่งๆจนตัวผมหายกระตุกแล้วก้อนึกขึ้นได้ ผมถอนใจเฮือกแล้วคลายมือผมออก
ดึงท่อนเอ็นผมออกจากปากเธอ "ผมขอโทษพี่ มันสุดจะทนจริงๆ" ผมขอโทษเธอเป็นการใหญ่ แต่พี่ปุ๊กยิ้มแล้ว
ว่า "ไม่เป็นไรจ๊ะ แต่ออกมาซะเยอะเชียวนะ" พร้อมกับปาดน้ำกามของผมที่มุมปากเธอด้วยหลังมือ "ก้อเพิ่งเคย
โดนแบบนี้นี่พี่ พี่ปุ๊กนี่สุดยอดจริงๆ" ผมบอกแกพร้อมๆกับหอบตัวโยน เป็นเพราะอะไรผมก้อไม่รู้เหมือนกัน
ทั้งๆที่ผมเพิ่งน้ำแตกไปหยกๆ แต่ปรากฏว่าเจ้าน้องชายผมมันยังคงตั้งตรงเด่ผงาดอยู่ไม่ยอมลง "แน้...อย่างน
ี้แสดงว่ายังต่อได้ละซิ" พี่ปุ๊กยิ้มตาลุกวาวพูดกับผม แล้วก่อนที่ผมจะทันได้พูดอะไร พี่ปุ๊กก้อลุกขึ้นแล้วรูดกระโปรง
ของเธอออกพร้อมๆกับกางเกงในคัวบางจนเหลือแต่ตัวปล่าวเปลือย หุ่นพี่ปุ๊กนั้นสุดๆจริงๆแล้วผิวเธอเป็นสีน้ำผึ้งไ
ปทั้งตัว พี่ปุ๊กเล็มขนตรงนั้นของเธอเป็นรูปสามเหลี่ยมเล็กๆอยู่เหนือกลีบเนื้อโหนกนูนซึ่งเกลี้ยงเกลา เธอก้าวออก
จากกองกระโปรงเธอรูดกางเกงออกจากขาผมปีนคร่อมขึ้นมาบนตักผมแล้วดึงเสื้อผมออก พี่ปุ๊กบีบเคล้นนมของเธอ
เองด้วยมือทั้งสองข้างแล้วถามผม "พี่สวยมั้ย บอย" แล้วผมจะไปตอบอย่างอื่นได้ไงในเมื่อสาวสวยตัวเปลือยเปล่า
มานั่งคร่อมผมอยู่ ยิ่งผมมวยที่เกล้าไว้แกหลุดลงมาห้อยปรกข้างนึงของหน้าเธอยิ่งดูเซ็กซี่เข้าไปอีก "สวยพี่ สวย
มากเลย" ผมตอบไปทำให้แกยิ้มมากขึ้น แล้วพี่ปุ๊กก้อเลื่อนมือทั้งสองลงมาลูบผ่านลำตัวเธอ มือขวาเธอหยุดอยู่ตรง
กลีบเนื้ออวบอูมของเธอแต่อีกมือเลยลงมากำลำท่อนเอ็นของผมไว้ พี่ปุ๊กรูดมือแกขึ้นลงตลอดความยาวของจู๋ผม
พร้อมๆกับแหวกกลีบเนื้อของเธอออกจนผมเห็นเนื้อในสีแดง แกเอานิ้วแยงเข้าไปในร่องจิ๋มของแกแล้วควาญไป
มาจนจิ๋มแล้วเปียกเยิ้มมากขึ้นแล้ววนปลายนิ้วลงบนตุ่มสยิวของเธอเอง พี่ปุ๊กอ้าปากคราง "ฮ้า..ซี้ดดด..." ส่วนตา
ก้อปรือมองผมตลอดเวลา จากนั้นพี่ปุ๊กก้อย่อตัวลงช้าๆจนหัวเห็ดของผมจมเข้าไประหว่างกลีบเนื้อแฉะเยิ้มซึ่งโดน
แหวกไว้ด้วยนิ้วของเธอ ผมรู้สึกได้ถึงความอุ่นนุ่มและชุ่มฉ่ำของร่องสวาทของเธอบนหัวจู๋เบ่งบานของผม พี่ปุ๊ก
คราง "อ้า...." แล้วย่อตัวลงจนหัวจรวดผมหายมิดเข้าไปในปากถ้ำสวาทของเธอ เธอยันตัวเธอไว้บนหน้าท้องผม
ด้วยมือขวาขณะที่มือซ้ายยังกำท่อนเอ็นผมตั้งไว้ จากนั้นเธอก้อเกร็งขมิบพร้อมๆกับโหย่งตัวขึ้นเล็กน้อยสลับกับ
ย่อตัวลงพร้อมๆกับคลายการขมิบถ้ำรักของเธอเป็นจังหวะขึ้นๆลงๆบนหัวจู๋ของผมจนขนลุกชันด้วยความเสียว
"อ้า...ซซซ...ดีมั้ยจ๊ะ...ฮ้า..." พี่ปุ๊กครางกระเส่าถามผมแล้วยิ้มตาปรือ "โอย...ซซซซ...ดีครับพี่..." ผมกัดฟันตอบ
ไป พี่ปุ๊กยิ้มอย่างสมใจแล้วทรมานผมต่อ คราวนี้เธอใช้มือทั้งสองข้างยันตัวเธอไว้แล้วโหย่งตัวไว้ด้วยหัวเข่า "อ้า...
เป็นไงจ๊ะ....อย่าเพิ่งถึงนะ..." เธอแกล้งถามพร้อมกับหัวเราะเหมือนกับสะใจที่ได้ทรมานผมอย่างนั้นแหละ ทั้งๆ
ที่ผมเพิ่งถึงไปหยกๆแต่เทคนิคพี่ปุ๊กทำเอาผมแทบจะทนไม่ได้เลยทีเดียว ผมเอื้อมไปจับลอนสะโพกพี่ปุ๊กด้วยมือ
ทั้งสองข้างก่อนที่เธอจะรู้ตัว แล้วดันสะโพกผมขึ้นยัดท่อนเอ็นลำยาวของผมขึ้นไปในช่องสวาทพี่ปุ๊กจนมิดโคน พ
ี่ปุ๊กสะดุ้งเฮือกสบัดหน้าขึ้นร้อง "โอ้วววว......อู้อออ..." แล้วทิ้งน้ำหนักลงมา แท่งจรวดของผมสวนขึ้นไปแน่นิ่งอยู่
ในรูสวาทอันนุ่มอุ่นของพี่ปุ๊ก เธอค่อยๆก้มหน้ากลับลงมายิ้มพร้อมกับครวญเสียงกระเส่า "อู้ววว....ซซซ...ดีจัง"
จากนั้นพี่ปุ๊กก้อเริ่มโยกตัวส่ายสะโพกหน้าหลัง เบียดท่อนเอ็นของผมให้ไหลเข้าออกๆจากช่องสวาทของเธอ
พร้อมๆกับคราง "อู้หห...เย้หหห....อืมหห...อืมมหห..." และยิ้มไปด้วย ยิ่งส่ายพี่ปุ๊กก้อยิ่งได้อารมณืยิ่งครางเสียง
ดังขึ้นๆ ผมได้แต่กัดฟันจ้องมองเธอทรงตัวขึ้นพร้อมๆกับโยกส่าย มือทั้งสองของพี่ปุ๊กลูบขึ้นตามลำตัวของเธอจน
ถึงเต้านมทั้งสองข้าง ฟอนเฟ้นเคล้นเป็นวงกลมแล้วก้อยกขึ้นเสยผมสยายของเธอเหมือนในหนัง X ยังไงยังงั้น
เธอกัดริมฝีปากล่างแล้วคราง "ฮื้มมม...ฮื้มมม." ไปตลอด ตาที่เหลือบปรือฉ่ำไปด้วยอารมณ์ดูเซ็กซี่สุดๆ แล้วพี่ปุ๊ก
ก้อเริ่มส่ายเร็วขึ้นและแรงขึ้นจนเหมือนกับเธอควบอยู่บนหลังม้า เต้านมทั้งสองข้างเด้งขึ้นลงๆตามแรงของการโหม
ส่ายตัว จนดุ้นเอ็นของผมผลุบเข้าๆออกๆเสียจนแทบจะหลุดออกมาจากกลีบเนื้อฉ่ำเยิ้มของเธอถ้าผมไม่งัดตัวตาม
ขึ้นมา เธอหายใจแรงขึ้นและครางเสียงดังเสียจนแทบจะเป็นการกรีดร้อง "โอ้ออ....โอ้อออ....จะถึงแล้ว...พี่จะไม
่ไหวแล้ว....ฮ้า..." ผมได้ยินแค่นั้นผมก้อสุดที่จะกลั้นเต็มที่แล้ว ผมจับสะโพกเธอแน่นร้อง "อ๊ากก..." แล้วดันลำ
ท่อนเอ็นของผมเข้าไปจนสุดแล้วระเบิดน้ำกามเข้าไปในตัวเธอ พร้อมๆกับที่พี่ปุ๊กโถมตัวลงมา คิ้วเธอขมวดเข้า
หากันพร้อมกับเสียงร้อง "อี๊ยยยยยยยยย์........" ด้วยความเสียวสุดยอด รูสวาทเธอตอดหมับแน่นตลอดความยาว
ของแท่งเนื้อผม ร่างงามของพี่ปุ๊กกระตุกพร้อมๆกับการตอดตุบๆของช่องคลอดของเธอรีดปั๊มน้ำกามของผมออก
มาจนล้น พี่ปุ๊กกอดผมแน่นแล้วถอนใจเฮือกแล้วค่อยๆลืมตาขึ้น "ฮู้วววว.....ดีจัง.....เฮ้อออ......" เธอจูบผมอย่าง
อ่อนระโหยแล้วซบลงบนอกผม ผมกอดพี่ปุ๊กไว้แล้วกระซิบบอกเธอ "ผมรักพี่ปุ๊กจัง" แต่พี่ปุ๊กกลับเงยหน้าขึ้นยิ้ม
แล้วตอบมาว่า "เธอไม่ได้รักพี่หรอกบอย เธอหลงพี่มากกว่า ที่พี่ทำอย่างนี้ก้อเพราะว่าพี่ชอบเธอเลยอยากสนุกด้วย
เราสนุกกันอย่างนี้แต่อย่าผูกพันกันดีกว่า เชื่อพี่เหอะ นะ" ซึ่งเล่นเอาผมงงไปเหมือนกัน แต่ลองคิดดูแล้วก้อถูก
ของเธอเลยตอบว่า "โอเคครับ ก้อได้ แล้วเราจะสนุกกันอย่างนี้บ่อยมั้ยพี่" ผมถามแหย่เธอเล่น พี่ปุ๊กหัวเราะแล้ว
ตอบ "Hey! don't push your luck" เรากอดกันอยู่ซักพัก แล้วก้อชวนกันอาบน้ำซึ่งก้ดแน่นอนเราต่อกันอีก
สองรอบ หลังจากวันนั้นแล้วเราก้อมีสนุกกันบ้างแล้วแต่โอกาศจนกระทั่งพี่ปุ๊กจบในเทอมถัดไป

zamakarn

areja

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

simongang

ขอบคุณครับ รอบนี้ได้ไกลถึงต่างแดน ของดีจัด

naluk888