ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนเหี้ ๆ ตอน 4 by noopman

เริ่มโดย nunga, พฤษภาคม 10, 2014, 03:55:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nunga

ต่อตอน 4

ผมโวยวายทะลึ่งพรวดลุกขึ้นนั่ง  เกดนั่งมองผมทำตาแป๋วถามผม บอยเป็นอะไรหรอ  ผมตั้งสติมองหน้าเกดแล้วมองไปรอบๆ บนเตียงว่างเปล่า เห็นเกดก็เปลี่ยนชุดแล้ว เช้านี้เกดเปลี่ยนเป็นชุดแซกกระโปรงลายดอกไม้สั้นแค่เข่าดูน่ารักเหมือนเดิม เกดนั่งมองผมทำตาแป๋ว

ผมเลยค่อยๆคิด นี่มันยังไงกันวะ รึเมื่อคืนเราฝันไป ไม่น่าใช่ ก่อนหลับจำได้แม่น จำได้ทุกเสียงที่เกิดขึ้นเมื่อคืน รู้แต่ได้ยินอยู่ว่าไอ้กฤษมันพูดบอกใช้กางเกงในเกดในท่าขย่มเป็นตัวช่วยให้มันน้ำแตกก่อนผมจะว่าวจนน้ำแตกตามมันแล้วหลับไป แต่ก็ไม่วายกังวลกับช่วงเวลาที่ผมตื่นสายขนาดนี้ รีบถามเกด

ไอ้กฤษมันไปไหนแล้ว แล้วเกดกับมันตื่นกันกี่โมง เกดเงียบๆแปบนึงก่อนจะนั่งลงข้างๆผมบอกว่า เกดตื่นตั้งแต่ 7 โมงเช้าแล้ว ส่วนกฤษพึ่งตื่นไปอาบน้ำเมื่อกี๊ เกดเลยมาปลุกบอยนี่แหละ  ผมก็โล่งอก กลัวที่สุดก็เวลาที่ผมหลับนี่แหละได้ยินแบบนี้ก็อุ่นใจ

แต่ภาพเกดกับไอ้กฤษเมื่อคืนยังคาใจอยู่ ผมเลยถามเกด  เกดแล้วเมื่อคืน... เอ่อ เป็นยังไงบ้าง เกดโอเคมั้ย ไอ้เหี้ยกฤษมันเกินเลยอะไรบ้างรึเปล่า  เกดก้มหน้าไปนิดๆ ก่อนจะตอบผมว่า ก็..... เหมือนเดิมแหละ เค้าพยายามปลุกอารมณ์เกดนอกผ้าใหญ่เลย ผมนึกภาพตามแล้วเจ็บใจแปล๊บนึกถึงตอนที่เห็นมันมุดผ้าห่มลงไปใต้ตัวเกด

เกดพูดแต่ติดๆขัดยังไงไม่รู้  แต่... แต่เกดก็ไม่เป็นไรนะ  ก็ให้กฤษเค้าทำนอกผ้าจนเสร็จอีกอะแหละ เกดเลยต้องตื่นเช้ามาซักกางเกงในคนเดียวเลย เกดยิ้มแลบลิ้นทะเล้นใส่ผมแต่หน้าแดงๆนิดนึง ผมก็โล่งอก บอกเกด โห บอยก็ลุ้นใจหายเลยเมื่อคืน เป็นห่วงเกดจะแย่ บอยรอฟังเกดเรียกให้ช่วยตลอดเลยนะ

เกดก็บอก ฮื่อ เกดรู้แล้ว แต่...เกดเห็นบอยแอบหลับก่อนด้วยนะ เกดพูดแล้วทำหน้าค้อนเอาเรื่องผม ผมก็หัวเราะ แหะๆ ก็บอยเหนื่อยนี่นา ขับรถคนเดียว แต่เกดไม่เป็นไรก็ดีแล้ว กลับไปกรุงเทพฯคราวนี้ บอยจะห้ามไม่ให้ไอ้กฤษเข้าใกล้เกดอีกเลยนะ โอเคมั้ย เกดก็ทำหน้าซึมๆนิดนึงบอกว่า บอยจะห้ามได้หรอ

กฤษได้ลามกใส่เกดขนาดนี้ เกดกลัวว่ากลับไป เค้าจะ....แอบมา.....กวนเกดอีกน่ะสิ ผมรีบบอก ต้องได้สิ ทริปนี้ตกลงกันไว้แค่นี้ จบจากนี้ มันไม่มีสิทธ์แล้ว เกดก้มหน้าพูดเบาว่า แต่.. เกดว่า..... เกดกำลังจะพูดบอกอะไรผมต่อพอดีไอ้เหี้ยกฤษมันเปิดประตูห้องน้ำออกมาพอดี

มันบอก อ้าว ตื่นแล้วหรอมึง อาบน้ำดิวะบอย กูกับเกดทำข้าวเช้าไว้ให้แล้ว ตื่นซะเที่ยงเลยนะมึง ผมก็บอก เออๆ แอบสังเกตุตัวมันที่นุ่งผ้าขนหนูแต่ตรงเป้ามันควยกับยังดูตุงๆทั้งที่เมื่อวานมันแตกไปตั้งสามน้ำ คิดแล้วก็ทึ่งกับความฟิตของมัน แต่ผมยังงงตรงที่ว่ามันบอกทำกับข้าวไว้ให้ผมแล้ว แต่เกดบอกว่ามันพึ่งตื่น เอ๊ะยังไง กำลังจะแย้งถาม เกดก็บอกผม

บอยรีบไปอาบน้ำเร็วๆ แล้วรีบออกมาเกดไม่อยากอยู่กับกฤษสองคนนานๆ ผมได้ยินก็บอก เออใช่ โอเคจ๊ะ เลยต้องรีบไปอาบน้ำตามที่เกดว่า ผมเองก็พึ่งรู้สึกตัวเหมือนกันว่าควยผมเองก็ลุกโด่ตั้งแต่ตื่นนอนเมื่อกี้ รู้สึกมันเงี่ยนผิดปกติจนทนไม่ไหว พอแก้ผ้าอาบน้ำผมเลยต้องรีบสาวควยตัวเองเพื่อปลดปล่อยอารมณ์ออกมาบ้าง แต่แปลกยิ่งสาวควยผมก็ยิ่งแข็ง เสียวๆแต่ไม่ยอมแตกซะที

จนเกือบสิบนาทีผมถึงเร่งมือจนน้ำแตกได้ พอหายเงี่ยนไปได้นิดก็นึกขึ้นได้ว่าเกดอยู่กับไอ้เหี้ยกฤษสองต่อสองผมก็ใจเสีย รีบเช็ดตัวออกมาจากห้องน้ำ ก็ไม่เจอเกดกับมันอีกละ ชักใจคอไม่ดี ผมเลยรีบแต่งตัวแล้ววิ่งเปิดประตูเสียงดังกึ่งวื่งกึ่งเดินลงบันไดมาตามหาเกด

ตอนผมเดินลงบันไดเหมือนได้ยินเสียงเกดพูดระล่ำระลักเบาๆว่า อือ...พอแล้วกฤษ.. ผมงี้รีบเดินตามหาเสียงเลย ก็ชะงักอึ้งนิดๆเพราะทั้งสองคนยืนอยู่ตรงเคาท์เตอร์ห้องครัว เห็นไอ้เหี้ยกฤษมันยืนทำท่าซบซอกคอกอดเอวเกด แล้วบดเป้ามันใส่สะโพกเกดอยู่ด้านหลังเนิบนาบ  ก่อนจะหยุดมันกดซุกเอวมันเข้ากับสะโพกเกดแบบกอดชิดแน่นเลยเกดหลับตาหยี้หน้าพยายาแกะมือมันออก เกดก็หันมองผมแวบๆก่อนจะหันไปด่ามันว่า กฤษเลิกกอดเกดได้แล้ว เกดอุ่นกับข้าวให้บอยอยู่นะ

มันก็ยอมปล่อยเอวเกดทำทีจัดๆชุดแซกให้เกดแล้วบอก โธ่ แค่นี้เอง ก็ด๊ะ ก็ด๊ะ มันทำเสียงกวนตีนแล้วยิ้มๆเดินออกมา ผมก็ด่ามัน ไอ้เหี้ย ไหนบอกจะให้กูคอยอยู่ด้วยตลอด กวนตีนแล้วนะมึง มันก็หัวเราะ ฮะฮะ ก็กูอยากกอบโกยเวลาให้คุ้มนี่หว่า มึงเสือกอาบน้ำนานเองนิ มันพูดไปก็เดินสวนผมไปทางห้องโถง ผมสังเกตุเห็นเป้ากางเกงมันควยตุงเห็นเป็นรูปลำใหญ่ยาวเฉียงพาดเอวมันชัดเลย แถมรอบๆแนวซิปเป้ามันมีรอยน้ำเปียกๆเห็นชัดเจน ผมก็เสียวๆใจหาย

รีบเดินมาหาเกดใกล้ๆ เห็นเกดยืนกุลีกุจออุ่นกับข้าวอยู่ เกดหันมายิ้มให้ผมบอก บอยนั่งรอเลยเกดอุ่นให้จะเสร็จแล้ว ผมก็รีบถามเกด เกด...เมื่อกี้มันทำอะไรน่ะ เกดก็อ้ำอึ้งไปนิด ก่อนจะบอก ก็บอยอาบน้ำนานกฤษเลยมากวนเกดอีกน่ะสิ แต่เมื่อกี๊เค้าแค่ยืนกอดเกดเฉยๆนะ เกดรีบอธิบายบอกผมแปลกๆทั้งที่ผมยังไม่ได้ถามเลย ผมเลยเสียวใจวูบๆยังไงไม่รู้แต่ก็ต้องยอมนั่งรอกินข้าวด้วยดี

ตอนกินข้าวไอ้กฤษมันก็เดินมาคุยบอก เฮ้ยบอย เดี๋ยววันนี้ไปเล่นน้ำตกกัน แล้วก็กลับกรุงเทพฯกันเลยนะ ผมก็งงๆ แต่ก็ดีใจด้วยถามมัน อ้าวหรอ เออก็ดี แต่ทำไมกลับแล้วล่ะ ไหนมึงบอกสองสามวันไง มันบอก อ้าวไม่ดีหรอมึง รึว่ามึงอยากให้กูกับเกดได้เป็นแฟนกันนานๆ ผมรีบบอก ป่าวเว้ย กูแค่สงสัย ไอ้เหี้ย ใครจะอยากให้แฟนน่ารักๆอย่างเกดอยู่กับมึงนานๆวะสัส

มันก็หัวเราก่อนจะพูดทำผมอึ้งไปนิดๆ แหม ก็คือแบบนี้เว้ย สองวันนี้ก็นับผ่านไป แต่กูขอเก็บอีกวันไว้ไปเดทกับเกดที่กรุงเทพฯไงมึง ฉลาดปะ เกดได้ยินก็หันมามองหน้ามันแบบอึ้งๆนิดนึงแต่ไม่พูดอะไร ผมก็ถึงบางอ้อด่ามัน โห กูว่าละเหี้ย นึกอยู่ว่าทำไมรีบกลับ แล้วมึงจะพากูกับเกดไปที่ไหนอีก มันบอก ก็พรุ่งนี้วันอาทิตย์ กูขอกลับไปพักก่อน ไว้ซักวันพุธเดี๋ยวกูจะบอกอีกที โอเค๊

เกดมองหน้าผมแบบกังวลนิดๆ ผมก็สบตาเกดส่ายหน้าให้เบาๆ บอกเกด ก็ดีแล้วจ๊ะเกด ในกรุงเทพฯบอยว่าเกดจะได้ไม่เปลืองตัวมาก ดีกว่าที่นี่เยอะเลย เกดก็ทำหน้าเซ็งๆบ่นๆใส่มันบอก ก่อนจะรีบกินข้าวต่อให้เสร็จ พอกินข้าวเสร้จพวกเราก็เก็บของขึ้นรถ มองเวลาเกือบบ่ายสามโมงแล้ว ไอ้กฤษก็เอาแผนที่มาให้ผมดูชี้จุดที่พวกเราจะไปเล่นน้ำตกก่อนกลับกรุงเทพฯ

ผมก็ทำหน้าที่คนขับรถเหมือนเดิม พอไปถึงน้ำตกก็ไม่มีอะไรเพราะมีนักท่องเที่ยวเยอะอยู่ ไอ้กฤษมันเลยได้แต่เล่นน้ำกับเกดแบบคู่รักกันขำขำ ผมก็เล่นด้วย แต่เล่นได้พักเดียวก็เซ็งๆเพราะมันเล่นกับเกดแบบให้ผมเป็นส่วนเกินส่วนมันเล่นกอดตัวดึงตัวเกดแบบสนุกสนาน ผมเลยเซ้งๆเดินมานั่งแช่น้ำเล่นอยู่ตรงโขดหินใกล้ๆ

จนเวลาเกือบจะห้าโมงใกล้ค่ำ ฟ้าเริ่มแสงมัวๆ นักท่องเที่ยวที่เล่นน้ำอยู่ก็เริ่มทยอยกลับกันหมด เหลือแต่พวกเราสามคน ไอ้เหี้ยกฤษมันก็ได้โอกาสหื่นใส่เกดอีกเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมนั่งดูอยู่บนก้อนหินมุมสูงข้างบนที่มันดึงเกดเข้าไปจูบ

มันใช้กลุ่มก้อนหินใหญ่บังมุมสายตากอดจูบเกดแบบเพลินๆเลย ผมเองทั้งที่เห็นมาสองวันละ แต่พอมาเห็นใกล้ๆแบบนี้ก็ยังอดอิจฉามันไม่ได้ เพราะตอนนี้เกดเปลี่ยนใส่เสื้อยืดสีขาวกางเกงขาสั้นรัดรูปสีเขียวสดเป็นชุดเล่นน้ำ

พอโดนน้ำ เสื้อสีขาวมันก็เปียกมองเห็นเสื้อในแบบบิกินี่สีเขียวของเกดที่ปิดเต้านมพอดีมือชัดเจน กับสะโพกสวยๆงอนๆของเกดที่ใส่กางเกงขาสั้นรัดรูปสีเดียวกับเสื้อใน มันยิ่งทำให้หุ่นเกดตอนนี้ดูน่ารักน่าหื่นเอามากๆ เกดโดนมันกอดเอาหน้าอกมันเบียดกับนมเกดนอกเสื้อจนเห็นด้านข้างว่านมเกดเบียดปลิ้นแบนอัดหน้าอกมันแน่นเลย

อย่าว่าแต่ไอ้เหี้ยกฤษมันเลย ผมเองนั่งดูอยู่เฉยๆก็ยังควยแข็งกับหุ่นของเกดแบบนี้ มันดึงตัวเกดลงแช่น้ำครึ่งตัวแล้วจูบปากกับมันแบบดูดดื่ม เกดคงชินแล้วเลยจูบกับมันได้เหมือนจูบกับผมเปี๊ยบ แต่ซักพักไอ้เหี้ยกฤษมันคงมีอารมณ์เต็มที่แล้ว

เห็นมันล้วงมือลงไปดึงกางเกงขาสั้นของมันลงจนควยใหญ่ๆของมันโผล่ตั้งโด่ขึ้นมาให้เกดเห็น เกดก็ถอนตัวออกหันมามองผมแวบๆเพราะอายผม มันก็ไม่สนใจ เอามือดึงเอวเกดแอ่นกลับเข้าหาตัวมันแล้วย่อๆเอวจัดให้ลำควยใหญ่ยักษ์ของมันมุดผ่านเข้าง่ามขาเกด จนมองเห็นหัวบานของมันโผล่รูดออกมาตรงง่ามก้นของเกด ปากมันก็ดึงหน้าเกดเข้ากอดจูบนัวเนียอีก เห็นเกดเอามือพลักๆเอวมันไว้

เอวมันก็ดันควยใส่ง่ามขาเกดแบบเน้นๆเนิบนาบ ผมเห็นหัวควยบานๆของมันโผล่เข้าๆออกๆมาตรงร่องก้นเกดด้านหลังชัดเจนเลย คราวนี้ผมเห็นจะจะชัดเจนแบบนี้ก็เล่นเอากึ่งๆโล่งอกกึ่งๆมีอารมณ์ร่วมไปกับมันละ ความกังวลที่ผ่านมาสองวันหายไปเลย แล้วก็ไม่น่าเชื่อว่าเห็นแบบนี้แล้วมันจะทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาได้แบบเสียวสุดๆขนาดนี้

แต่จู่ๆผมก็ใจแป้วหวิวๆขึ้นมาอีกเพราะไอ้เหี้ยกฤษมันเริ่มจะไม่แค่จูบเกดอย่างเดียวอีกแล้ว มือมันที่ตะปบบีบแก้มก้นเกดดึงให้ร่องง่ามขารูดควยมันอยู่นั้น นิ้วมือมันเริ่มอยู่ไม่สุข ผมเห็นนิ้วมือไอ้เหี้ยกฤษมันเริ่มจับล้ำลงมาวนเขี่ยตรงร่องก้นเกดขึ้นเรื่อยๆ เกดเองก็เริ่มจูบดูดปากกับมันหนักขึ้น พอนิ้วมือมันเขี่ยแซะโดนเข้าร่องก้นเกด เกดก็สะดุ้งตัวแอ่นก้นหนีควยมัน มันก็ดึงก้นเกดเข้าไปชิดใหม่ จนเกดเริ่มนิ่งปล่อยให้มันแซะนิ้วโดนร่องพูหีตรงร่องก้นได้เต็มๆเน้นๆ

เกดก็เริ่มมีเสียง อืออออ สะโพกเริ่มขยับบดเข้าหาตัวไอ้กฤษเอง ไอ้กฤษมันก็ครางเลยบอก อูวววว ดีจ๊ะเกดจ๋า แบบนี้แหละ แล้วมันก็เงยหน้าพูดกับผม เห็นมั้ยไอ้บอย อูยยสส คะ แค่นี้ โอวว กูก็จะแตกละ เกดนี่เนื้อหีแน่น อู้ววว สุดยอดจริงๆ ขนาดแค่ข้างนอกนะเนี่ย อู้วววส ผมก็ไม่ได้ตอบมัน เพราะมัวแต่จดจ้องดูตามตาไม่กระพริบ แล้วมันก็บอกเกดว่า เกดจ๋าถอดเถอะ บอยก็อยู่เนี่ย ไม่ต้องกลัวหรอก

เกดก็อึ้งๆมองหน้ามันตื่นๆ มันก็รีบดึงกางเกงรัดรูปของเกดลงไปพรืดเดียวอยู่หน้าขาเกดเลย เนินหีอูมๆของเกดเลยเหลือแต่บิกินี่สีเขียวสดปิดไว้ เกดก็เลิกลั่กหันมามองผมแบบตาตื่นๆ ผมก็ไม่พูดแต่ถอนหายใจให้เกดกับพยักหน้าเบาๆหมายถึงให้เกดไว้ใจผม  เกดก็หันกลับไปมองมันแบบทำตัวไม่ถูก ไอ้เหี้ยกฤษมันก็ดึงเอวเข้าไปให้ควยมันแทงเบียดเข้าง่ามขาเกดเหมือนเดิม แต่คราวนี้หีเกดมีแค่บิกินี่บางๆกั้นไว้พอโดนควยมันเบียดเข้ามา เกดก็ถึงกับเชิดหน้าเอาคางซบไหล่มันเลย

ผมเห็นเข้าก็สยองใจเหมือนกัน เพราะขนาดควยของไอ้เหี้ยกฤษมันใหญ่มากจนน่ากลัว เห็นกลีบหีเกดกำลังโดนเนื้อควยมันเบียดเสียดจนบิกินี่ตรึงเห็นเป็นร่องกลีบคาบทับท่อนควยมันอยู่ แล้วมันก็เริ่มเด้าเอวให้ควยเบียดถูร่องหีเกดหนักหน่วงขึ้น เกดถึงกับส่งเสียงคราง อืออ อืออ ออกมา ไอ้เหี้ยกฤษก็เหมือนกันมันครางใส่หูเกด อู้ววว อู้ยยย ชนิดผมได้แต่นั่งมองนิ่งตัวแข็งแทบลืมหายใจ

แล้วจู่ๆไอ้เหี้ยกฤษมันก็จับเกดพลิกตัวหันหลังให้มัน เกดก็ทำหน้าไม่ถูก เห็นเกดอ้าปากจะห้ามมัน ก็ไม่ทันมันที่จับท่อนควยเสียบผ่านง่ามขาเกดขึ้นมาอย่างแรง เกดเลยสะดุ้งเชิดหน้าร้อง อ๊ะ อ๊ะ แขนเกดเหยียดลงไปในน้ำห้ามเอวมันไว้ ผมเองก็ตาค้างทำไรไม่ถูกเหมือนกัน กลืนน้ำลายลงคอฝืดเลยควยก็เสือกแข็งแทบระเบิด

มันก็กระเด้าควยมันถี่ยิบเลยคราวนี้ เห็นหัวควยบานใหญ่ๆของมันโผล่ๆเข้าออกมาตรงกลางกลีบร่องหีเกดใต้น้ำชัดเจน ทั้งเกดทั้งมันคราง อื้อ อ๊า กันระงม ผมล่ะก็อยากจะงัดควยตัวเองออกมาชักว่าวตามสุดๆเลย แต่กลัวเกดเห็นเลยไม่กล้าได้แต่เอามือกำควยตัวเองแน่น จู่ๆไอ้เหี้ยกฤษมันก็ละมือจากสะโพกเกดไปข้างหลังแล้วดึงเบี่ยงสายบิกินี่ออกลงด้านข้างแก้มก้นเกด ทั้งผมทั้งเกดก็ตกใจพร้อมกัน อ้าปากจะห้ามมัน เสียงนกหวีกก็ดัง ปรี๊ดดดดดด ปรี๊ดดดดดดๆ

พร้อมเสียงพูดโทรโข่งว่า ขึ้นจากน้ำได้แล้วนะครับ ใกล้ค่ำไม่ปลอดภัยครับผม ปรี๊ดดดดๆ เป็น จนทอุทยาน่ะเองกำลังเดินเลาะขอบน้ำตกมาอยู่ใกล้ๆเกือบสามสิบเมตรได้ ไอ้เหี้ยกฤษมันเลยหยุดชะงัก เกดก็ดึงมือมันออก ผมเห็นขอบบิกินี่ของเกดเบี่ยงออกพ้นกลีบหีแล้วกำลังโดนเนื้อควยของไอ้เหี้ยกฤษเบียดอยู่แว๊บๆ พวกเราเลยรีบพากันขึ้นจากน้ำ ผมเองก็ใจหายใจคว่ำเหวอกับจังหวะที่มันดึงขอบบิกินี่เกดเมื่อกี๊ใจแป้วยังไม่หาย

ได้แต่เดินไปด่ามันไปว่า เฮ้ย ไอ้เหี้ยกฤษ เมื่อกี้มึงดึงบิกินี่เกดทำไมวะ มันก็บอก อ้าว ก็กูใกล้จะแตกแล้ว กูก็ต้องเพิ่มอารมณ์สัมผัสดิวะ มันก็ภายนอกเหมือนกันกูไม่ได้เอาควยเย็ดเข้าหีเกดซะหน่อย มึงอย่ามาจู้จี้เด่ะเว้ย เน๊อะเกด เน๊อะ เกดก็เดินก้มกน้างุดๆไม่ตอบมัน ผมก็ได้แต่ด่้ามัน เออ ไอ้เหี้ย เดี๋ยวกลับกรุงเทพฯกูจะไม่ให้มึงได้ใกล้เกดเลย สัส คอยดู มันบอก เออ งั้นตอนนี้กูต้องเอาให้คุ้ม ฮะฮะ พูดพรางมันก็พยายามเดินดึงเกดมาให้เดินเบียดตัวมัน ผมก็ได้แต่หมั่นไส้กับความกวนตีนของมัน

พอพวกเรากลับมาที่จุดจอดรถ ก็พากันเปลี่ยนเสื้อผ้าขึ้นรถได้ก็ขับกันออกมาจากเขาใหญ่ แล้วแวะกินข้าวตรงร้านอาหารด้านหน้าไม่ไกลจากปากทางเข้าอุทยาน กินเสร็จก็รีบขับตรงดิ่งกลับกรุงเทพฯกันเลยเพราะตอนนี้ก็มืดแล้ว คิดว่าถึงกรุงเทพฯก็คงดึกๆ

พอรถออกตัวได้ซักพักผมก็ต้องใจคอไม่ค่อยดีอีก เพราะรู้ดีว่าเมื่อกี้ไอ้เหี้ยกฤษมันคงอารมณ์ค้างสุดๆ เหมือนๆกับที่ผมเองก็ค้างพอๆกับมัน แต่มันคงเยอะกว่าเพราะเกือบจะน้ำแตกแล้วแต่ต้องหยุดซะก่อน คิดว่ามันต้องหื่นเกดให้ได้อย่างน้อยหนึ่งน้ำก่อนจะกถึงกรุงเทพฯแน่ๆ

แล้วก็จริงๆเพราะขับรถได้แปบเดียวก็ได้ยินเกดบอก  กฤษ อย่า พอแล้ว ไม่เอาแล้ว อึ๊ ... อย่า.... อื้ออออ เล่นเอาผมควยแข็งขึ้นมาอีก ไอ้เหี้ยกฤษก็บอก น่านะเกดจ๋า ขอเราแตกอีกน้ำเดียวแล้ว จะ จะ จะไม่กวนอีกอีกแล้วทริปนี้ อื้อหือออ เสียงมันเหมือนเจออะไรดีๆเข้าแล้ว ทำให้ผมอดใจไม่ไหวเผลอหันไปดู

แต่ก็อึ้งๆเพราะผมลืมไปว่ากลางคืนแล้วถนนมืดๆแบบนี้ในรถก็ยิ่งมืด ตาผมปรับแสงจากแสงไฟหน้ารถคันอื่นไม่ทันเลยมองแทบไม่เห็นเลยว่าเกดกับมันทำอะไรกันอยู่ ผมเลยหันกลับมาเซ็งๆขับรถแทบไม่มีสมาธิ เสียงเกดก็เหมือนดิ้นขัดขืนมันอีก ไม่เอา...กฤษ อย่า... ผมก็กำพวงมาลับแน่นลุ้นฟังเงียบๆเลยเพราะกลัวไจะม่รู้ว่ามันทำอะไรเกดบ้าง

แล้วผมก็นึกขึ้นได้ใจหายวาบ ชิปหายล่ะ เกดใส่ชุดแซกกระโปรงนี่หว่า นึกสยองเห็นภาพเลยว่าใต้กระโปรงชุดแซกโล่งๆคงมีแค่กางเกงในตัวบางๆของเกดกับท่อนควยใหญ่ยักษ์ของมันเท่านั้น ผมเลยรีบพูดขัด เฮ้ยๆ อย่าให้มันมากไปนะเว้ยไอ้เหี้ยกฤษ ถ้าเกดร้องบอกกู กูจอดรถเลยนะ มันก็บอกกลับมา  เออน่า อื้อหือออ เกดจ๋า อูยยย

รู้เลยว่าแม่งไม่ได้สนใจคำพูดผมเลย คราวนี้ผมเลยได้แต่พยายามฟังเสียงแปลความหมายเอาเพราะหันไปดูไม่ได้ เสียงเกดก็ชักไม่ปกติ เสียงเหมือนพยายามกลั้นเสียงไว้    อึ๊ ... ฮ๊ะ ....  อึ๊.... อือออ   ฮื่อออ เสียงไอ้เหี้ยกฤษก็พูดอีก อูยย นมแน่นจังเกด  หืมมมม ตัวก็หอม  อาาา แม่งจงใจแกล้งยั่วผมชัดๆ มันคงรู้ว่าในรถมืดๆตอนนี้ผมหันไปมองก็ไม่เห็น มันเลยยิ่งแกล้งผม

เสียงเกดสั่นๆมาอีกว่า   ไม่เอา..พอ..ละ แล้ววว....กฤษ อ๊ะ ฮื่อออ  มันก็ครางด้วย  อู้ยยยย เกดจ๋าาา โอ้วววว หีเกดแคมแน่นจังงง อูยยย น่าเย็ดเข้าไป อู้ววว จังเลยยย เกดก็มีเสียง อื้อออ อื้อออ มาเบาๆ ผมก็ลุ่นใจหายรอฟังแต่เสียงเกดบอกเรียกผมเมื่อไหร่ผมจะเบรกรถให้มันหน้าทิ่มเลย แต่ก็ไม่มีเสียงเรียกผมจากเกดซักที ผมเดาว่าไอ้เหี้ยกฤษมันคงรักษาคำพูดจริงๆ เกดถึงได้เงียบนานขนาดนี้

กำลังนึกชมมันอยู่ในใจ เสียงมันก็พูดมาอีก เกดจ๋าาา ก้นแน่นจังงง อู้ยยยย ขอบีบนมหน่อยนะะะะ โอ้วววส เกดกดลงมาเลยย จ้าาา นั่นแหละ อู้ยยส  มันพูดเหมือนกับว่าเกดนั่งอยู่บนตัวมันเล่นเอาผมใจหวิวๆจี๊ด แล้วก็เสียงเกดครางมาว่า อ๊ะ อื้อออ  โอ้ย...ย เบาๆ  ผมหูผึ่งเลยว่าเบาๆนี่หมายถึงมันเอาควยออกมาให้เกดนั่งเอาร่องกลีบหีทับควยมันอีกแล้วใช่มั้ย

เสียงเกดก็ครางเหมือนกลั้นเสียงอีก อื้อออ อ๊ะ อ๊ะ ผมงี้แทบไม่เป็นอันขับรถ ยิ่งนานเสียงเกดกับเสียงไอ้เหี้ยกฤษยิ่งครางใส่กันในรถระงมเลย อู้วววว เกดจ๋าาา หีแน่น อู้ยยยส จังเลย เกดก็คราง อื้อออ อื้อออ ฮื่อออ คู่ๆกับเสียงเหมือนคนขยับตัวใส่กันตลอด

ผมเองก็ลุ้นหวิวๆไปควยแข็งไป ใจนึงก็นึกกลัวว่าเสียงเกดเหมือนโดนเย็ดจริงๆอยู่เลย แต่อีกใจก็จำได้ว่าไอ้เหี้ยกฤษมันก็ทำเสียงเหมือนเย็ดเกดจริงๆแบบนี้ทุกครั้ง อีกอย่างเกดก็ยังไม่ได้เรียกผม ผมเลยอุ่นใจนิดๆแต่ก็ทรมานควยสุดๆเหมือนกัน ยิ่งเสียงไอ้เหี้ยกฤษมันพูดบอก  โอ้ววว เกดจ๋าา เกดดดเอาหี อูยย ขย่มทับควยยเรา โอ้ววส แบบนี้ สะสุดยอดดดเลยย  อู้ววว ท่านี้ บีบนมเกด อู้ยสสส ถนัดดีจังงง อั่กกก

ผมฟังไปก็เจ็บใจเพราะไม่รู้ว่ามันขยำนมเกดนอกเสื้อรึว่าล้วงเข้าไป แต่เสียงกดก็ร้อง อ๊ะ อ๊ะ อึ๊ อึ๊ ฟังดูเสียวหัวใจดี ผมเลยยอมฟังไปเรื่อยๆ แล้วสุดท้ายเสียงมันก็บอก โอ้ยยย เกด เกด เกด แตกกก แตกกก แตกแล้วว อั่กก โอ้กกก อูยยสส อูยยสส เกดก็ร้อง อ๊าาา อย่าาา อ๊ะ ฮื้อออ.....อ ผมกำพวงมาลัยแน่นตามทั้งสองคน

คราวนี้ก็มีแต่เสียงหายใจหอบๆของมันกับเกด จนเสียงเงียบพักนึงเสียงไอ้เหี้ยกฤษมันก็พูดกับเกดว่า เกดน่ารักที่สุดเลย หีเกดแน่นจัง ตอดมันส์สุดๆ ผมงี้ลมออกหูเลย แต่ไม่อยากพูดสอดแล้วเพราะเงิบมาหลายครั้ง เกดก็ตอบมัน อือ

หลังจากนั้น ผมก็ขับรถมาเรื่อย ไอ้เหี้ยกฤษมันก็คุยกับเกดไปมา เกดก็คงเซ็ง เห็นมันถามคำเกดก็ตอบคำเท่านั้น จนขับมาถึงเขตกรุงเทพ พวกเราก็แวะส่งเกดลงหน้าหมู่บ้านเกดก่อน  เกดก็บอกลาผมทำหน้าเศร้าๆ ผมก็ไม่อยากให้เกดคิดมากเลยหอมแก้มเกดเบาแล้วบอกเดี๋ยวบอยโทรหานะ เกดบอก อือออ พอส่งเกดเสร็จไอ้เหี้ยกฤษมันก็มานั่งหน้าคู่กับผม

มันบอก บอย กูขอบใจมึงมากเลยว่ะ ผมถามเคืองๆ มึงขอบใจกูเรื่องอะไร มันบอก อ้าวก็เรื่องเกดไง ต่อไปกูก็สบายใจตัดใจจากเกดได้ซะที ผมบอก โหมึง ลองได้ขนาดนี้ถ้าไม่ตัดใจดิ กูเอาเรื่องมึงแน่ๆ มันก็หันมายิ้มกวนตีนให้ผมอีก

จนมาถึงหอพักหลังมหาลัย ก่อนแยกเข้าห้องกันมันก็ย้ำกับผมอีก อย่าลืมนะเว้ย เหลืออีกวันนึง เดี๋ยวเจอกันวันพุธนะ บอกเกดเมียกููด้วย ผมด่ากลับ ไอ้สัส มันก็หัวเราะแล้วเดินไป ผมก็โล่งอกแต่ใจหวิวๆยังไงบอกไม่ถูก

หยิบโทรศัพท์ขึ้นมาสองจิตสองใจว่าจะโทรพูดประโยคแรกก็เกดยังไงดี อยากให้เกดรู้ว่าผมทั้งรักทั้งหวงเกดเหมือนเดิม นึกไงก็นึกไม่ออก  เลยกดโทรออกไปเลย เสียงโทรศัพท์ตอบรับมันบอก  หมายเลขที่คุณเรียกขณะนี้ ไม่สามารถติดต่อได้ กรุณา...

ผมก็อึ้งเลย ยังไงวะเนี่ย ทำไมเกดปิดเครื่องซะงั้น  คิดแล้วก็งงๆ แต่เข้าใจว่าเกดคงยังไม่อยากคุยอะไรตอนนี้  ผมเลยกะว่าพรุ่งนี้วันอาทิตย์ค่อยลองโทรเกดดูใหม่