ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากทราบเรื่อ่ง  the Paradox & the Zodiac ของท่าน BUTA

เริ่มโดย thanarat3459, ตุลาคม 18, 2015, 06:05:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanarat3459

ผมอยากทราบว่า the Paradox  &  The Zodiac ของท่าน BUTA เขียนจบหรือยังครับ
และมีจำหน่ายหรือไม่...  และจะติดตามอ่าน หรือ ซื้อได้ที่ใหนครับถ้ามีจำหน่าย
มีใครพอทราบบ้างครับ

samrong

นั่นสิ ผมก็อยากอ่านใจจะขาด ที่อ่านอยู่มันก็อยู่ในหลายบอร์ด เนื้อเรื่องยังขาดๆหายๆอีกด้วย