ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิ๊กไบค์ หัวใจสวิง ตอนที่ 14

เริ่มโดย jawjaw, มิถุนายน 08, 2016, 06:18:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

ตอนที่ 14

[blockquote][backcolor=#ffffcc]แล้วก้อยก็หลับตาพริ้มอยู่   คงเข้าในว่าเป็นมือของผม  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมมองไปต้นทางของมือแน่นอนตามที่ผมคาด มือนั้นเป็นมือของ อ.ต้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ.ต้น ถอยมือกลับ พร้อมจุ๊ ๆ ที่ปาก บอกให้ผมทำหน้าที่ต่อไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พร้อมกับถอยหลังห่างออกมา...ข้าง ๆ ผมซึ่งกำลัง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]กินหอยของก้อยต่อ... พี่ขอดูเฉยๆ นะ นนท์    อ.ต้นกระซิบ ข้าง ๆ ผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]   ผมมองกลับแบบไม่พอใจ ชี้มือให้ถอยออกไป[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ.ต้นก็ว่าง่าย  ถอยไปอีก 2 ก้่าวเข้าไปในมุมมืด  [/backcolor]
[/blockquote][blockquote][backcolor=#ffffcc]
[/backcolor]
[/blockquote][backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]

[backcolor=#ffffff][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จริง ๆ แล้วผมตื่นเต้นมากกว่าทุกครั้งในคืนนี้  ที่กำลังจะเย็ดน้องก้อย [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]  อาจเป็นเพราะลำควยที่แข็งมานาน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]น้ำที่อัดอั้น  รอการปลดปล่อย.. พร้อมทั้ง มี อ.ต้น ที่ยืนดู ที่ผมทำรักกับก้อย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หัวใจวันนี้ผมเต้นแรงมากจนรู้สึกได้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมค่อย ๆ แหวก ขาก้อยออก พร้อมกับเอาหัวเงี่ยงจ่อเตรียมจะเย็ด  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เหมือนก้อยจะนึกขึ้นได้...รีบหุบขา กระเถิบก้นอกนิดนึง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วพูดเบา ๆ  ถุงอะ ตัวเอง ใส่ถุงก่อนนะคะ  ก้อยเตือนผม   ไม่มีอะก้อยนนท์ไม่ได้ติดมาด้วย [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]รอบนี้นนท์ขอสดนะครับ  ผมโน้มตัวลงไปกระซิบข้างหู ขี้โกงอีกแระเดี๋ยวก็ท้องหรอก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ก้อยทุบหน้าอกผมเบาๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ก้อยมี ก้อยเตรียมเผื่อไว้กันคนขี้โกง ก้อยเอื้อมมือไปหยิบถุงออกมาจากกระเป๋าสตางค์[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อะใส่นะคะที่รัก  ผมหยิบมาพร้อมกับจำใจสวมมันเข้าไป...ผมจ่อลำควยที่กลีบเสียวของก้อย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก่อนที่ผมจะค่อย ๆ ดันลำควยของผมเข้าไป  หน้ายิ้ม ๆ    ค่อย ๆ เหยเก...เป็นหน้าเสียว ๆ แทน..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมรู้สึกว่าช่องจิ๊มิของก้อยมันดูดรัดลำควยของผมเหลือเกินในตอนนี้...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยครางในลำคอ ผมเริ่มสาวกระเด้าเอว..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไม่นานนักสาวเข้าออกได้ซัก 10 ครั้งได้  สิ่งที่ผมกลัวก็เกิดขึ้น  อุบัติเหตุครับ  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]น้องชายผมปืนลั่น  ทนต่อแรงตอดไม่ไหว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จริง ๆ แล้วน้ำ   มันมาจ่อเตรียมระเบิดตั้งแต่ตอนที่ อ. ต้น  มัน ลวนลามก้อย แล้วหล่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมลั่นใส่ถุงซะเต็ม ๆ ก่อนที่จะค่อย ๆ ชักลำออกมา    ก้อยชักสีหน้า เซ็ง ๆ...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ้าว นนท์เสร็จแล้วเหรอ...เอาเปรียบก้อยอีกแระ...  นนท์ขอโทษก้อย วันนี้นนท์ตื่นเต้นไปหน่อยอะ..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พักแป๊บนะนนท์ขอแก้ตัว  ผมรีบบอกกลัวว่าก้อยจะหงุดหงิดผมไปมากกว่านี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยพลิกตัวตะแคงข้างให้ผมพร้อมเอา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผ้าห่มมาคลุมตัวไว้  ไม่ต้องพูดเลย งอนแล้ว...  ก้อยค้อนผม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ้าว..ผมคิดในใจ  ผู้หญิงเวลาอารมย์ค้างนี่ทำไมชอบหงุดหงิด  ใส่เราเรื่อยเลย...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ซักพักผมทิ้งตัวลงนอนข้างก้อย มองหา อ.ต้นมันไม่เจอแระ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]สงสัยออกไปข้างนอกตั้งแต่เมื่อไหร่กันเนี่ย..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คิดว่าคงต้องรอซักพักให้น้องชายพักก่อน เดี๋ยวจัดแก้ตัวให้ก้อยอีกรอบ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ระหว่างที่นอนรอนั้นผมเลยเอาโทรศัพท์มาเล่น ไปพลางระหว่างรอ...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วอยู่ดี ๆ line อ.ต้น ก็เด้งเข้ามา[/backcolor]

[backcolor=#cccccc]อ.ต้น :  เป็นไงบ้างน้องชาย พี่ขอช่วยได้มั้ยครับ[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]นนท์  :  ช่วยไรครับ จารย์[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]อ.ต้น :  ช่วยให้ น้องชายกับก้อย ได้ A เร็วขึ้นไง[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]นนท์  :  จารย์จะช่วยยังไงว่ามาเลย[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]อ.ต้น :  อ.รู้นะว่าเมื่อกี้ น้องนนท์พลาด อ.ขอสานต่อนิดนุง ถ้านนท์ ok.[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]        ออกมาข้างนอกแป๊บครับมาคุยกัน[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ผมนอนตัดสินใจพักนึงเลยตัดสินใจค่อย ๆ ลุก ออกไปคุยกะ อ.ต้น ข้างนอกห้อง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเดินออกมา เจอ  อ.ต้น กำลังอัดบุหรี่ที่ทางเดินไปล๊อบบี้  อ.จะเอาไงครับ ว่ามา ผมถาม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พี่อยากช่วยให้เราได้เอ นะครับน้อง เอางี้มั้ย ขอเวลาพี่อยู่กับแฟนน้องซัก ชั่วโมง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]รับรองพี่ไม่ขัดขืนใจก้อยเด็ดขาด ถ้าน้องเค้าไม่เล่นด้วย พี่ถอยครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เดี๋ยวพี่จะเปิดประตูไว้น้องนนท์จะเข้าไปดูเมื่อไหร่ก็ได้ ถ้าน้องเค้าเล่นด้วยพี่จัดนะ  ได้มั้ยครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พร้อมกับควักถุงยางออกมาจากกระเป๋ากางเกงให้ผมดู   แฟร์ ๆ  กันครับ น้องชาย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ถ้าคืนนี้พี่ทำไม่สำเร็จ พี่จะไม่รบเร้าต่อ แต่ถ้าพี่ทำเสร็จ กลับไป น้องกับแฟนไม่ต้องมาทำงานส่งแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พี่ให้ A ไปเลย...พี่ลูกผู้ชายพอครับ  สัญญาได้...  ผมชะงักไปพักใหญ่ ก่อนตัดสินใจ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คืนนี้ครั้งเดียว นะจารย์  กลับไปไม่มีต่อนะ รับปากผมได้ป่าว  ผมกำลังชั่งใจว่าจะเอาไงดี[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ได้เลยน้องชาย คืนนี้ แค่นั้นครับ ไม่สานต่อ และไม่ทำลับหลังนนท์ แน่  อ.ต้น รับปาก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมชั่งใจอยู่นานและอยากจบปัญหาคาราคาซังนี้เสียที  อยากรู้ว่าก้อยจะเล่น กะ อ.ต้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ด้วยรึป่าวด้วย แค่คิด ก็ใจเต้นตึก ๆ  อีกแล้ว  และอยากให้ อ. ต้นมันจบ แค่คืนนี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] และผมกับก้อยก็จะได้ในสิ่งที่เราต้องการ  เลยรับปาก อ.ต้น มันไป[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ตกลงครับจารย์ จารย์เข้าห้องไปก่อน อีกแป๊บผมจะตามเข้าไป อย่าล็อกห้องหล่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมย้ำกับ อ.ต้น  แน่นอนน้องชาย จารย์รักษาคำพูดทุกคำครับ ขอบใจมากนะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เดี๋ยวตามมาละกัน  อ.ต้น มันตบไหล่ผมเบาเป็นการขอบคุณ ก่อนเดินผิวปากเข้าห้องไป...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ผมเดินกระวนกระวายใจ ที่นอกห้องนานซัก 10 นาที  ไม่ไหวแล้ว อยากรู้ว่าข้างในเกิดอะไรขึ้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พระตั้งแต่ อ. ต้นมันหายเข้าไปในห้องก็เงียบเลย ไม่มีเสียงอะไรเล็ดลอดออกมา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเดินไปที่หน้าห้องค่อยๆ บิดลูกบิด ที่ไม่ได้ล็อกออกอย่างช้า ๆ ค่อย ๆ แง้มเข้าไป[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ภาพที่เห็นคือ อ. ต้น นอนบนเตียงผม ตะแคงประกบข้างหลังก้อยที่กำลังนอนอยู่ เค้นคลึงนม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยมองไม่เห็นผมเพราะตะแคงหันหลังให้  ผมจึงค่อย ๆ เดินเข้าไปแอบในห้องข้าง ๆ เตียง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่ อ. ต้นมันนอนอยู่คอนแรก ก้อยคงเคลิ้มกับการปลุกเร้าของมันพอสมควรแล้ว และคงรู้ว่า[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คนที่กอดคลึงก้อยอยู่ตอนนี้ ไม่ใช่ผม ซึ่งไม่รู้ว่าก่อนผมเข้ามา อ.ต้น มันได้คุยอะไรกับเธอมั้ย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]รึว่าเธอจะนอนหลับอยู่..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ.ต้นมันพลิกร่างของก้อยให้หันมาทางมันอย่างง่ายดายด้วยแรงของมัน ก่อนที่จะลงลิ้นดูดนม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อย เสียงจ๊วบ ๆ เหมือนตายอดตายอยาก มาจากไหน..เธอครางเบา ๆ ด้วยความเสียว ก่อนจะถาม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่ อ.ต้นว่า  นนท์หล่ะจารย์  นนท์ไปไหนแล้วคะ  เธอถาม อ. ต้น  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ.ต้นครางอืม เบา ๆ ก่อนตอบไปว่า  นนท์ไม่อยู่หรอก  จารย์ใช้ออกไปซื้อของข้างนอกครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]นนท์เค้าอยากให้เวลาพี่ได้อยู่กับก้อยไง... แล้วมืออ้วนๆ  ของมันก็ดึงกางเกงนอนของก้อยให้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ลงไปกองที่ข้อเท้า พร้อมตะบบไปที่เนินสาวของก้อย  ก้อยถึงกับสะดุ้งเฮือก  อย่าตรงนั้นค่ะจารย์[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันเสียว...ก้อยร้องห้าม...   ก็เมื่อกี้ที่นนท์ทำก้อย  ก้อยยังไม่เสร็จไม่ใช่เหรอครับ  เดี๋ยวพี่จะทำต่อ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ให้นะครับ  มันอ้อนก้อย    ก้อยก้มหน้าหลบตามันด้วยความอายแล้วก็คราง อือ ๆ ในลำคอ...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]งั้นก็รีบๆ  นะคะ  เดี๋ยว นนท์กลับมาก่อน...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมนี่เจ็บแปล๊บเลย เมื่อได้ยินก้อยพูดคำนี้ออกมา..หน้านี่ชาไปเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ.ต้นมันยิ้มตอบก้อยด้วยความพอใจ  ได้ครับ พี่จะพาก้อยไปสวรรค์ ให้ไวเลยครับ...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]มันพูดพลันก้มหัวลงไปลงลิ้นให้ก้อย  ก้อยถึงกับดิ้นพล่าน มือจิกผ้าปูแน่น เมื่อลิ้นสาก ๆ ของ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันกำลังเลียที่ติ่งเสียวของก้อย...เสียวจังจารย์  ก้อยใจจะขาด  พอเถอะค่ะ... ก้อยร้องขอมัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เมื่อมันลงลิ้นไปได้ซักพัก ... อ.ต้นมัน พูดออกมาจากหว่างขาก้อย แล้วจะให้พี่ทำอะไรต่อหล่ะครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันถามแบบต้องการให้ก้อยร้องขอมัน... จารย์จะทำอะไรก็รีบทำเถอะ ก้อยไม่ไหวแล้วเสียว..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่อย่าเลียต่อเลยนะ ก้อยใจจะขาด...ก้อยตอบมันไป..[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]งั้นทำแบบนี้ได้มั้ย  อ.ตันมันลุกขึ้นคุกเข้า แล้วค่อย ๆเอาหัวควย ป้อมๆ บาน ๆ ของมันถูคลึงไปมา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]บนเนินหอยของน้องก้อย โดนใช้หัวเงี่ยงมันวาว สะกิดที่ติ่งเสียวของก้อย ขึ้น ๆ ลง ๆ ลื่นปรื้ด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมละกลัวจริง ๆ ว่ามันจะกดหัวเงี่ยงของมันลงไปที่รูของก้อย...ก้อยพยามกระเถิบก้นหนี[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่มืออีกข้างของมันก็รั้งเอวของก้อยไว้...พร้อมกับพูดว่า  ไม่ไหวแล้วใช่มั้ยครับสาวน้อย..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พี่ขอเย็ดที  ได้มั้ยครับ...แล้วจะพาหนูขึ้นสวรรค์ไปเลยค่ะ...มันอ้อนก้อย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยทำหน้าเสียว ๆ มองหน้าของ อ.ต้นมัน  ก่อนจะพยักหน้ารับหงึก ๆ แบบยอมจำนนต่อความเสียว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่มันเอาควยถูไถ ร่องหีอยู่ตอนนี้... จะทำอะไรก็รีบเลยค่ะ ก้อยไม่ไหวแล้วค่ะจารย์ ในที่สุดก้อย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก็ยอมรับสภาพความเสียวของตัวเองไม่ไหว ในตอนนี้... แล้ว อ.ต้น มันก็ค่อย ๆ กดหัวเงี่ยงมันวาว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ของมันลงไปจนจมเงี่ยง..หอยกลีบแคมนอกของก้อยถึงกับยุบบุ๋มตามลงไปเลยทีเดียว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมร้องเฮ้ย...อุทานออกมา...พร้อมกับเสียงครางของทั้งสองคนในเวลาเดียวกันก้อยถึงกับคราง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เสียงหลงออกมา กับความเสียวที่ได้รับเลยทีเดียว....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ.ต้นมันยังไม่ได้ใส่ถุงยางอะสิ  ที่ผมร้องออกมา  แต่ไม่ทันที่จะไปห้าม  เท่าความไวของควยมัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ.ต้นมันค่อย ๆ กดลงไปจนครึ่งลำควยป้อม ๆ ใหญ่ ๆ ของมันถึงควยมันจะไม่แข็งมากแต่ร่องรอย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]การกดแรงลงไป เห็นได้ชัดว่าตอนนี้กลีบหีของก้อยบีบรัดลำควยของมันจนคอดเข้ามา..จนหัวมัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไปบานเป่งข้างในรูของก้อยแน่นคับไปหมดจนแทบจะชักสาว..เข้าออกไม่ได้  ก้อยผงกหัวขึ้นมา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พร้อมเสียงตกใจ  แน่นไปหมดแล้วค่ะจารย์ ของก้อยจะฉีกมั้ยเนี่ย... แล้วทำไมจารย์ไม่ใส่ถุงหล่ะคะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยถาม    กับนนท์ก้อย ยังให้ใส่ถุงตลอดเลยนะคะ  ก้อยบอกมันไป... อ.ต้นตอบกลับ ไม่ทันแล้วจ๊ะ..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]สาวน้อยครั้งนี้พี่ขอสดนะครับ พร้อมกับค่อย ๆ กระเด้าสาวเอวดันเข้าไปอีกจนเกือบมิดลำอวบๆ ของมัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยถึงกับสะดุ้งเฮือก พร้อมพูดครางออกมา...ถ้างั้นห้ามแตกใน นะคะ ก้อยกลัวท้อง ก้อยต่อรองอีกครั้ง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ้าวแล้วทีผมไม่ใส่ถุงก้อยก็ไม่ให้เย็ดต่อ  แต่กับมันก้อยให้มันเย็ดต่อเฉยเลย ...ผมเจ็บใจมาก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่มองเห็นควยมันกำลังยัดสด ในรูหีของก้อย   แต่ตอนนี้ได้แต่ทำใจเพราะมันเสียบเข้าไปเต็มลำแล้ว [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]อ.ต้นมันค่อย ๆ ดันเอวมันเข้าออก จากช้า ๆ สั้น ๆ  ก่อนตอนแรกให้ก้อยเริ่มปรับสภาพได้  ตอนนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ใบหน้าของก้อย แสดงความเสียวออกมาอย่างชัดเจน ครวญครางกระเส่า ๆ เบา ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เหมือนคนทานของเผ็ด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]และพยามเก็บเสียงไม่ไห้เล็ดรอดออกมามากนัก คงกลัว อ. ต้นมันได้ใจ ที่เย็ดให้ก้อยเสียวได้ขนาดนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ใจผมเต้น ตึก ๆ กับภาพที่เห็นเบื้องหน้า น้องชายเจ้ากรรมก็ดันทะลึ่งมาแข็งขึ้นมาซะอีกแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมจึงค่อย ๆ สาวควยผมตาม จังหวะกระเด้าของ อ.ต้นมันไปด้วย....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อ.ต้นมันกระเด้าเอวจนมิดด้ามไปได้ซักพัก มันก็โล้ตัวไปนอนหงายจับพลิกก้อยให้มาอยู่ด้านบน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ตอนแรกก้อยก็นิ่ง ๆ ไม่กล้าโยก อาจจะเป็นเพราะลำควยมันคับรูมาก  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันเลยอ้อนขอก้อยให้ควบมันหน่อย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยเริ่มจากส่ายเอว ช้า ๆ จากมุมนี้ผมมองเห็นลำควยของ อ.ต้นอาบชะโลมไปด้วยน้ำเงี่ยนของก้อย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนมันวาว ค่อย ๆ ไหล เข้าออกตามจังหวะโยกเอวของก้อย...จากช้า ๆ สั้น ๆ จนหลัง ๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] นี่เริ่มโยกยาวขึ้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนหัวควยเงี่ยงเกือบจะหลุดออดมาจากช่องเสียวแล้วก็เด้ามุดเข้าไปใหม่จนสุดลำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเห็นแคมหีก้อยปลิ้นเข้า[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ปลิ้นออกตามจังหวะเด้าควย ยุบยวบไปหมด  โอ...แบบนี้เอาเสร็จคงจะระบมน่าดู [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แต่ตอนนี้ก้อยคงมีแต่อารมย์เสียวเท่านั้น  เลยไม่ทันระวังตัวมากนัก.... ทั้งคู่ครางเสียงดังระงมใส่กัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมคิดว่าคงเสียวใกล้จะระเบิดกันแล้ว   ผมจึงเดินเข้ามาใกล้ ๆ ก้อย[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[post][backcolor=#ffffcc] ก้อยทำหน้าตกใจจะโย้ตัวขึ้นให้ลำควย    อ.ต้นมันหลุดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แต่ อ.ต้นมันก็เอามือจับรั้งที่เอวไว้ แถมเด้งควยขึ้นมาตาม จนหน้าก้อยเสียวตามเหยเก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไป ผมหล่ะสงสารก้อยจริง ๆ  เลยเข้าไปลูบหน้าก้อยเบา ๆ บอกก้อยว่า ไม่เป็นไรนะก้อย ทำให้มันเสร็จ ๆ ไปเถอะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทุกอย่างจะได้จบในคืนนี้ครับ ก้อยหน้าแดงก่อนบอกว่า นนท์ไม่โกรธก้อยนะที่เป็นแบบนี้..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมตอบไปว่า ไม่โกรธครับ กลับรักมากกว่าเดิมเสียอีก   งั้นนนท์อย่ามองนะ  ก้อยอาย  นนท์ออกไปก่อนนะคะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยบอกผม  ผมก้มลงจุ๊ปแก้มก้อยทีนึง  ก่อนค่อย ๆ ถอยออกมางั้นนนท์เข้าห้องน้ำแป๊บนะครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมบอกก้อย   พอผมเดินหลบมาในห้องน้ำคล้อยหลังผมได้ยินเสียงเร่งซอย ตับ ๆ ๆ   ๆ  อย่างเร็ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เหมือนทั้งคู่ อยากจะเร่งจังหวะขึ้น เพื่อให้เสร็จเร็ว ๆ .....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยครางเสียงหลงบอก เร็ว ๆ ค่ะ มาแล้ว เร็วค่ะจารย์...จารย์คะอย่าแตกข้างในนะ...คะ....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อย ๆ  ไม่ไหวแล้ว...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก่อนจะได้ยินเสียงครางยาวจากทั้งคู่ ว่าคงเสร็จไปพร้อม ๆ กัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมแอบมองลอดประตูห้องน้ำออกมา ก้อยโย้ตัวลุกขึ้นจากลำควยอ้วน ๆ ที่อ่อนตัวลง ของ อ.ต้น  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเห็นก้อนน้ำกามค่อย ๆ ไหลยึดตามออกมา หล่นเผละจากช่องเสียวของก้อย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยทุบที่อก อ.ต้น  บอก ไม่ให้แตกในไง  ทำไมจารย์ทำแบบนี้หล่ะคะ... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยทำหน้าเหมือนจะร้องไห้เลย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก่อนค่อย ๆ ลุกออกมา ก้อยเดินมาที่ห้องน้ำ ผมเดินออกมาพอดี  กะจะไปต่อว่า อ.ต้นมัน อีกคน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเจ็บใจมากที่ อ.ต้นมัน ผิดคำพูด ไม่ยอมใส่ถุงกับก้อย  แถมแตกในอีก [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมต้องเอาเรื่อง อ.ต้น มันแน่...ๆ[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[post][backcolor=#ffffcc]ก้อยผวาเข้ามากอดผม  พร้อมร้องฮือ..ปล่อยโฮออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมเลยหันมาพยุงกอดก้อยเดินเข้าไปห้องน้ำกัน  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เดี๋ยวค่อยออกมาเอาเรื่องกับ อ.ต้น มัน     ผมเปิดน้ำให้ก้อยล้างตัว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยก็ค่อย ๆ ร้องสะอื้น.. เงียบลง   ก้อยถาม นนท์รังเกียจก้อยมั้ย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมตอบ ไม่เลยก้อย  มันก็เป็นแค่ความผิดพลาดครั้งเดียว นนท์รู้ว่ามันเป็นเหตุสุดวิสัย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]นนท์ไม่มีทางรังเกียจก้อยครับ  ผมตอบแบบหล่อ ๆ  ... ล้างตัวให้ก้อยหน่อยนะคะ  ก้อยขอร้องผม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมฟอกสบู่ลูบไล้ไปทั่วตัวของก้อย  ไม่เว้นแม้แต่ช่องตรงรูเสียว ผมเอานิ้วล้วงเข้าไปเพื่อทำความสะอาด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยสะดุ้ง แถมทำหน้าเสียว ๆ ให้ผม  ไอ้จ้อนน้องชายเจ้ากรรมก็ดันทะลึ่งแข็งโด่ขึ้นมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมลูปไล้ไปเรื่อย ๆ จากที่เป็นการล้างตัว กลายเป็นการเล้าโลม ก้อยเริ่มคราง  จู่ผมแข็งโด่ไม่ยอมล้ม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยมองลงไปที่มันแล้วใช้มือนิ่ม ๆ จับรูด สาวที่ลำควยผม...ผมถึงกับครางออกมาเลยครับด้วยคาวมเสียว...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยค่อยๆ เอี้ยวตัว หันหลังโก่งโค้งให้ผม  เอามือนึงเท้าที่ผนังห้องน้ำ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] มือจับจับลำควยผมไปถู ไถ สะกิดที่[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ติ่งเสียวของก้อย หัวเงี่ยงผมถูไถกับกลีบพูหีก้อย ช่องเสียวค่อย ๆ เปิดออก ก้อยจับลำควยผมค่อย ๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ดันเข้าไปในช่องรูเสียวแบบสด ๆ  ไม่ใส่ถุง  นี่เป็นครั้งแรกที่ก้อย เต็มใจทำให้ผม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] และจัดให้ผมแบบสด ๆ โดยที่ก้อย  ปรารถนาเอง  ก้อย ค่อยครางออกมา นนท์คะ  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เย็ดก้อยหน่อยนะคะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยร้องขอผม ผมค่อย ๆ กระเด้าเอวเข้าออกช้า ๆ  ก้อยเอาทั้งสองมือไปจิกที่กำแพงห้องน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ด้วยความเสียวสยิว..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเด้าไปซักพักก้อยก็ร่อนเอวตามลำควยผม ผมจึงลองหยุดดู  ก้อยสงสัยจะเสียวมาก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] บดร่อนกับควยผมไม่หยุดเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยหันมองมาที่ผม  หยุดทำไมล่ะคะนนท์  ต่อเถอะนะ ที่รัก...วันนี้ แตกใส่หีเค้าทีนะคะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ก้อยอ้อนร้องขอ    [/backcolor][backcolor=#ffffcc]เมื่อผมได้ยินเช่นนั้น อารมย์ผมก็กระเจิงเลยครับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]กระเด้าสาวเข้าออกต่อ ทันที...ก้อยเริ่มครางหนักขึ้น ๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เรายืนเย็ดกันท่านี้ซักพัก เริ่มล้าขา ผมเลยประคองก้อยมานั่งที่ขอบอ่างล้างหน้า [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยแหกขาออกผมเข้าไปประกบตัว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วผมก็จับหัวเงี่ยงควยผมมุดเข้าไปอย่างต่อเนื่องทันที [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เสียงควยแหวกน้ำหีเข้าไปดังแจะ ๆ เลยทีเดียว....[/backcolor]

[/post][backcolor=#ffffcc]

[post][backcolor=#ffffcc]ผมโน้มตัวไปดูดนมก้อยไปด้วย เอวก็สาวไปเรื่อย ก้อยครางหงิง ๆ  ระงม [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก่อนกระซิบบอกผม เสียงกระเส่าว่า[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มาแล้วค่ะนนท์  ก้อยเสียวจัง  กระแทกมาแรง ๆ เลยค่ะ ก้อยอยากเสียว..แรง ๆ ค่ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แตกในเลยนะคะนนท์[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยร้องขออีกครั้ง  ผมแปลกใจมากในครั้งนี้ที่ก้อยให้แตกในได้เลยถามก้อย [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ทำไมรอบนี้ให้แตกในได้หล่ะครับ     [/backcolor][backcolor=#ffffcc]ที่รัก  ผมถาม...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]  ก้อยกระเส่าบอกผมออกมาว่าอยากให้น้ำควยของผมเข้าไปล้างน้ำควยของ อ.ต้นมันค่ะ ที่รัก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เย็ดก้อยมาเลยค่ะ ก้อย ๆ  จะถึงแล้ว  ก้อยเร่งผม....ผมจึงเร่งสปีด ใส่เกียร์  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เสียงดังตับ ๆ ๆ จากหน้าขาและพวงใข่[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]กระทบกับแคมหีของก้อย.... จนปล่อยน้ำกามของผมเข้าไปในรูหี   ของก้อยเต็ม ๆ  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยขมิบรับ น้ำรักของผมพร้อมบดหนอก เหมือนกับว่าอยากให้น้ำควยผมทุกหยดเข้าไปใน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ตัวของเธอ...เธอเองก็เกร็งเอวใส่ผม คงจะถึงสวรรค์พร้อม ๆ กับผมนี่แหล่ะครับ..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เราหายใจหอบใส่กัน   [/backcolor][backcolor=#ffffcc]กอดกันด้วยความสุข ......[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พอหายเหนื่อยเราก็อาบน้ำให้กันและกัน อย่างกระหนุงกระหนิง...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พอออกมาผมก็ไม่เจอ อ.ต้น ในห้องแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไม่รู้หายไปไหน  ซึ่งผมกับก้อยเองก็ไม่สนใจ  เรานอนกอดก่อยกัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]และพร้อมที่จะให้อภัยกันกับเรื่องที่เกิด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ขึ้นในคืนนี้  อย่างมีความสุข   พอเช้ามาผมกับก้อยก็เก็บของแต่เช้า [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แล้วผมก็ขับก้อยนั่งซ้อน กลับ   [/backcolor][backcolor=#ffffcc]กทม.กัน  โดยที่ผมจะไม่ลืม  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]กลับไปจะตามทวงสัญญากับ อ.ต้น  มันแน่นอน กับเรื่องเกรดที่คุยกันไว้....[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

....

จบ..
โปรดติดตามตอนหน้า... Party เกาะสวาทหาดสวรรค์ พี่แอน ก้อยไปครบ...

................................................................
      ตามผลงาน ของ คุณ jawjaw ได้ที่วาล์ปนี่.
เมียผมดุ  Remake   By Jaw credit> ท่านnakhonsawan ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163784.html ตอนที่ 7 http://xonly69.com/read-xonly-tid-16389.html ตอนที่ 8
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163699.html ตอนที่ 5 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163730.html ตอนที่ 6
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163635.html ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163656.html ตอนที่ 4
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163592.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163628.html ตอนที่ 2
[/color] บิ๊กไบค์หัวใจสวิง ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163861.html ตอนที่ 13
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163689.html ตอนที่ 11 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163751.html ตอนที่ 12
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163566.html ตอนที่ 9 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163602.html ตอนที่ 10
http://xonly69.com/read.php?tid=163465 ตอนที่ 7 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163515.html ตอนที่ 8
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163408.html ตอนที่ 5  http://xonly69.com/read.php?tid=163446.html ตอนที่ 6
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163358.html ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163387.html ตอนที่ 4
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163307.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read.php?tid=163333.html ตอนที่ 2
[/color]

manxxx

ขอบคุณมากครับ รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้นนท์ครับ

tummada147

review1972

เสียน้ำไปหลายครั้งครับกับเรื่องนี้ สุดยอด ว่าแต่ตอนที่15ไม่มีเหรอครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ