ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดรัก จัดหนัก Seasons 1 EP6

เริ่มโดย Khawnkaow, กรกฎาคม 07, 2021, 05:09:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

สวัสดีค่ะ แม่เกด เออ เป็นไงบ้านงานโคโยตี้ที่ร้าน ก็โอนะ หนู่ได้ทิปเยอะด้วยละ

วันศุกร์ว่างไหม โดดเรียนมาที่จังหวัด.....หน่อย ทะเลสวย ทรายขาว แถมหนุ่ม แท่งเบ้อเริ่ม  จริงอะแม่ เออ จริงๆ นี่เดวโอนเงินค่ารถมาให้ก่อน สองหมื่นนะ เอาไปซื้อชุดว่ายน้ำด้วย ชุดเอาแบบ xxxx  มาเลยนะ ขากลับกลับกรุงเทพพร้อมกัน  งานนี้ หนูต้องทำอะไรบ้างละ full cause เลย หน้าหลังปาก นะ เตรียมตัวดีๆ วันศุกร์เจอกัน 

ติ๊งๆ   เสียงแอปธนาคารเตือนเงินเข้า  เฟย์ยิ้ม แล้วโอนเงินครึ่งหนึ่งกลับไปที่บ้าน พร้อมกับโทรบอก่พ่อกับแม่ ว่าโอนเงิน ไปให้เอาไว้สำหรับค่าผ่อนใบนา

พิม วันพฤหัส ศกร์ เราไม่อยู่นะ เรามีงานพิเศษ อ้าวหรือ ว่าจะชวนมาทำกับข้าวกินที่บ้าน แต่ถ้า เฟย์ไม่ว่างก็ไม่เป็นไร น้ำเสียงพิมเสียดาย ด้วยรสสัมผัสที่อ่อนนุ่ม ที่ยังถูกใจพิม ไม่แพ้กับรถสัมผัสกับโดม  ที่พิมเลือกไม่ถูกว่าชอบแบบไหน เฟย์กอดพิมแล้วบอกว่า เดวเขากลับมานะ เราจะพาพิม ไปกินข้าวร้านอร่อยๆ เลยละ  จ้าเดินทางปลอดภัยนะ แล้วกลับมาเขาติวให้ นะ  จะ ขอบคุณนะ''''เฟย์บอกพิม

วันนี้เฟย์ใส่กระโปรงยาวเสื้อแขนกุดสีขาว ขึ้นรถทัวร์ อย่างน้อยมันก็ประหยัดเงินสักหน่อยละ เมื่อถึงจุดหมาย เฟย์แวะเข้าห้องน้ำเพื่อถอดชั้นในทั้งบนและล่างออก ตาม Concept ของเกด เพื่อเปิดความสำราญได้ทันทีเมื่อท่านต้องการ  เมื่อมาถึงห้องพัก สวัสดีค่ะท่าน สวัสดีค่ะพี่เกด   มาเฟย์ มาดื่มเครื่องดื่มเย็นๆ กันหน่อย  เตียงยับยู่ยี่เหมือนเพิ่งผ่านศึกสงครามมาอย่างหนักหน่วง จนเฟย์บอกว่า แหมๆ สนุกกันก่อนก็ไม่บอกหนู ไหนว่าจะเก็บน้ำให้หนู่ งั้นหนู่ขอเช็คน้ำก่อนนะค่ะ  เฟย์ จูบกับเกด เบาๆ และเริ่มหนักหน่วงจนเกดขาอ่อนแรงต้องไถลตัวลงกับเตียง เฟย์ใช้ลิ้นลงที่หมีอย่างหนักหน่อย  โอ๊ย ชอบจัง หมีที่มีน้ำท่านอยู่ด้วยนะ ชอบจังค่ะ

มาค่ะมาใหเฟย์อมสักหน่อย ท่านเดินเข้ามาหาเฟย์ เฟย์สลับอมแท่งเนื้อ กับหมี อย่างสุดเหวี่ยง ่ก่อนที่จะผลัดท่านลงไปนอน  อยากเอากันไม่รอหนู่ ต้องทำโทษ ปากพร่ำไป ท่อนล่างงับ เข้าที่แท่งเนื้ออย่างรุนแรง  เฟย์ โยกตัวขึ้น พร้อกระแทกตัวอย่างแรง พร้อมบดหนอกกับหนอกอย่างดุดัน  เกด เอาร่องหลืบให้ท่านได้เลียอย่างถึงใจ  ไม่นานหนัก ด้วยหมี สาวและสดกว่า ท่านกำลังจะสำลักความสุข สาวเฟย์ หยุดแล้วเอามือกดที่จุดใต้ไข่ ทำให้ความเสียไม่พลุ่งพร่านออกมา

แหม มีเมียสองคน ในเวลาเดียวกันจะรีบเสร็จไปไหนค่ะ ถ้าเสร็จ เฟย์จะดูดให้หนักเลย  พี่เกด จัดการเลยค่ะตาพี่เกดแล้ว  เฟย์ถอนตัวออก เกด สวมแทน ขย่มไปมา เฟย์ เอาหน้าอกไล่ถูทีหน้า บด ที่หน้าอกท่าน แล้วเปลี่ยนเอาหมีให้ท่านเลีย พร้อมกับบดหน้าอกและจูบปากอย่างเร่าร้อนกับเกด จน โอ้วๆๆ ท่านขา  ท่านเก่งจัง เกดเสร็จแล้วค่ะ อู้ย์ ผัวขาแรงๆ ค่ะ  เกดกระแทกอย่างแรง เอาเป็นเอาตายจนเกดหยุดนิ่งแล้วถอดหมีออกจากแท่ง  เฟย์เข้าไปเลียและดูดทำความสะอาดแท่งหรรษา พร้อมกับป้ายครีมหล่อลื่นทีี่ร่องก้นตัวเอง แล้วที่หัวของแท่ง พอเข้าที่เข้าทางเฟย์นอนโก้งโค้งแหกตูด แล้วร้องเรียก ผัวขา มาค่ะมาจัดช่องพิเศษหนุ่หน่อย  มาค่ะผัวขา  ได้ยินเสียงเรียก กับภาพที่ยั่วยวนแบบนั้น

ท่านจับแท่งจ่อที่ก้นของสาวเฟย์ แต่ยังไม่ทันดันสาวเจ้าก็ดันก้นมาอย่างแรงจนเข้าไปที่หัว  เสียวไหมค่ะผัวขา เจอเมี่ยร่่านๆ แบบนี้ ชอบไหมค่ะที่รัก เฟย์ดันก้นเข้ามาเรื่อยๆ จนแท่งเข้าไปมิดด้าม  เฟย์ขยับตัวโยกหน้าโยกหลังอีกเล็กน้อย จนทางเดินไปได้อย่างคล่องตัวแล้ว เฟย์ก็พูดว่า ไอ้เหียแก่  กูเห็นมึงในทีวีแม่ง พูดเก่งนักตอบฝ่ายค้านจนหน้าแตก มึงจะเก่งจริงเหมือนปากไหมเอาดิ เอากูให้หนักเลย  เมื่อได้ยินคำท้า นักการเมืองพูด ตอบ อีห่าลาก มึงเป็นใครมาพูดกับกูแบบนี้ มึงตาย แล้วชายหนุ่มก็กระแทกอยางไม่ยั้ง จนสาวเจ้าสำเร็จเสียวไปหนึ่งรอบ แต่ยังคงติดใจไม่หายกระแทกอย่างหนักจนสุดท้าย ผัวขาแตกใส่ก้นเมียเลย  อู้ยส์ ผัวเก่งจัง เก่งทุกอย่างเลย  แรงๆ ค่ะ แรงๆ แล้วทั้งคู่ก็กดใส่กันไม่ยังและปล่อยน้ำรดของกันและกันจนตัวสั่น และนอนหลับไปในอ้อมกอดด้วยกัน ท่ามกลางรอยยิ้มของเกด แบบผู้ชนะ

สิ่งเดียวในโลกนี้ที่ เกดไม่เคยได้จากท่านพยนต์ ก็คือ ใบทะเบียนสมรส  และเกดไม่เคยคิดจะได้มัน เพราะคุณทิพย์ภรรยาท่านควรจะได้ในสิ่งนี้ เกดได้ทุกอย่างเหมือนคุณทิพย์ ไม่ว่าจะคอนโด บ้าน ที่ดิน ที่นาที่สวนที่บ้านเกด ซื้อเป็นร้อยๆ ไร่ เงินทองที่ได้มาจากท่าน และจากที่เป็นเจ้าของหุ้นในธุรกิจของท่านทุกๆ ธุรกิจ เดือนๆ หนึ่ง เกดจึงมีเงินมากมาย แม้ว่าใจจะเหงา เกด เลยรับงานโคโยตี้บ้างเป็นบางเวลาเพื่อเก็บเกี่ยวความสุขบ้าง เป็นบางเวลา แน่นอน เกด หาสาวๆ ปรนเปรอให้ท่านตลอดเวลาท่านได้ของใหม่มาตลอด เกดเป็นธุระจัดหาให้รวมถึงเฟย์ ซึ่งเป็นเด็ก ม ปลาย แม้ว่า เฟย์จะทำงานเพราะจำใจก็ตาม แต่เพื่อเงินและการยกฐานะทางบ้านให้ดีขึ้น เฟย์จึงยอมทำงานนี้เพื่อแลกกับความสบายทางบ้าน แม้ว่าทางศีลธรรมมันจะไม่ถูกต้อง แต่เฟย์หวังว่า ในช่วงชีวิตที่ดีขึิ้นมีการมีงานทำ เฟย์ก็จะเลิกอาชีพนี้

เมื่อท่านนอนหลับ สองสาวได้นั่งคุยกับ เออพี่เกด  พี่ว่า น้องทำถูกใจไหมอะ ท่านจะว่าอะไรไหม หนูด่าท่านไปก็เยอะ  เกดลูบหัวน้องไม่เป็นไร เขาชอบแบบนี้ ถึงบอกไงว่าให้ใส่เต็มที่ ว่าแต่หิวข้าวไหม """"หิวดี นี่มาถึงยังไม่ได้กินไรเลย ก็มากินกล้วยหอมแล้วนี่ .....เอางี้ไปล้างหน้าล้างตา เดวลงไปกินข้าวกัน  เกดพูดพร้อมกับลูบหัว

เกด หอมแก้มท่านแล้วบอกว่า เกด พาเฟย์ไปกินข้าวก่อนนะค่ะที่รัก เดวมา  จ้า ไปเลย ลงบิลไว้นะ เดวพี่เคลียร์เอง  สองสาวลงไปกิน เฟย์ตอนนี้แต่ชุดเดรส ธรรมดา สวมชั้นในครบถ้วน เดินจับมือกับเกดที่แต่งแนว xx ตลอดเวลา  เกดถามว่าไม่มีสายเดี่ยวหรือ  เฟย์ตอบมีค่ะ แต่ตอนนี้อยากกินข้าวอะ สายเดี่ยวไม่ถนัด 555 สองคนลงมาสั่งอาหารทาน

คนขับรถเดินเข้ามาหาเมื่อเห็นเกดกับเฟย์ คุณเกดจะไปไหนหรือขับให้ผมขับรถไปส่งไหมครับ  เออ พี่เกด เฟย์อยากกินข้าวร้านนี้อาหารทะเลฟินส์เลย  โหย มันไกลวะเดว ่ท่านตื่นมาจะแย่ งันเองอย่างนี้ พี่ชาคะ พาเฟย์ไปกินข้าวร้านนี้ทีคะ พี่ชาทานข้าวหรือยัง  อ๋อยังครับ งั้นกินเป็นเพื่อนน้องหน่อยนะค่ะ  เฟย์ นี่เงินค่าข้าวจ้า โหยเจ๊ กินข้าวอะไรตั้งหมื่น เอาน่าเผื่อจะไปซื้อของฝากก็จัดไปเลย จะได้ไม่เสียเวลาอ๋อค่ะ  ขอบคุณคะเฟย์ไหว้เกด

ไปค่ะพี่ นายชา อดเสียดายไม่ได้ เมื่อเกดไม่ได้ไปด้วย เพราะชอบหลงไหนในหุ่น จนมองตาม  ส่วนเฟย์ตอนนี้ เหมือนนักเรียนมอมๆ แมมๆ คนหนึ่ง ไปจ๊ะหนู  คะ เออ พี่คะ หนู่ถามหน่อย พี่ชอบพี่เกดจริงๆ หรือค่ะ เฟย์ที่ นั่งตอนหน้าคู่กับคนขับถาม.... เปล่านะครับ ชา ปฏิเสธคอเป็นเอ็น  แต่เป้ากางเกงขาสั้น แข็งเป็นลำ เฟย์ พุูดต่อ ไม่ชอบก็ไม่ชอบ แต่เแท่งนี้แข็งเลย 5555  เปล่านะครับ เฟย์เอานิ้วจิ้มที่แท่ง  นี่ไงแข็งจริงๆ ด้วย อย่าครับ ด้วยอารมณ์ที่ยังค้างอยู่เพราะอยากปลดปล่อยอีก เฟย์เลย ขยำที่แท่งเสียว  นี่ไงจับได้แล้วคนโกหก  แข็งเชียว  ชา จอดรถข้างทาง เออ จริงๆ ผมก็มีเรื่องสารภาพกับคุณเฟย์ ว่าผมอยากมีอะไรกับคุณเกด นะครับ แต่คงไม่ได้  แล้วทำไมอยากมีอะไรกับพี่เกดละคะ ก็คุณเกดหน้าอกใหญ่สะโพกสวยครับ ลีลาดี

แล้วแบบเฟย์นี่ละพอได้ไหม เฟย์ ปลอดกระดุมชุดเดรสลงมา อุ้ยส์ คุณเฟย์นี่ซ่อนรูปจริงๆ นะครับ ผมนึก่ว่าเป็นเด็กตัวเล็กๆ  เอาค่ะอย่างพูดมากค่ะ เฟย์ ก็ยังไม่อิ่ม พี่ชาช่วยเฟย์ให้อิ่มหน่อยได้ไหม แต่ต้องใส่ถุงนะค่ะ พี่มีใช่ไหม  เออ มี่ครับ ดีเลยคะ  เฟย์ ย้ายไปข้างหลังนะ ครับ พี่ชา นั่งเก้าอี้คะ หนูว่าพี่เกดเขาต้องทำแบบนี้ระหว่างทางกับท่านแน่ๆ เฟย์ ถอดกางเกงคนขับรถออก แล้วเอาแท่งเนื้อออกมาเข้าร่องอก โดยให้เสื้อชั้นในเป็นตัวยึดแล้วทำหน้าอกขึ้นๆ ลง แถมยังแลบลิ้นเลียหัวอย่างเอาเป็นเอาตาย ด้วยความสาวและความสด ไม่นาน คนขับรถชา ก็เกร็งตัวแล้วพ่นน้ำรักออกมาจนเลอะหน้าเฟย์  โหยน้าทำอะไรอะ ปากเฟย์บ่น แต่ก็เก็บน้ำกินจนหมด  น้ำหวานจัง พี่ชอบกินสับปะรดหรือค่ะครับผมชอบมาก ดีแล้วค่ะ แล้วดีที่พี่ไม่ดื่มกาแฟกับเหล้า  แหม พูดไปเลียไปจนแท่งเนื้อแข็งขึ้นมาอีกรอบ แหมคุยแค่นี้ก็ตื่นแล้ว แต่ก่อนเฟย์ทำงานร้านสปาเลยรู้ค่ะ กี่แท่งๆ กี่แท่งเฟย์กินหมดแท่งนี้

อยากเข้าร่องเฟย์ไหมค่ะ  เฟย์ถามพร้อมกับเล่นหูเล่นตา  และพูดต่อว่าถุงละค่ะ  เฟย์รับถุงแล้วฉีกออก แทนที่จะใส่ตามปกติ เฟย์เอาถุงเข้าปาก แล้วค่อยใส่ถุงด้วยปากอย่างเบาๆ   ดีจังเลย ใส่หมดลำแล้ว คราวนี้ตา พี่ชาแล้วค่ะ เฟย์ ถ่างขาออก  คนขับรถ ใช้ลิ้นกับหมีน้อยๆ ขาวๆ ละเลงลิ้นจนแคมปลิ้นไปมา อูยส์ เสียบเลยค่ะ เฟย์ไม่ไหวแล้ว   สิ้นเสียงสาว ตาชาดันพรวด เข้าไปหมดลำ ด้วยที่ของคนขับรถไม่ใหญ่กว่าของท่านมันเลยเข้าแบบสบายๆ  เฟย์เกร็งตัวพร้อมกับเสร็จทันทีที่แท่งเข้าไปสุด ด้วยความเสียวทำให้ร่องบีบรัดอย่างหนักหน่วงจนทำให้ คนขับรถน้ำแตกทันที....  สองคนนอนกอดกัน  พักหนี่ง 
พี่ชา หนู่หิวข้าวนะ พาหนูไปล้างตัวหน่อยค่ะ  จ๊ะ  เดวพี่พาไป  ชาเอาเงิน 2000 ให้เฟย์ นี่ค่ะค่าสินสอดของหนู่ เฟย์ ยิ้มไหว้แล้วรับเงิน คืนนี้เตรียมตัวนะค่ะ นู๋ลงไปหา รอให้ท่านหลับก่อน แต่ตอนนี้ พี่ว่า เฟย์ให้พี่อีกรอบได้ไหม  ได้ค่ะ ไปค่ะ เฟย์ จูงมือชา เข้าห้องอาบน้ำ แล้วกิจกรรมในห้องอาบน้ำก็เกิดขึ้น รอบนี้เฟย์ให้ ชา ได้เข้าทางด้านหลัง ซึ่งคับแน่จน ตอนนี้ชาติดใจ รสแห่งรักของเด็กสาวคนนี้  จึงเอาเงินให้เฟย์อีก 2000  เอาให้หนู่แล้ว ลูกเมีย พี่จะมีกินไหมค่ะ  มีจ๊ะชารีบ ตอบ เฟย์ถามอีกครั้ง ด้วยหัวอกของเธอที่ยังเป็นคนดีเป็นห่่วงกับคนแบบพี่ชา เฟย์จึงบอกว่าหนู ของ 1000 แล้วกันค่ะ ที่เหลือพี่ก็เลี้ยงข้าวหนูนะคะ.....  เฟย์แต่งตัวในห้องน้ำจนเสร็จแล้วเดินออกมาพร้อมกัน  เจ้าของร้านอาบน้ำห้องน้ำริมทะเลมองหนุ่มสาวคู่นี้ด้วยความอิจฉา

ภาพเด็กมอมแม กับชายหนุ่มรุ่นพ่อ กินข้าวด้วยกันจนใครๆ นึกว่าพ่อลูกกินข้าวด้วยควาหนุงหนิง และมีรอยยิ้มอย่างเป็นสุข