ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

*-*-*- ติดต่อสอบถาม พูดคุย แจ้งรูปหาย หน้าขาด ช่องไม่ครบ ขอให้แปล *-*-*-

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 10, 2016, 11:45:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ ธันวาคม 06, 2016, 05:47:17 หลังเที่ยง
ไม่มีแปลไทยใน exhentai แบบนี้ถือว่าไม่เคยมีแปลไทยละกัน

ท่านพัดลมจะแปลเองหรือเปล่า ถ้าไม่แปลผมแปลนะสำหรับเรื่องนี้ ถึงแม้จะ lolicon ก้เหอะ
[Miyabi] Kaikan Ryokou | Pleasure Trip (COMIC BAVEL 2015-10) [English] [Team Koinaka]
https://exhentai.org/g/881967/08118393bf/
เอาไปเลยครับ  ::Oops::

อยากทำ super clean ก็เลยงานล้นมือแล้วครับ
req อีกเรื่องยังไม่ได้แปลเลย  ::HoHo::
Req (จิ๋ว) ก็ยังมีข้างอยู่อีกหลายเรื่อง
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Demon-Wolf

HypN♥s

อ้างจาก: Demon-Wolf เมื่อ ธันวาคม 23, 2016, 07:16:49 หลังเที่ยง
แอด ช่วยแปลเรื่อง [Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 6
ให้ด้วยนะครับ ::WooWoo::
มีคิวแปลวันนี้ครับ คงอีก3วันจะเสร็จ แต่คิวลงก็ขอดูก่อนนะ ว่าจะลงได้เร็วสุดเมื่อไร

pondnu007

ท่าน hyp Doujin Homestay v6 ออกใหม่ขอรบกวนกรุณาเด็กตาดำๆคนนี้ แปลให้หน่อยครับ

HypN♥s

อ้างจาก: pondnu007 เมื่อ มกราคม 02, 2017, 06:30:11 หลังเที่ยง
ท่าน hyp Doujin Homestay v6 ออกใหม่ขอรบกวนกรุณาเด็กตาดำๆคนนี้ แปลให้หน่อยครับ
แปลเสร็จแล้ว รอคิวลงอยู่ครับ

ferous

รบกวนสอบถาม Doujin เรื่องที่เด็กผู้ชาย ต้องไปเรียนในโรงเรียนหญิง ห้ามโดนจับได้ โดนมีครูรู้อยู่ครับ ได้กับครูแล้วกับเพื่อนๆต่อ คือเรื่องอะไรครับ

ขอบคุณครับ

HypN♥s

อ้างจาก: ferous เมื่อ มกราคม 25, 2017, 12:08:55 ก่อนเที่ยง
รบกวนสอบถาม Doujin เรื่องที่เด็กผู้ชาย ต้องไปเรียนในโรงเรียนหญิง ห้ามโดนจับได้ โดนมีครูรู้อยู่ครับ ได้กับครูแล้วกับเพื่อนๆต่อ คือเรื่องอะไรครับ

ขอบคุณครับ
เดี๋ยวคงมีผู้รู้มาตอบ ส่วนผมรู้จักแต่งานแปลตัวเอง (บางทีก็จำไม่ได้)

พัดลม

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ ธันวาคม 06, 2016, 09:08:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ ธันวาคม 06, 2016, 05:47:17 หลังเที่ยง
ไม่มีแปลไทยใน exhentai แบบนี้ถือว่าไม่เคยมีแปลไทยละกัน

ท่านพัดลมจะแปลเองหรือเปล่า ถ้าไม่แปลผมแปลนะสำหรับเรื่องนี้ ถึงแม้จะ lolicon ก้เหอะ
[Miyabi] Kaikan Ryokou | Pleasure Trip (COMIC BAVEL 2015-10) [English] [Team Koinaka]
https://exhentai.org/g/881967/08118393bf/

อยากทำ super clean ก็เลยงานล้นมือแล้วครับ
req อีกเรื่องยังไม่ได้แปลเลย  ::HoHo::
Req (จิ๋ว) ก็ยังมีข้างอยู่อีกหลายเรื่อง

เรื่องนี้ ป๋าแปลรึยังครับ
ถ้ายังจะเอาไปแปลเล่นๆ  ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มีนาคม 04, 2017, 08:24:21 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: พัดลม เมื่อ ธันวาคม 06, 2016, 09:08:39 หลังเที่ยง

เรื่องนี้ ป๋าแปลรึยังครับ
ถ้ายังจะเอาไปแปลเล่นๆ  ::DookDig::
ยังเลยครับ แปลได้เลย

HypN♥s

อ้างจาก: Makoto Kung เมื่อ เมษายน 28, 2017, 08:05:09 ก่อนเที่ยง
อยากได้ แปลของเรื่องนี้ครับ Tohsaka-ke no Kakei Jijou  ::WooWoo::
ต้องทำลิงค์มาด้วยครับ หรือทั้งชื่อเรื่องและอาจารย์คนวาดจะหาได้ง่ายขึ้น

amoto momotaro

อยากได้ผลงานของ artists: ShindoL ,asanagi ,Neromashin พวกแนว dark ๆ อะครับ และผมอยากสอบถามเรื่อง  [Aodouhu (Neromashin)] Sennou Fumina + Omakebon (Gundam Build Fighters Try) เคยมีท่านใดแปลไหมครับ คือผมเคยเจอในเว็บ ex แบบแปลไทย ตอนนั้นกะว่ายังไม่โหลดรอบิท แต่ตอนนี้หายไปแล้วครับ

HypN♥s

อ้างจาก: amoto momotaro เมื่อ เมษายน 28, 2017, 11:44:09 หลังเที่ยง
อยากได้ผลงานของ artists: ShindoL ,asanagi ,Neromashin พวกแนว dark ๆ อะครับ และผมอยากสอบถามเรื่อง  [Aodouhu (Neromashin)] Sennou Fumina + Omakebon (Gundam Build Fighters Try) เคยมีท่านใดแปลไหมครับ คือผมเคยเจอในเว็บ ex แบบแปลไทย ตอนนั้นกะว่ายังไม่โหลดรอบิท แต่ตอนนี้หายไปแล้วครับ
ถ้ามีแปลไทยแล้ว ส่วนมากนักแปลจะไม่แปลซ้ำนะครับ แต่ว่าแนวดาร์คๆนี่ต้องติดต่อ@kater นะครับ คนนี้่ชอบแปลแนวดาร์ค

HypN♥s

อ้างจาก: neng5112 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2017, 08:22:39 ก่อนเที่ยง
แอดคร๊าฟ ผมเห็น Kusatsu Terunyo Homestay ตอน 7 ออกแล้วคร๊าฟผม ร๊อรอ แอดอยู่น๊า
รอเวอร์ชั่นปะกิดออกมาได้อ่านกันแน่นอนครับ รอแปลอยู่

akine

[Manabe Jouji] Kanojo de Ippai  เรื่องนี้มีคนแปลยังอะค้าบท่านฮิป  ::Shy:: ได้ข่าวว่าจบแล้วอะ ::Shy::