ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

*-*-*- ติดต่อสอบถาม พูดคุย แจ้งรูปหาย หน้าขาด ช่องไม่ครบ ขอให้แปล *-*-*-

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 10, 2016, 11:45:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: akine เมื่อ กันยายน 18, 2017, 03:32:11 หลังเที่ยง
[Manabe Jouji] Kanojo de Ippai  เรื่องนี้มีคนแปลยังอะค้าบท่านฮิป  ::Shy:: ได้ข่าวว่าจบแล้วอะ ::Shy::
ไม่รู้ว่ามันมีกี่ภาคนะครับ แต่ที่เห็นในexhentai เจอภาค 3ล่ะ
ปล.เพิ่งเห็นว่าแต่ละภาคนี่ยาวไปปู้นนนน เลย ข้ามดอยไป 3 ลูกถึงจะจบ

akine

แฮร่ผมไปเจอใน ehentai อะครับภาค3จบตอนย้ายไปห้องใหม่ด้วยกันหมดเลยringxmamaก้อมีภาคใหม่มาแล้วภาคเก่ายังหาแปลครบไม่เจอเศร้าใจ อยากจะอ้อนให้ท่านฮิปแปลเลยงับอิอิ

HypN♥s

ไม่ไหวครับ พลังวัตรไม่ถึง ผมสมาธิสั้น แปลได้ไม่เกิน 200หน้า

<DARK+NIGHT>

HypN♥s

อ้างจาก: lnwzanigh เมื่อ กันยายน 28, 2017, 04:09:59 ก่อนเที่ยง
อยากอ่านมังงะแนว milf mothe มากเลยครับ ในบอร์ดมีแนวนี้น้อยมาก
แนวนี้ผมก็ชอบแปลนะ แต่เรื่องที่มันเร้าใจหาไม่เจอ แต่มีเรืองหนึ่งว่าจะแปลจะแปล ก็ยังไม่ว่างแปลซักที (เรื่องยาว)

E1iseTirkx

มีเรื่องสงสัยอยู่ครับ
ถ้าเป็น Artist CG แปลไทย

ควรจะเอาไปลงห้องไหนดีครับ ?
(รูป18+,หรือห้องการ์ตูน)

::Sweat::

HypN♥s

อ้างจาก: E1iseTirkx เมื่อ ตุลาคม 25, 2017, 03:07:44 หลังเที่ยง
มีเรื่องสงสัยอยู่ครับ
ถ้าเป็น Artist CG แปลไทย

ควรจะเอาไปลงห้องไหนดีครับ ?
(รูป18+,หรือห้องการ์ตูน)

::Sweat::
มันไม่ใช่เรื่องแปล น่าจะลงห้องนั่งเล่นมากกว่านะ สมัยก่อนมันมีห้องภาพทั่วๆไป สมัยนี้คงต้องไปโพสห้องนั่งเล่น หรือลองถาม@kater Modผู้ดูแลห้อง    แอนิเมะ Soundtrack/Subthai และ H-Game ว่าลงห้องนั้นได้หรือเปล่า

fflewkgr rrefgrg

ใครยังจำการ์ตูนเรื่องนี้ได้บ้างครับ เก่ามากกกกกกกแล้ว ที่เรื่องมันจะเป็นพระเอกอยู่ห้องเช่า แล้วห้องที่อยู่นั้นดันมีรูอยู่ แล้วห้องข้างๆก็เป็นผู้หญิง พระเอกก็แอบดูผู้หญิงมีอะไรกับผู้ชาย มีหลายตอนด้วยนะครับ แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้หายังไงก็หาไม่เจอ ถ้าใครจำได้ช่วยหน่อยนะครับ ชอบคุณครับ ::Shower::

HypN♥s

อ้างจาก: LHZ-ReLoAd เมื่อ มกราคม 05, 2018, 08:25:50 หลังเที่ยง
::Reader::
อยากให้เเปล [Kusatsu Terunyo] Homestay Ch. 7
https://nhentai.net/g/218925/
ขอบคุณที่แจ้งข่าว ต้องรอซักแป๊บจะลัดคิวแปลให้น่าจะวันจันทร์หรืออังคารนี่แหละ ส่วนจะเอาลงก็คงอาทิตย์ต่อๆไป

LHZ-ReLoAd

::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 06, 2018, 03:42:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: LHZ-ReLoAd เมื่อ มกราคม 05, 2018, 08:25:50 หลังเที่ยง
::Reader::
อยากให้เเปล [Kusatsu Terunyo] Homestay Ch. 7
https://nhentai.net/g/218925/
ขอบคุณที่แจ้งข่าว ต้องรอซักแป๊บจะลัดคิวแปลให้น่าจะวันจันทร์หรืออังคารนี่แหละ ส่วนจะเอาลงก็คงอาทิตย์ต่อๆไป

LHZ-ReLoAd

HypN♥s

อ้างจาก: LHZ-ReLoAd เมื่อ มกราคม 21, 2018, 09:46:48 หลังเที่ยง
[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 ENG มาเเล้วครับ เเฮ่กๆๆ  ::Glad::

https://e-hentai.org/g/1172409/cc908ff5d7/

ขอบคุณผู้เเปลไทยล้วงหน้า ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::
แปลเสร็จแล้ว รอคิวลง พุธที่จะถึงนี้ อย่าลืมติดตามครับ!!
อาจจะมีซ่อนขั้อความ แต่จะอนุโลมสำหรับผู้ที่แจ้งข่าว

ปล.อย่าลืมหมั่นเม้นท์ด้วยนะ เวลจะได้ถึง

akine

::Shy:: ป๋า ฮิปจ๋า มีเรื่องมาขอให้แปลจ้า น่าจะจบแล้ว [Takasugi Kou] Shinmurou Kitan Saishuuwa | Mysthaven จ้า พึ่งจบหมาดๆเลยจ้า ^_^