ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hanafuda Sakurano] Horeai (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 10, 2016, 10:58:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

[align=center]เป็นผลงานการแปลครั้งแรกของผมเองครับ[/align][align=center]
[/align][align=left]    เคยเป็นแต่นักอ่านอย่างเดียวมานานวันนี้เลยขอเปลี่ยนหน้าที่มาเป็นนักแปลแทนบ้าง ว่าจะลองแปลดูบ้างมานานแล้วแต่ไม่มีเวลาว่างซักที ช่วงนี้ปิดเทอมว่างๆเลยจัดการเริ่มต้นทันที ! [/align][align=left]    ยังไงก็ขอฝากผลงานไว้ด้วยนะครับ มีอะไรก็ติชมได้จะได้นำไปปรับปรุงในเรื่องต่อๆไปครับ \^^/[/align][align=left]
[/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left]
[/align][align=left]

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

worachat

ภาพคม ลายเส้นสวยดีครับ ตัวหนังสือที่แปลเป็นไทยก็ขนาดกำลังดี ชัดเจนดีครับ สำหรับผมแล้ว ผมถือว่าโดยรวมดีมากเลยครับสำหรับการแปลครั้งแรก ขอเป็นกำลังใจให้สำหรับผลงานใหม่ ๆ ที่จะตามมาในอนาคตนะครับ ขอบคุณครับที่สละเวลาแปลมาแบ่งปันกันครับ

kuroneko

imeime

chanky2007

นำทางให้เองด้วย ฟินเลย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Superion

pongpong

masternum99

ขอบคุณมากครับ กับจิตใจที่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ การ์ตูนเสียวๆให้ทุกคนได้อ่าน ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

kominlove

งานแปลเข้าขั้น ครับสวยงามมากมาย

te3alex

mashimaruko

น่ารักดี เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณครับ

sim2000

ตึ่งโปะ จบแบบ มารยาหญิง ร้อยเล่มเกวียน นี่เอง  ::Sobad::

ko89gi