ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกชายที่รักของดิฉัน

เริ่มโดย PPP333, ธันวาคม 07, 2019, 12:42:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PPP333

(เรื่องนี้ผมไปก๊อบเค้ามาอีกทีเคยอ่านเมื่อนานมาแล้วแต่มันหายเหลือเท่าที่หาได้จึงเอามาแล้วแต่งเติมบ้างเล็กน้อย)
อยู่กับลูกชายเวลาสามีไม่อยู่ที่บ้านวันหยุดหรือแม้หลังเลิกงานพอกลับถึงบ้านดิฉันแทบไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยเดินเปลือยไปมาทำกับข้าวล้างจานหรือซักผ้าลูกเค้า บอกว่าชอบแบบ นี้ดิฉันก็ตามใจไม่ขัดเค้าค่ะบางทีดิฉันออกจากบ้านไปทำงาน ลูกชายก็ให้ใส่กางเกงในจีสตริงที่เค้าซื้อให้ตัวเดียวเท่านั้นค่ะยกทรงก็ไม่ ให้ใส่ ทีแรกก็เขินๆค่ะแต่พอดีดิฉันหน้าอกเล็กใส่เสื้อหนาเลยดูไม่ออกค่ะ ส่วนกางเกงในจีสตริงทีแรกก็ไม่อยากใส่เพราะเวลาเดินในที่ทำงานมันมักจะเข้า ร่องก้นค่ะจะหงุดงิดมากค่ะ แต่ก็พยามยามตามใจเค้าใส่ไปใส่มาไปทำงานนานๆเข้าก็ชักจะชินค่ะ รู้สึกสบายดีเลยซื้อมาใส่เองซะเลย เดี๋ยวนี้ดิฉันมีทั้งสายรั้งถุงน่องกางเกงในจีสตริงหลากหลายสีเต็มตู้เสื้อ ผ้าไปหมด จากเมื่อก่อนไม่เคยมีเลย เวลาไปซื้อครั้งแรกก็เขินๆเพราะดิฉันเองก็อายุมากแล้วเขินพนักงานขายค่ะแต่ ในเมื่อลูกชอบ ดิฉันเองก็ใส่สบายด้วยเลยช่างมันไม่แคร์สายตาใครแล้วค่ะ ส่วนกางเกงเต็มก้นนั้นดิฉันจะใส่ในช่วงเฉพาะเวลามีประจำเดือนเท่านั้น นอกนั้นจะใส่จีสตริงตลอดเลยค่ะเตรียมพร้อมรับมือลูกชายค่ะเพราะบางครั้งเวลา เลิกงานกลับถึงบ้านเดินผ่านเห็นลูกชายนั่งดูทีวีอยู่หน้าบ้าน ดิฉันเดินเลยไปในครัวเปิดตู้เย็นกำลังก้มหยิบน้ำดื่ม เจ้าลูกชายดิฉันไม่รู้เข้ามาตอนไหนจับดิฉันโก้งโค้งให้ดิฉันเอามือจับขอบ โต๊ะถลอกกระโปรงของดิฉันขึ้นอย่างรวดเร็วแล้วเอานิ้วมือเกี่ยวเจ้ากางเกงในจีสตริงที่ เป็นเส้นเชือกเล็กๆในง่ามก้นของดิฉันออกไปไว้ด้านข้างพร้อมกับเสียบของเค้าทั้งอันสุดลำยาวเลยค่ะแล้วก็กระแทกอย่างเร็วแรงมากเลย ดิฉันทั้งตกใจทั้งเสียวมากร้องครวญครางออกมาดังมากไม่ทันตั้งตัวเสร็จพร้อมลูกชายทันทีอย่างรวดเร็วเลยค่ะ ทำให้ดิฉันรู้ว่าเวลาโดนโจมตีแบบไม่ทันตั้งตัวนี้ก็มันสุดยอดเหมือนกัน ตอนเวลากลางคืนบางครั้งลูกชายนั่งดูทีวี เค้าเกิดอยากขึ้นมาดิฉันจะลงไปนั่งคุกเข่าอมดูดให้เค้าหรือบางทีดิฉันนั่งดู รายการทีวีอยู่โทรศัพท์สามีดังขึ้นมาพอดิฉันรับกำลังคุยอยู่กับสามีเจ้าลูกชายตัวดี มักจะรีบก้มลงไปเปิดชุดนอนดิฉันขึ้นแล้วรีบซุกหน้าเลีย*เสียวของดิฉันทันทีเลยค่ะ มันมากเลยค่ะคุยไปโดนลูกชายเลียไป เราเหมือนคู่สามีภรรยาที่แต่งงานกันใหม่ๆเลยแต่บางครั้งก็ตื่นเต้นเกินไปค่ะ คือบางที ตอนสามีอยู่บ้านไม่ไปไหนลูกเค้าจะงุ่นง่านมากดิฉันดูออกค่ะบางโอกาสสามีดิชั้นล้างรถยนต์อยู่หน้าบ้าน เค้าก็เรียกดิชั้นไปทำในห้องน้ำเค้าให้ดิฉันเอาหลังผิงผนังในท่ายืนโดยที่ยังใส่เสื้อผ้าอยู่(สามียังอยู่บ้าน)แล้วเค้าก็เสียบของเค้าเข้ามาสุดลำและกระแทกอย่างรุนแรง เค้ากอดดิฉันใท่ายืนพร้อมจูบปากดิฉันแน่น เค้ากะแทกสักพักสามีดิฉันก็ตะโกนจากหน้าบ้านให้เอาน้ำดื่มไปให้ ดิฉันเลยบอกให้เค้าเร่งจังหวะพร้อมกับพยายามขมิบรูดิฉันให้เค้าเสร็จเร็วขึ้น เค้าก็เร่งกระแทกกระทั้นอย่างรุนแรงจะดิฉินแทจะกลั้นเสียงไม่ไหวสุดท้ายน้ำของเค้าก็พุ่งสู่มดลูกดิฉันสำเร็จ เราแยกจากกันต่างคนต่างหอบแต่ดิฉันต้องรีบเอาน้ำไปให้สามี พอเอาไปให้เขาก็ถามว่าทำไมช้าจังแต่เขาก็ไม่ได้สนใจสักเท่าไหร่ว่าทำไม เค้าก็ก้มหน้าก้มตาล้างรถต่อไป

DockDick

devilzoa