ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Onion Lovers (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 12, 2016, 05:57:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

latipk

ช่วยกข้าวสารขึ้นห้อง ถึงกับได้เสีย

สุดยอดจริงๆ

koboy

ภาพสวยเนื้อเรื่องสนุก ขอบคุณมากครับ

(จิ๋ว)

ลายเส้นวาดได้น่ารัก น่า.....จริง ๆ นั่นแหละ

แต่เนื้อหานี่สิ พล็อตน่าสนใจมาก อิอิ

ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ   ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

fantastica

มีตอนต่อมั้ยคราบ แบบน้องสาวมาเจอคงจะฟินมากกว่านี้

hahohoha

bounced

demonize

kamara7

p_hart

ishitaru

biochem

ใช้ได้เลยครับ ยังอาจจะแปลตรงกับภาษาอังกฤษไปนิด เลยมีบางประโยคแปลกๆ แต่รวมแล้วใช้ได้เลย

phetkung

conx96857

waralek