ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เวลากับวันฝนพรำ #3

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 13, 2016, 06:45:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jamonly

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2017, 12:16:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Jamonly เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2017, 04:04:51 ก่อนเที่ยง
เม้นเพิ่มอีกสักนิด(เน้นวิจารณ์จัดพองาม อย่าแบนผมน้า55) บทนี้ การใช้ภาษาเน้นไปทางนั้นชัดเจน เข้าใจ โอเค แต่มีบางอย่างเช่น
เย็ด เป็น ยัด(รุนแรง) สอดใส่(นุ่มนวล)
นม ห้วนๆ เปลี่ยนเป็น เนินอก หรือเนินนม น่าจะได้อรรถรสกว่า
น้ำเงี่ยนไหลเยิ้ม เป็น น้ำค่อยๆไหลเยิ้ม ไม่เปลืองคำความหมายยังไม่เปลี่ยน
"เขาผละจากปุ่มปทุมเนินของฝ้าย มากระซิบข้างหูฝ้าย"
ปุ่มปทุม เป็น ยอดปทุมหรือจะเป็นหัวนมตรงๆไปเลยก็ได้ ปุ่มมันฟังดูแปลกๆ
"ลงเล่นลิ้น ลากลิ้นเลีย เลียทั้งร่องเลียทั้งกลีบ"
ลงเล่นลิ้น ลากเลีย ทั้งร่องทั้งกลีบ ฟังดูไหลรื่นกว่า
"จนฝ้ายครางในลำคอ ด้วยเสียงกระเส่า"
จนฝ้ายครางเบาๆในลำคอ ด้วยเสียงกระเส่า  เบาๆใช้ช่วยเน้นอารมณ์ของการแสดงท่าทางได้อีก
"อิงค่อย ๆ ยืนขึ้น กอดฝ้ายจากด้านหลังและถอดชุดฝ้ายออก"
ถ้าใช้เป็น โอบกอด บ่งบอกถึงความรักที่ฝ่ายชายมีให้แก่ฝ่ายหญิง

ส่วนเนื้อด้านเรื่อง>>มันแหม่งๆตรง จุดclimax จะได้กันอยู่แล้ว ยังมีฉากมาถือของ ชวนทานอาหารอีก
ผมว่าข้ามไปได้ไม่ต้องบรรยายเยอะ เพราะจังหวะส่งบทด้านบนค่อนค่างเร่งให้ได้กันอยู่แล้ว
บทเล้าโลม พรรณนาได้ลื่นไหล(จินตนาการของผู้ประพันธ์เน้นๆกันเลย55)
จุดเด่นคงหนีไม่พ้น การสอดแทรกแง่คิดบางอย่างถึงผู้เสพในทุกๆตอน
ขอบคุณครับ ::Glad::

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ พอยกตัวอย่างมาแล้วรู้สึกว่ายังไม่คมจริงๆ

เพิ่งมีเวลามาตอบ ก่อนหน้านี้พี่พัดลมเขียนไปในหน้าแชตบ้างแล้ว 
คราวหน้าจะเหลาให้คมกว่านี้  ::Fighto::

::Thankyou:: ขอบคุณที่ติดตามค่ะ
::Evil: ชักเริ่มอยากเห็นแนวdarkๆจากผู้ประพันธ์
::Thankyou:: ขอบคุณครับ

coong1963

ไม่เม้นท์ไม่ได้เลย เนื้อเรื่องไปสมบูรณ์

(จิ๋ว)

อ้างจาก: coong1963 เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2017, 02:12:06 หลังเที่ยง
ไม่เม้นท์ไม่ได้เลย เนื้อเรื่องไปสมบูรณ์

ใช่่ค่ะ  ตอบแล้วต้องอ่านใหม่หมด ถึงจะรุ้ค่ะ
บางทีพี่แก ก็ซ่อนแค่ประโยคเดียว  ที่พลิกสถานการณ์ไปหมดเลย อิอิ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

kenwin

Boomer11

เป็นอะไรที่น่าติดตามมากมีเงียนงำ เอ๊ยเงื่อนงำให้ขบคิดตลอด

patiwat

ขอบคุณครับผม ผลิตผลงานออกมาอีกนะครับ

(จิ๋ว)

อ้างจาก: Boomer11 เมื่อ เมษายน 17, 2017, 11:08:56 หลังเที่ยง
เป็นอะไรที่น่าติดตามมากมีเงียนงำ เอ๊ยเงื่อนงำให้ขบคิดตลอด

อยากให้ได้....มากกว่าความเสียววววว

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)

(จิ๋ว)

อ้างจาก: patiwat เมื่อ มิถุนายน 03, 2017, 01:18:07 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับผม ผลิตผลงานออกมาอีกนะครับ

ขอบคุณเช่นกันค่ะที่แวะมา  ::Thankyou::

cobra888

อะไรจะขนาดนั้น แค่เริ่มต้นที่จอดรถในคอนโด ก็เร้าอารมณ์แล้ว ::KO::

rollingstar

สนุกครับ เมื่อไหร่จะได้กันซักที 555

wolfsburg7

มาถึงคอนโดกลับยอมง่ายๆ เลย สนุกดีครับ ::Shy::

Phoowadol

หนะ! นั่นไงไม่ต้องกินแล้วข้าวที่ซื้อมาหนะ. ฝ้ายยังหยิบจานชามไม่ครบเลย พี่อิงคงอั้นมาตั้งแต่อยู่ในรถละ. ขอจัดก่อนสักที่ละกัน. กินฝ้ายก่อนแล้วค่อยกินข้าว เผลอๆไม่กินแล้วด้วยเย็นนี้ ล่อรักร่วมเสียวจนติดพันธ์ยันเช้าไม่รู้. มั้งอิอิ ว่าแต่สาวฝ้ายนี่แรงใช่เล่นเลยนะเจอกันแค่วันเดียว ก็ได้เสียวกันละ. ตอนหน้าขอไรต์จัดยาวๆเลยนะครับ ขอบคุณครับ

pongwut

ขอบคุณที่แบ่งปันความเสียวครับ

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 13, 2018, 09:20:58 ก่อนเที่ยง
หนะ! นั่นไงไม่ต้องกินแล้วข้าวที่ซื้อมาหนะ. ฝ้ายยังหยิบจานชามไม่ครบเลย พี่อิงคงอั้นมาตั้งแต่อยู่ในรถละ. ขอจัดก่อนสักที่ละกัน. กินฝ้ายก่อนแล้วค่อยกินข้าว เผลอๆไม่กินแล้วด้วยเย็นนี้ ล่อรักร่วมเสียวจนติดพันธ์ยันเช้าไม่รู้. มั้งอิอิ ว่าแต่สาวฝ้ายนี่แรงใช่เล่นเลยนะเจอกันแค่วันเดียว ก็ได้เสียวกันละ. ตอนหน้าขอไรต์จัดยาวๆเลยนะครับ ขอบคุณครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
กลัวจะไม่ทันใจท่านผู้อ่านน่ะค่ะ  จัดกันเล้ยยย ...

ส่วนเรื่องความแรง  จิ๋วพวกใจร้อน.... ชอบแล้วลุย go go go  ::KO::

ขอบคุณจริง ๆ ค่ะ ที่ติดตามงาน ดีจายย ^^  ::Glad::

MAC

บอกแล้วว่าเล่นเกมส์ฆ่าเวลาให้ระวังในที่สุดก็ได้ฆ่าน้องฝ้ายหรือน้องฝ้ายฆ่าเรานะ ::DookDig::