ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Spiritus Tarou] A Clumsy Love (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 14, 2016, 11:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

[align=center]ต่อด้วยงานแปลชิ้นที่สามกันเลยครับ![/align]

ที่จริงงานนี้แปลเสร็จตั้งแต่เมื่อวานแล้วแต่กลัวคนอ่านจะเบื่อเลยยังไม่รีบเอามาลง 55555+ ผมอยากลองหาแนวอื่นแปลดูบ้าง แต่สุดท้ายก็มาจบที่แถวๆแนวนี้ทุกทีเลยไม่รู้ทำไม [s:258]

ปล.สึคาสะจังน่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก[s:242]

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

kuroneko

viperer

ขอบคุณคับ...เจอน้องสาวซ้อนแผนเข้าให้ อิฉฉาพี่ชายจริงๆๆๆ

Superion

kominlove

rai2000

flask

Vinsmoke

ภาพสุดท้าย แสดงให้เห็นว่าถ้าผู้หญิงจะเอา น่ากลัวมาก

ขอบคุณครับ

aumbangpra

ขอบคุณครับ วางแผนอย่างนี้เลยเหรอเนี่ย น่าอิจฉาจัง

Otochi

nsrichantamit

วางแผนเนียนเลย เก็บจนได้ แต่เป็นสาวเก็บหนุ่ม

DarKSiDeIID

ak