ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เวลากับวันฝนพรำ Extra เบื้องหลังกว่าจะมาเป็นเรื่องนี้ มีซ่อนนะจ้ะ

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 15, 2016, 07:23:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เวลากับวันฝนพรำ extra เบื้องหลังกว่าจะมาเป็นเรื่องนี้

แค่อยากให้รู้ว่าเรื่องนี้มันเป็นยังไงมายังไง
เพราะว่ายังมีโครงเรื่องเหลือเก็บเอาไว้อยู่
มีส่วนที่เสียวไหม อืม จะเรียกว่ามีก็ได้ ไม่มีก็ได้ อยู่ที่ว่าใครจะคิดยังไง
แต่ท้ายที่สุดแล้ว มันเป็นส่วนที่ถูกละเอาไว้

บางส่วนหายไป เพราะการแก้ไขแบบ ออนไลน์
(ใช้ google doc  แชร์กัน แล้วช่วยกันแต่ง พร้อม ๆ กัน)
คนนึงเขียน คนนึงแก้
คนนึงลบ คนนึงundo
คนนึงสงสัย คนนึงตอบ
คนนึงพิมพ์ อีกคนก็พิมพ์
คนนึงร่าง คนนึงขยายความ
คนนึงตัน คนนึงดันแต่งเพิ่ม
คนนึงบ่น คนนึงจะเอาอย่าง
เรื่องราวของคนสองคน มันก็วนเวียนกันอยู่อย่างนี้แหละ
----------------------------------------------

โครงเรื่อง
เอารถไปซ่อม
สาวไปรับรถ  หารถไม่เจอ
ช่างมารุม
ถามเรื่องรถ คุยกันไม่รู้เรื่อง
ช่างพาไปเอารถที่เก็บไว้อีกอู่
อู่ร้างน่ากลัว จะโดนไหม
----------------------------------------------

ดราฟ พัดลม
ช่างซ่อมรถ
พ่อเอารถลูกสาวไปซ่อมแล้วให้ลูกสาวไปรับรถเอง
ใส่ประโปรงบานสั้นๆ มองไกลๆก็พอจะเห็นแก้นก้นขยับไปมาเวลาเดิน
เสื้อสีดำตัดกับผิวขาวๆ กับเสื้อเอวลอยแขนยาวสีดำ
ช่างรุมเข้ามาล้อมสาวสวย ถาม....... ...
สาวนิ่ง ช่างหนุ่มหน้าตาดีโพล่มา พาไปรับรถที่จอดไว้
ทดสอบรถ แหล่ขาขาวๆที่ตอนก้าวขึ้นนั่งในรถ
ให้เบอร์โทรไว้ ถ้ารถเสียเมื่อไรก็โทรมา
พ่อหนีเที่ยว
รถเสียฝนตก โทรเรียก
อาบน้ำเช็ดตัว เสร็จช่าง ม้าง

ดราฟ จิ๋ว

อิงพาฝ้ายซ้อนท้ายไปอีกอู่ เพื่อรับรถ

ไปลองรถด้วยกัน

ระหว่างทางฝนตก

ติดอยู่ในรถสองคน

ขับจนถึงคอนโด  เสร็จในรถ  แล้วไปต่อบนคอนโด
///แต่ยังไม่มีเหตุ ทำไมต้องเอากันในรถ   เกิดอะไรขึ้น จะหาเหตุไรดี
///ปิ๊ง

ดราฟ ตอนย่อย พัดลม

////ที่จอดรถ จะหยุดทำเพราะมีรถเปิดไฟวิ่งผ่านข้างหน้ารถไป รึว่าจะจัดต่อในรถ
กินของหวานก่อน ก็น่าจะน้ำหวานจากฝ้าย จนเสร็จ
แล้วใส่ชุด ไม่ใส่เสื้อในกางเกงใน
ฝ้าย ถือถุงใส่อาหารเดินนำขึ้นห้อง ให้อิงหอบถุงของที่ซื้อ ชายกระโปรงถูกรั้งให้สูงขึ้นจนเห็นขาขาวๆ และหยดน้ำไหลมาตามโคนขา พร้อมแก้มก้นที่โพล่ออกมาทางด้านหลัง ยามก้าวย่างเดิน
อิงเดินถือของตามมา ตัวงอเล็กน้อย

ทั้งสองอยู่ในลิฟ ฝ้ายยืนเบียดหน้าอกเข้ากับน่าอกของอิง
"ทำไมไม่ยืนตัวตรงๆล่ะ มันเสียบุคลิคหมด"
"อืม แบบว่า กางเกงมันรั้ง ยืดตัวไม่ถนัด"
ฝ้ายเอามือมาลูบจับแล้วขยับให้เข้าที่
"ตอนนี้เป็นยังไงล่ะ ดีขึ้นแล้วล่ะ"
อิงก้มหน้ามาจูบฝ้ายที่เงยหน้าขึ้นมาถาม
"อุ๊ย..ร้อน"
"ขอโทษที อิอิ"
"นี่คุณแกล้งผมเหรอ"
"ป๊าววววววววววววว"

ดราฟนรก จิ๋ว ///ถ้าใครติดหวานจากเรื่องที่จบไปแล้ว ถ้าตอนนี้ออกมาจริงๆ จะเป็นยังไงน๊า

=====================ตัดทิ้งนะ=============================
ตรงนี้ตัดออกไม่เอา มัน Dark ไปหน่อย แล้วก็ไปต่อไม่เป็น.... แต่ยังอยากเก็บไว้
========================================================

"พี่น่ะช่างยนต์นะน้อง มายั่วช่าง ก็ต้องร้องกลับไปอย่างนี้แหละ"
"หยุดก่อนได้ไหม...ฝ้ายไม่ไหวว...เจ็บมาก"
อิงเงยหน้าจากซอกคอมองหน้าฝ้าย
เขาเห็นหยาดน้ำตาของฝ้าย....ไหลมาอาบแก้ม

"ร้องไห้ไม่ช่วยอะไรหรอกนะ....
มันกระตุ้นให้ยิ่งอยากเย็ดขึ้นอึก"  อิงกระซิบข้างหู น้ำเสียงเหี้ยมเกรียม
เขาบีบนมเธอแรงขึ้นจนเนื้อแทบแตก มืออีกข้างก็จับรัดจิกเข้าไปในเนื้อหน้าท้อง

'โอยย... ฉัน จะรอดไหมเนี่ย.. ทำไงดี '  
"ฉันผิด  ฉันไปสะกิดแผลคุณ แต่ละคนก็มีแผลกันทั้งนั้น
ต่อให้แผลเก่าแค่ไหน ไปสะกิดมันก็เจ็บทั้งนั้น"

========================================================

"พัดลมจิ๋ว" by จิ๋ว

เรียกแต่เมียๆๆๆๆ มันเพลียหัวใจ
อยากให้เรียกชื่ออ่ะได้ไหม
เค้าก็มีตัวตน ใหญ่ๆ อยู่เหมือนกัน     
วันไหนได้พบหน้า  พบวาจาเอ่ยตามนั้น
ร้องทักได้ทันควัน สื่อสารกันเข้าใจ
ก็ พัดลมจิ๋ว คือพัดลม กับ จิ๋ว ไง
พบหน้ากันโพสใด ทักพัดลม  ทักจิ๋วได้ รู้จักเลย

ปล. 1 พยายามแล้วนะ คล้องจองได้เท่านี้ เอิ๊ก ๆ  โอป่ะ
ปล. 2 ท่านไม่ต้องกังวลเรื่องการพูดคุยของเรานะคะ
เมื่อก่อนสามีตอบเป็นส่วนใหญ่ แต่จิ๋วก็อยากคุยด้วยเหมือนกัน
และเพี่อความโปร่งใสชัดเจน เราเลยมีนโยบายครอบครัวให้มีไอดีเดียวกัน
คุยได้ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องเงินคร้าาาา.....อิอิ

เนื่องจาก xonly เป็นเวปแบบเปิด
ทำให้คนที่ไม่ใช่สมาชิกก็สามารถเข้ามาดูได้ //เคยเป็นมาก่อนตั้งกะตอน xonly v.1
จึงจำเป็นที่ซ่อนบางส่วนของเนื้อเรื่องเอาไว้
โดยเฉพาะ เนื้อหาส่วนที่ติดเรท
เพื่อมิให้ อากู๋ และคนทั่วไปดูได้
แต่บางครั้งการตัดตอน ก็ทำให้เนื้อหาน่าสนใจขึ้น ม้างงงงงงงงงงงงงง
มิได้เจตนา มิให้ผู้อ่าน ได้อ่านอย่างมีอรรถรส ต่อเนื่อง เลย แต่อย่างใด ม้างงงงงงงงงงงงงงงง
[s:261][s:261][s:261][s:261][s:271]

-------------------------------------------------------------------------------

เนื้อเรื่องหลัก

ช่างแก้

-------------------------------------------------------------------------------

เรื่องแรก มีคนอยากเป็นเด็กปั๊ม
เรื่องล่าสุดอยากเป็นช่างซ่อมรถ
แล้วเรื่องหน้าอยากจะเป็นอะไรกันละคร๊าบบบบบบบบบบบ
โปรดติดตามตอนต่อไป คาดว่านานเกินกว่าจะรอไหว [s:261]

................................................................
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

peddo

(จิ๋ว)

อ้างจาก: peddo เมื่อ กรกฎาคม 04, 2016, 05:13:56 หลังเที่ยง
โห ลึกลับซับซ้อนจริงๆ แนวดิบก็มันอีกแบบ ขอบคุณมากครับ

อุตส่าห์ตามมาอ่าน ::WooWoo::

ขอบคุณมากค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

thep59

beeriero

(จิ๋ว)

อ้างจาก: beeriero เมื่อ กันยายน 04, 2016, 09:04:19 ก่อนเที่ยง
มาหลากหลายนะครับมีbehide the scene ด้วย คราวหน้าจะมี deleted sceneไหมน้อ

มีทั้งสองอย่างเลยค่ะ ทั้งเบื้องหลัง และส่วนที่ตัดทิ้ง ที่ว่ามัน dark ไป
แต่ขอบคุณมากเลยค่ะ ที่ตามมาอ่าน  ดีใจค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)

pongsan

ขอชื่นชมความสมัครสมานสามัคคีกัน...ร่าง/ยำ/ปรุงแต่ง&จัดจาน..อ่ะ!ม่ายช่ายยย ::Glad::  จัดแจงจนเป็นนิยายคุณภาพเรื่องหนึ่ง...มีทั้งความหวานนน แต่ก็ไม่ขาด ความซ่าบซ่าน ::JubuJubu::   สงสัย...สองหัว(นักแต่ง)ดีกว่าหัวเดียว จริงแฮะ! ::KO::

ปล.  แหมมมม...ตัดช่วงdarkไป! แต่เอาช่วงกระบอกสูบมา ก็ได้ความรู้เรื่องเครื่องเครา ::Horror::  อ่ะ!..เครื่องยนต์ไปเยอะเหมือนกันครับ! ::Confident:: ::Thankyou::

darkfrl

(จิ๋ว)

อ้างจาก: pongsan เมื่อ มกราคม 29, 2017, 01:29:13 ก่อนเที่ยง
ขอชื่นชมความสมัครสมานสามัคคีกัน...ร่าง/ยำ/ปรุงแต่ง&จัดจาน..อ่ะ!ม่ายช่ายยย ::Glad::  จัดแจงจนเป็นนิยายคุณภาพเรื่องหนึ่ง...มีทั้งความหวานนน แต่ก็ไม่ขาด ความซ่าบซ่าน ::JubuJubu::   สงสัย...สองหัว(นักแต่ง)ดีกว่าหัวเดียว จริงแฮะ! ::KO::

ปล.  แหมมมม...ตัดช่วงdarkไป! แต่เอาช่วงกระบอกสูบมา ก็ได้ความรู้เรื่องเครื่องเครา ::Horror::  อ่ะ!..เครื่องยนต์ไปเยอะเหมือนกันครับ! ::Confident:: ::Thankyou::

ขอบคุณเช่นกันค่ะ ที่อ่านอย่างอึด มาราธอน ขนาดนั้น
ปลื้มมากเลยค่ะ ::Thankyou::

(จิ๋ว)

อ้างจาก: Jamonly เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2017, 12:47:44 ก่อนเที่ยง
อ่านเบื้องหลังแล้วร้องอ๋อ55

ขอบคุณจริง ๆ ค่ะที่ติดตามจนหยดสุดท้าย อย่าลืมไปเม้นท์ไว้ใน
https://xonly8.com/index.php?topic=172965.0

นะคะ ใกล้ 14 ก.พ. แล้ว  จะได้อ่านที่มา & ความลับที่ซ่อนอยู่

ปล. ขออนุญาตโปรโมทนิดนึง   ::DookDig::

(จิ๋ว)

อ้างจาก: darkfrl เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2017, 02:37:37 หลังเที่ยง
ติดตามครับ ชอบมากๆเลยแนวนี้ ให้ความรู้สึกที่ดี

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่ติดตามเช่นกันจ้า   ::Glad::

Jamonly

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2017, 12:19:56 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Jamonly เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2017, 12:47:44 ก่อนเที่ยง
อ่านเบื้องหลังแล้วร้องอ๋อ55
ขอบคุณจริง ๆ ค่ะที่ติดตามจนหยดสุดท้าย อย่าลืมไปเม้นท์ไว้ใน
https://xonly8.com/index.php?topic=172965.0
นะคะ ใกล้ 14 ก.พ. แล้ว  จะได้อ่านที่มา & ความลับที่ซ่อนอยู่
ปล. ขออนุญาตโปรโมทนิดนึง   ::DookDig::
ขอบคุณครับ สัก12-13เดี๋ยวตามไปอ่าน จะได้เพิ่มระดับความตื่นเต้นในการอ่าน เกี่ยวไหมหว่า55

Pem Samsan

ร่วมกันหลายคนคงวุ่นน่าดู แต่น่าจะสนุกสนานกันมาก ชอบที่มีเบื้องหลังนี่เลย