ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Komiya Yuuta] Haru Oboro (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 16, 2016, 09:00:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

[align=center]ฮะโหน่งมาแว้ววววววววววว ผลงานแปลชิ้นที่ 4 ครับผม![/align][align=center]
[/align][align=center]หลังจากซุ่มแปลด้วยความรวดเร็วระหว่างรอดูบอลก็เสร็จซักที หลังๆมานี่ไม่รู้ทำไมเจอแต่เรื่องที่คลีนยากๆทั้งนั้นเลยบางเรื่องกว่าจะลบพวกช่องเสียงครางออกหมดนี่แทบเป็นลมเลยทีเดียว [s:232] [/align][align=center]
[/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left]
[/align][align=center]
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

Tweetty13

::JubuJubu::ขอบคุณมากมายครับที่นำมาแบ่งปัน

imeime

viperer

ขอบคุณครับ...อยากเป็นอาจารย์เลยทีเดียว

kominlove

Superion

whizper

ขอบคุณครับ อยากเป็นอาจารย์มั่งจัง ::Bloody::

flask

::Shy::
แนวอาจารย์กับนักเรียนก้อสนุกดี
ขอบคุณครับ

Vinsmoke

ในชีวิตจริงมีแบบนี้บางก็ดีซิ

ขอบคุณครับ

aumbangpra

prol3enz

แหม่  นักเรียนแบบนี้ จะตีให้ตายเลย

boyheys