ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H กามสูตรไดอารี่ 001 แปลโดยนายส่ายหน้า

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 19, 2016, 09:08:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ลองแปลการ์ตูนเรื่องแรก และคงจะเป็นเรื่องเดียวที่จะแปลม้าง [s:261]
สาเหตุที่อาจจะเป็นเรื่องเดียวที่แปลเพราะ [s:267] 

เรื่องนี้ ณ ปัจจุบัน มี 222 ตอนรวมแล้ว 4000 กว่าหน้า แล้วยังไม่จบ
เฉพาะตอนนี้ใช้เวลา 2 วัน ทำทุกวันยังนานเป็นปี [s:262] 
ยังไม่รวม Side Story อีก 300+ กว่าหน้า  [s:237] 

ふたりエッチ; 兩人性世界; 夫妻成長日記; Futari H; Love Diary; Manga Love Story; Manga Sutra;
Author(s): Katsu Aki     
Artist(s):Katsu Aki     
Genre(s):Comedy, Drama, Mature, Romance, Seinen, Slice Of Life
Released:1997

ตามที่บอกแหละครับ คนแปลมี เฉพาะคนที่มี [s:265] ไฟ และ[s:231] บ้าพลัง  เท่านั้น
ขอให้พลังหื่นจงอยู่กับทั่น[s:271]
ตอนต่อไปออกอาทิตย์หน้าเน้อ จะพยายามมาตามสัญญา [s:263]
ถ้าหายไปนานไม่ต้องทวงนะครับ หมดไฟ [s:261]
[s:225]

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

lolitacon

พอจะแก้ให้รูปมันเป็นขนาดใหญ่ อ่านได้ชัดและง่ายกว่านี้ได้ไหมครับผม

ขอบคุณมากๆครับ

6thhokage

climaxz

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
การ์ตูนลายเส้นคลาสสิคแบบนี้ หาอ่านยากครับ

อยากให้แปลเรื่อย ๆ จะติดตามครับ

terngman

ขอบคุณมากครับผม เรื่องนี้เก่าใช้ได้เลยครับ
ผมเคยได้มาอยู่สองเล่ม เหมาะสำหรับนักสะสมเลยทีเดียวครับ

1867218672

ya00022449

ขอบคุณครับ ลายเส้นอย่างงี้มีค่อนข้างน้อยละเดี๋ยวนี้

mcazzz

เรื่องยาวเรื่องนี้เคยอ่านนานมาก
จำตอนจบไม่ได้แล้ว
ขอบคุณที่นำมาให้อ่านอีก
มีความรู้ดีด้วยนะครับนั่น

imeime

poison_react

ขอบคุณที่สละเวลาแปลครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ
เรื่องนี้น่าสนใจมาก ยังไม่เคยอ่านเลย
ชอบลายเส้นรุ่นนี้ครับ

kominlove

มีเรท R เรื่องอื่นที่น่าสนอีกมั้ยครับ เรื่องนี้ก็ดีนะแต่ 4000 หน้า จะตามไไวมั้ยนั่น ขอบคุณครับ

(จิ๋ว)

เจอตอนแรกก็รู้สึกว่า มันช่างคุ้นเคยจริง ๆ   ลุ้นกันอีกนานเน๊าะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

whizper

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

kapomman

เหมือนเคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว ขอบคุณมากๆครับ