ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับที่เกือบได้แลกคู่เสียบ(เธอไม่เคยรู้)​

เริ่มโดย kpl, เมษายน 29, 2020, 02:12:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

หลังจากที่เขียนเล่าประสบการณ์ของแฟนกับอดีตของเธอมาหลายตอนแล้ว.. ตอนนี้ขอเขียนเล่าประสบการณ์​ที่เกี่ยวกับแฟนของผมคนนี้(คนปัจจุบัน)​และตัวผมและเกี่ยวกับอีกคู่ดูบ้าง.. จริงๆเรื่องนี้แฟนผมไม่เคยรู้เรื่องนี้มาก่อนนะคับ(ทุกวันนี้ฝ่ายผู้หญิงก็ยังไม่รู้).ตัวละครในเรื่องนี้ผมขอใช้นามสมมุติทั้งหมดแล้วกันนะคับ.. มาเริ่มกันเลย.
      สมมุติให้แฟนผมชื่อ​ นก​
      สมมุติให้เพื่อนแฟนผมเธอชื่อ​ นุช
      สมมุติให้แฟนนุชชื่อ​ ชัย
      ส่วนตัวผมก็จะใช้แทนตัวเองว่า ผม​ เลยนะ
      ผมกับนกก็ตกลงกันเป็นแฟนมาได้สัก​สองปีกว่าๆได้ละ.ตลอดระยะเวลาสองปีกว่าๆผมต้องเดินทางจาก​ กทม.ขึ้นทางเหนืออยู่บ่อยๆขยันขับรถมาก(บางทีก็นั่งเครื่องไป)​วันหยุดคือต้องไปหานก.ไปเพื่อเย็ดนกนี่ละ.จนผมก็เริ่มสนิทสนมกับชัยและนุช(ซึ่งนุชเป็นเพื่อนสนิทของนกแฟนผม.ส่วนชัยเป็นแฟนของนุช)​เพราะเราจะไปเที่ยวกันบ่อยๆเที่ยวเสดก็แยกย้ายกัน.มีอยู่วันหนึ่งเรา​4​คนก็ทำหมูกะทะ​มากินที่ห้องนุชซึ่งเลี้ยงส่งนกลาออกจากงานที่จังหวัดทางเหนือนี้ไปทำงานที่​ กทม.(บริษัทปัจจุบัน​ที่เธอทำงานอยู่นี่ละ).จริงๆนกก็ได้ย้ายมาทำงานที่​ กทม.ได้เดือนหนึ่งละแต่เพิ่งมีเวลาว่างตรงกัน. เราก็นั่งกินดื่มกันไป.ขอบอกก่อนนะคับว่าผมกับชัยค่อนข้างคุยกันถูกคอตั้งแต่เจอกันแรกๆละเลยกล้าที่จะคุยอะไรเพราะบางทีผมมีปัญหากับนก(แฟนผม)​ก็ได้ชัยกับนุชนี่ละคอยเคลียร์​(เพราะผมกับแฟนอยู่ห่างกัน).. ส่วนนุชเป็นคนรูปร่างดี​ หน้าตาสวยตามสไตร์สาวเหนือหน้าจะหมวยๆหน่อยและผิวขาว.รูปร่างไม่ต่างจากนกเท่าไหร่.. วันนั้นเรานั่งกินหมูกะทะกันตั้งแต่บ่าย3โมง​ จนถึง​ 4​ ทุ่มได้ส่วนใหญ่หนักไปทางแอลกอฮอล์​มากกว่าจนนกกับนุชเมามากง่วงหลับคาวงเลย.ผมก็อุ้มนกไปนอนที่เตียงและชัยก็อุ้มนุชไปนอนที่เตียงเหมือนกัน(ก็เตียงเดียวกันละ)​แล้วผมกับชัยก็มานั่งกินต่อ.. บอกตรงๆก่อนหน้านั้นผมก็แอบมองนุชมาตลอดทุกครั้งที่ไปเที่ยวกัน(พูดตรงๆว่าอยากเย็ดละ).. ด้วยความเมาด้วยบะวันนั้นก็เลยกล้าที่จะถามชัยแบบทีเล่นมีจริงไปว่า
ผม​ : ชัยแอบมองนกอยู่ใช่ไหมละ.. คิดอะไรยังไงคุยกันตรงๆได้นะ(แล้วก็หัวเราะ)​
ชัย​ : บอกไปพี่จะเตะผมหรือเปล่าละ.. (หัวเราะ).. ผมว่าพี่ก็ไม่ต่างจากผมนะเท่าที่ผมสังเกตุพี่ก็แอบมองนุชบ่อยๆ.. คิดไรปะเนี๊ย.. (หัวเราะ)​
ผม​ : ก็นุชน่ามองขนาดนี้.. รึไม่จริงอะ.. ห่วงอะดิ
ชัย​ : ก็ห่วงดิพี่
ผม​ : คืนนี้ใหนๆก็ไหนๆแล้วอีกนานกว่าจะได้เจอกันอีกเรามาต่างกันต่างเย็ดแฟนเราบนเตียงเดียวกันดีปะ.. เราก็อยากเห็นของนกอยู่นี่และพี่ก็อยากเห็นของนุชเหมือนกันสร้างอารมณ์​ตื่นเต้นกัน
ชัย​ : ถ้าพวกเขาตื่นละ..
ผม​ : อาการแบบนี้ไม่ตื่นหรอก​ หลับยาวแน่นอน.. (หัวเราะ)​
ชัย​ : แค่ดูนะพี่​ แล้วต่างคนต่างเย็ด
ผมก็โอเคตามนั้น.. ผมกับชัยก็นั่งกินกันสักพักคุยเรื่องพวกนี้ไปเรื่อยๆจนผมเริ่มชวนชัยละว่าไม่ไหวละเงี่ยนแล้วอะ.. ผมเริ่มขึ้นเตียงไปด้านที่นกนอนอยู่เอามือบีบนมนก(นกใส่เสื้อยืดยาวกางเกงเร็กกิ้งแนบเนื้อ)มืออีกข้างก็บี้หีนกผ่านกางเกงเร็กกิ้ง.. ส่วนชัยนั่งอยู่ปลายเตียงมองตาไม่กระพริบ.จนผมภอดเสื้อนกออกเหลือแต่เสื้อใน.ชัยก็เดินมาที่นุช(ซึ่งนุชใส่เสื้อยืนกางเกงขาสั้น)​ปากผมก็ไซร์ดูดที่นมนกอยู่(ยังไม่ถอดเสื้อใน)​ตาก็มองนุชไม่ละสายตาแล้วชัยก็ถอดเสื้อนุชออกพร้อมปลดเสื้อในนุชออกด้วย.ผมเห็นนมนุชแล้วน่าดูดมากขนาดสูสีกันกับของนกเลย.น่าดูดมาก.ตอนนั้นควยนี่แข็งแบบตุงกางเกงเลย.. แล้วผมก็ปลดตะขอเสื้อในนกออกตาชัยก็มองมาไม่กระพริบเหมือนกัน.ผมกับชัยก็ต่างคนต่างดูดเลียนมของแฟนตัวเองพร้อมมองของอีกฝ่ายไปด้วยส่วนนกกับนุชยังไม่ขยับคงหลับอยู่แบบนั้น.. ผมเริ่มตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆ.แล้วผมก็เลื่อนลงไปดึงกางเกงเร็กกิ้งพร้อมกางเกงในของเล็กดึงออกพร้อมกัน.ชัยหยุดทำกิจกรรมกับนมของนุชทันทีและพูดกับผมว่า..
ชัย​ : โอ้พี่หีของนกสวยจังขนไม่เยอะมาก...
ผม​ : แล้วของนุชละเป็นไงขอชมหน่อยสิ
แล้วชัยก็ถอดกางเกงขาสั้นพร้อมกางเกงในนุชดึงลงไป.ผมยิ่งตื่นเต้นมากขึ้นไปอีก​ หีของนุชโหนกน่าเลียมากขนหมอยเยอะยาวกว่าของนก​ เคลมหีของนุชยังสวยคล้ำน้อยกว่าของนก(แฟนผม).ซึ่งตอนนี้นหกับนุชเปลื่อยเปล่ากันทั้งคู่.ผมไม่อายใครละตอนนั้นเพราะควยแข็งแทบจะทะลุกางเกงแล้วผมก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกเปลื่อยเหมือนกัน.ชัยเห็นผมทำแบบนั้นเขาก็จัดการตัวเอง ผมเลยถามชัยว่า
ผม​ : ชัยอยากลองชิมน้ำหีนกไหมละ
ชัย​ : พี่อนุญาต​เหรอ
ผม​ : ใหนๆก็ขนาดนี้แล้วนี่.ก็แลกกันชิม.. โอเคไหมละ.. ถ้าดูว่าเขาสองคนจะตื่นก็สลับมาของใครของมัน
ชัย​ : แค่ภายนอกนะพี่
ผม​ : ตามนั้น
ผมเป็นคนเริ่มจับขานุชถ่างออกสองข้างและเอามือแหวกขนหมอยของนุชเปิดทางร่องหีและเอาลิ้นเลียตามร่องหีขึ้นไปถึงเม็ดเลยได้ยินเสียงนุชคราง.. ฮือ.. ฮือ.. ในลำคอ.ผมก็หยุดทำก่อนกลัวจะตื่น​ มองไปที่ชัย.เขาก็กับกับหีนกเหมือนกันและบอกผมว่าน้ำนกหวานจังพี่.ชัยทั้งดูดทั้งเลียหีนกแบบแทบไม่เหลือที่ว่าง.ผมก็ไม่ปล่อยให้ชับทำฝ่ายเดียวผมก็ทั้งดูดทั้งเลียหีนุชต่อตอนนั้นผมแทบอยากเอาควยยัดเข้าหีนุชเลยเพราะมันอยากแตกแล้ว.ผมเลยบอกกับชัยว่าขอดูดนมนุชหน่อยนะ.ชัยก็พยักหน้าผมเลยเลื่อนไปนอนข้างๆนุชก้มลงทั้งเลียทั้งดูดหัวนมนุขมือก็ค่อยๆจับไปด้วยแต่ไม่รุนแรงกลัวจะตื่นได้ยินสองสาวครางในลำคือ​ อือ​ อือ​ อือ.. แต่ไม่ตื่นคงเมาหนัก.ผมดูดนมนุชไปก็มองชัยทำกับนกไปด้วยมือข้างหนึ่งผมก็สอดนิ้วเข้าไปในหีนุชซึ่งตอนนี้น้ำหีนุชออกมามากละ.ซึ่งตอนนี้ชัยก็มาดูดนมนกอยู่เหมือนกันแต่ท่อนล่างของชัยหัวควยที่บานกำลังถูกลากขึ้นลงที่เคลมหีของนก(แฟนผม). ผมก็มองดูแบบไม่ละสายตา.ตอนนั้นคิดในใจนะว่าถ้าชัยมันขอสอดควยเข้าหีนกผมก็จะยอมเพราะอยากเย๋ดนุชเหมือนกัน.. สักพักชัยก็บอกกับผมว่าผมไม่หวละพี่อยากแตกในหีแฟนแล้ว.เขาก็ขยับมาเอาควยมาสอดใส่หีนุชและค่อยๆโยก.ผมก็ไปสอดควยใส่หีนกเหมือนกันตลอดเวลาที่ชัยค่อยๆจับควยถูที่ร่องหีของนุชจนค่อยๆกดหัวควยบานๆของชัยมุกเข้าไปในหีของนุชและดันควยเข้าไปจนสุดลำผมมองแบบไม่ละสายตาเลย.ซึ่งตอนที่ผมจับควยสอดใส่หีนกชัยก็หยุดมามองเหมือนกัน​ซึ่งตอนนั้นควยกระแทกหีแฟนแต่สายตาของแต่ละฝ่ายกลับมองมาที่แฟนของอีกคน.ผมยอมรับเลยว่าตอนเย็ดกับแฟนผมมองหน้ามองนมนุชตลอดจนผมเสด..ตอนนั้นยอมรับว่าเสียวตื่นเต้นมากผมเย็ดอยู่แป๊บเดียวแตกในใส่หีนกเลย..ส่วนชัยเสดหลังผม.หลังจากเสดเราก็มาเช็ดทำความสะอาดให้แฟนและก็ใส่เสื้อผ้าหลับไปด้วยความเมาและเพลีย.ตื่นกันมาเกือบเที่ยง.ผมตื่นก่อนเห็นนุชกับชัยนอนอยู่ข้างเตียงมีผ้าปูอย่างดี.ชัยคงจะเอานุชมานอนข้างล่างเอง.และผมก็ปลุ๊กนกไปอาบน้ำหันเพราะช่วงเย็นต้องมา​ กทม.(จองตั๋วเครื่องบินไว้)​
ผมก็เข้าไปอาบพร้อมกันกับนก.ตอนแรกนกไม่ยอมกลัวว่าเพื่อนจะตื่นมาเห็นแต่ก้วยผมอ้อนและดูท่าทีนุชกับชัยยังหลับไม่มีท่าทีจะตื่น.เข้าไปอาบน้ำด้วยกันผมก็จัดนกไปผมแตกไปหนึ่งน้ำในท่ากระแทหนกด้านหลัง(ท่ายืน). ตอนผมออกมาจากห้องน้ำ(ผมออกมาก่อนนก)​ก็เห็นชัยกำลังนอนกอดจูบแลกลิ้นกับนุชอยู่.ผมก็มองดูเฉยๆจนนุชหันมาเห็นผมเลยบอกชัยให้หยุด.ผมเลยพูดแซวๆไปว่า.. ทำต่อได้นะ.. เดี๋ยวพี่ปิดตาให้.. (หัวเราะ).. นุชพูดออกมาด้วยความอายว่า.. พี่โรคจิตเปล่าเนี๊ยยย... ยอมรับเลยว่าพอผ่านเหตุการณ์​นี้มาบ่อยครั้งที่เย็ดกับนก(แฟน)​ยังจินตนาการ​ถึงนุชอยู่เลย.
      หลังจากนั้น.ผมพยายามอีกหลายครั้งนะว่าจะสานต่อเรื่องนี้ให้จบ.. 5555แต่ก็ยังไม่ได้สักที..ผ่านไปอีกเกือบปีได้มั้ง..ได้ข่าวว่านุชกับชัยเลิกกันแล้ว..นุชก็มีแฟนใหม่..ส่วนชัยไม่รู้ข่าวว่าไปอยู่ไหน
      จนถึงปัจจุบันนี้​ นก(แฟนผม)​และนุชยังไม่เคยรู้เรื่องนี้เลยว่าตัวเองเกือบโดนแลกคู่เย็ด
        จบ..(ตอน)

zebrazaa

kpl

ทุกวันนี้เวลาเจอนุชควยนี่แข็งตลอดเลยคับ.. ยังอยากลิ้มรสน้ำหีเธออีกสักครั้ง

manunited68

ppherbalife

Phukit Methitharathon

ได้แค่นี้ก็ดีแล้ว เกินกว่านี้มันจะเกินควบคุม

9toulek

บบนี้ต้องสานต่อครับ ตื่นมาแล้วก็คงปฏิเสธไม่ได้

vlop

ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องเสียว อ่านแล้ว เห็นภาพเลย เสียวแทน ไหนๆก็ไหนๆ แล้ว น่าจะ ลองเสียบเข้าไปเลย 555

kpl

ผมอยากจะสานต่อมากเลยนะคับแต่ติดตรงที่ไม่ค่อยสนิทกับแฟนใหม่นุช(ถ้ายังเป็นชัยอยู่ก็ไม่แน่อาจจะได้แลกคู่กันเย็ด.. ผมใจอยากจะเอาควยสอดใส่ใจจะขาดเพราะหีนุชสวยน้ำหีก็อร่อย

BuffFun

sthanya