ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 20, 2016, 12:00:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

ฉบับเขียนใหม่ครับ กดที่นี่เลย >> LINK

darkwingzzz

เทสๆ
อ่า
โพสแรกกับบอร์ดใหม่

ผมเข้าใจครับเรื่องพิมพ์ผิด อันนี้แล้วแต่คนครับ ผมเองก็ค่อนข้างอยากให้พิมพ์กันให้ถูกหน่อย
(แต่ผมก็เข้าใจพวกพิมพ์จาก มือถือ แทปเลต นะครับ นิ้วใหญ่ จิ้มไม่ค่อยถูกเหมือนกัน)

ผมก็อยากรณรงค์ให้ช่วยใช้ภาษาไทยกันให้ถูกต้องด้วยนะครับ
ทุกวันนี้นี่จากผิดบ่อยๆ แล้วจะกลายเป็นความเคยชินซะละ

บ่นซะนาน
ขอบคุณนะครับที่แต่งเรื่องแนวนี้มาให้เสพกัน

ผมไม่รู้ว่าทำไมเรตติ้งดีนะครับ แต่สำหรับผมแล้วนี่ชอบแนวนี้นะ (ชอบมวากกกกก ขอนิดนะครับ)
ตอนต่อไปมาเร็วๆ น้าาาาาาาาา  ::Glad:: ::Glad::

kopXIIII

มาอ่านฉบับเพิ่มเติมนี่
ได้อรรถรสยิ่งกว่าเดิมครับ
ขอบคุณครับผม
รอติดตามตอนต่อไปครับ

Noii2

มีซีรี่ย์ใหม่ที่น่าติดตามมาอีกแล้ว ขอบคุณมากครับาสำหรับผลงาน จะรอติดตามตอนต่อๆไปนะครับ

freedoms

ชอบแนวนี้จริงๆขอบอก แล้วพลังที่ได้มาจะทำให้เปลี่ยนไปขนาดใหนนะ

upperbound

มาติดตามต่อครับ เนื้อเรื่องดูน่าสนใจและน่าติดตามดีครับ ขอบคุณครับ

rattanalai

เป้นเรื่องที่น่าติดตามมากครับ แนวนี้ เป็นกำลังใจให้้ครับ

arsenyo

แนวนี้ซิสนุกสุดๆ รอติดตามครับผม

eradicater

กลับมาตอบในบอร์ดใหม่ ยังสงสัยเกมือเดิมว่าบาปอื่นๆเค้าจะตีตรากันยังไง

pputter

ลุ้นอยู่เหมือนกัน ว่าถ้าทาสของบาปเราถูกบาปอื่นแย่งนี่จะเป็นไงนะ จะรู้มั้ย หรือต้องโดนหักหลัง เนื่้อเรื่องน่าติดตามครับ

forza

ขอบคุณครับ อิจฉาคนไข้จริงๆ

Yutapub

อิจฉาโว้ย ตอนนี้พยาบาล ตอนหน้า หมอ ตอนต่อไป....

tomoshita

ตามมาอ่านอีกรอบสำหรับบอร์ดใหม่ครับ // เนื้อเรื่องน่าติดตามนะครับ

savana911

เริ่มต้นก็น่าติดตามแล้วครับ

singer7

เนื้อหากำลังเข้มข้นเลยครับ 

ขอบคุณครับ