ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saji-pen] Kanojo Ha H Na Game Nou (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 20, 2016, 07:19:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

[align=center]No.6 ,repeat , NO.6 ![/align][align=center]
[/align][align=center]ช่วงนี้ติดเกมกับ VN งอมแงมแถมยังนั่งดูบอลยันดึกดื่นอีกเลยทำให้แปลช้าลงไปเยอะเลย เพราะงั้นช่วงนี้ผลงานอาจจะออกช้าหน่อยนะฮะ [s:228]  [/align][align=center]
[/align][align=center]เรื่องนี้ก็มาแนวสาวหื่นสุดขั้วดูบ้าง จะว่าไปถ้าได้เจอแบบนี้ในชีวิตจริงๆก็คงน่าสนุกดีนะ หึยยยยยย[/align][align=center]
[/align][align=center]
[/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left][/align][align=left]
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

treenai

ขอบคุณที่ผลิตผลงานดีๆมาให้อ่านครับ

secert

dee464967

ขอบคุงงับกับสิ่งดีดีที่มอบมาอิอิ

omuu

ขอบคุณครับผม สนุกมากเลยยย เยี่ยมยอดดด

strikef.

ขอบคุณครับ ยังไม่เคยเจอแบบนี้ในชีวิตจริงเลย อยากเจอแบบนี้บ้างจัง 555

clockz

ขอบคุณมากเลยครับ จะติดตามผลงานไปเรื่อยๆเลยครับ  ::Reader::

kittikunza

ensd-07

css001

ขอบคุนนะคับ ถาพสวยดีคับ เยีอมคับ

chanok2718

ขอบคุณครับ ผมรอติดตามผลงานนะครับ รอเรื่องต่อๆไปครับ