ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉลองบอร์ดใหม่!! ระบบใหม่!! มาโหวตเรื่องที่อยากอ่านกัน By.godersoul

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 23, 2016, 07:18:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆสมาชิกอยากให้ผมลงเรื่องไหนก่อนดีครับ ระหว่าง.....

MSN (EP.4) - เนื้อหา : ฉากเปิดซิงที่ทุกคนรอคอย
31 (30.1%)
7 Sin : Lust (EP.3) - เนื้อหา : ได้เวลาที่นายพลจะได้ออกจากโรงพยาบาลมาทดสอบพลังใหม่ที่เค้าได้รับ
54 (52.4%)
7 Sin : Sloth (EP.1) - เนื้อหา : บาปตนใหม่ ตัวเอกใหม่ พลังใหม่ เนื้อเรื่องใหม่ที่จะค่อยๆเชื่อมโยงเข้าหากัน
6 (5.8%)
Pang Diary 04-06/2009' - เนื้อหา : มุมมองอีกด้านของน้องแป้ง ในเดือน เมษายน-มิถุนายน 2009
10 (9.7%)
ไม่ต้องลงหรอกพักๆซะบ้าง ลงอะไรทุกวัน ไป๊ๆ ไปนอนพัก
2 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 103

ปิดโหวตแล้ว: มิถุนายน 24, 2016, 07:18:44 หลังเที่ยง

GoDeRsOuL

ปิดโหวตแล้วนะครับ

GoDeRsOuL

อ้างจาก: avelance เมื่อ มิถุนายน 23, 2016, 07:33:48 หลังเที่ยง
::HeyHey:: มีโหวต all ไหมครับ
ถ้ามีผมคงตายครับ พักผ่อนไม่พอ พลังชีวิตหมด
นี่บอร์ดปิด 2 วัน เลยได้ชาร์จแบตชีวิตโดยการ
นอน.......
นอนคุยกับน้องแป้ง  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

naluk888

แล้วแต่จะสะดวกครับไม่รีบร้อน เพราะสิงอยู่ในนี้มานานแล้วรอได้ครับ เพราะเข้าใจคนเขียนเรื่องต้องใช้เวลา ใช้กำลังกายกำลังใจมากมายกว่าจะเขียนได้แต่ละตอนครับ สู้ๆนะ

bosshii

มาโหวต EP3 ครับ กำลังต่อเนื่องอยากเห็นตอนทดสอบพลังอีก ฮี่ๆ ::Evil::

ลุยเลยนายพล!! ::YehYeh::

phozis