ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Saori Hara 原紗央莉

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 24, 2016, 09:37:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

กลับไปสำรวจดู ภาพที่เคยโพสต์ไว้ ทั้ง Nozomi Asou, Alice Ozawa และ JULIA
ปรากฏว่า ภาพขาดหายไป จนต่อไม่ติด.. ไม่เป็นไรครับ เพราะขัดข้องบ้างเล็กน้อย
แล้วจะโพสต์ให้ใหม่ครับ(ในภายหลัง เพราะก็ได้ลงภาพไปมากแล้ว)

วันนี้ จะนำภาพ 2 นางฟ้าเอวี "2 สาว 2 แบบ" มาให้ชมเปรียบเทียบกันระหว่าง
Saori Hara อดีตนางฟ้า ที่อำลาวงการไปแล้ว แต่ผลงานของเธอยังติดตราตรึงใจ
และ Aino Kishi สาวน้อยรูปร่างบอบบาง แต่ชวนฝัน ในขนาด mini มาให้ชมกัน
ต่างจิตต่างใจ แล้วแต่ชอบนะครับ ขอให้มีความสุขกันครับ
(ทดลอง 36 ภาพ ก่อนนะครับ)

ระลึกถึงเธอ Saori Hara สาวสวยซุปเปอร์สตาร์แห่งวงการ AV ญี่ปุ่นคนนี้
ที่มีเชื้อสายเยอรมัน จากพ่อที่เป็นลูกครึ่งญี่ปุ่น-เยอรมัน ได้ประกาศอำลาวงการไปนานถึง 5 ปีแล้ว

12

piston

BearBlez

เนื้อแน่นมาก ขอบคุณครับ ::WowWow::

meka

ขอบคุณครับคนนี้ขวัญใจของผมอีกคนนึง

[H]aLayLuYa

ชอบคนนี้มากครับ ขอบคุณมาก ๆ

khonsyd

สวย..สวยขอบคุณครับที่จัดหามาให้ชม

lhongy

ผมคิดถึงน้องนางมากจิงๆคับ ยังหาหนังของแกดูอยุ่เลย ขอบคุณมากๆคับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

secert

jack648

ขอบคุณมากครับ

Saori เหนือชั้นกว่า Aino มากครับ

Saori ทั้งสีหน้า ทั้งท่าทาง....ยอดมาก( เสียดาย: นมเหลว , ตูดใหญ่ ..แสดงมามาก)

dearlovelove

ptrpkk

ยิ้มกระชากใจจริง ๆ .....

ขอบคุณครับ

::Me?:: ::Me?:: ::Me?::

e-kung

cupid5