ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Aino Kishi 希志あいの

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 24, 2016, 09:42:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

Aino Kishi 希志あいの

กลับไปสำรวจดู ภาพที่เคยโพสต์ไว้ ทั้ง Nozomi Asou, Alice Ozawa และ JULIA
ปรากฏว่า ภาพขาดหายไป จนต่อไม่ติด.. ไม่เป็นไรครับ เพราะขัดข้องบ้างเล็กน้อย
แล้วจะโพสต์ให้ใหม่ครับ(ในภายหลัง เพราะก็ได้ลงภาพไปมากแล้ว)

วันนี้ จะนำภาพ 2 นางฟ้าเอวี "2 สาว 2 แบบ" มาให้ชมเปรียบเทียบกันระหว่าง
Saori Hara อดีตนางฟ้า ที่อำลาวงการไปแล้ว แต่ผลงานของเธอยังติดตราตรึงใจ
และ Aino Kishi สาวน้อยรูปร่างบอบบาง แต่ชวนฝัน ในขนาด mini มาให้ชมกัน
ต่างจิตต่างใจ แล้วแต่ชอบนะครับ ขอให้มีความสุขกันครับ
(ทดลอง 36 ภาพ ก่อนนะครับ)

12

piston

BearBlez

เล็กๆก็น่ารักดี ขอบคุณครับ ::Sobad::

[H]aLayLuYa

khonsyd

::Bloody::เจอสาวไซส์เล็กทีไรผ่านไม่ได้สักที

secert

jack648

ขอบคุณมากครับ

Aino ยิ้มฝืนๆ ไม่เป็นธรรมชาติครับ

(เดี๋ยวจะไปดูSaori ครับ)

dearlovelove

ptrpkk

lighter

ขอบคุณครับ คนนี้คนโปรดเลย

mummy461

ตัวเล็กน่ารัก ขอบคุณครับ

Warute

jek555