แจ้งลงชื่อขอพิจารณาปลดก่อนเวลา หรือสงสัยว่าทำไมโดนแบน ( กระดานที่ แว่น ดูแล)

แจ้งลงชื่อขอพิจารณาปลดก่อนเวลา หรือสงสัยว่าทำไมโดนแบน ( กระดานที่ แว่น ดูแล)

• 14 ตอบ
  • 467 อ่าน
*

ออฟไลน์ areja

• Global Moderator
  • 11815
  • 21135
  • เจ้เตือนแล้วนร้าว่า อย่าสดๆ
เอาไว้จะมาลงรายละเอียด การแจ้งรายชื่อ ขออนุโลม ขอปลด ขอเกี่ยวกับการพักการลงโทษ หรือฯลฯ
แจ้งรายชื่อไว้ อ๋อ หรือใครจะ ชีแจ้งแสดงเหตุผล หรือ ขอโอกาส ก็ได้นะจะพิจารณาเป็นรายกรณี  ::Falling::
เป็น เครสๆไป..

ห้ามโพสต์เกินวันละ 5 โพสต์/ 1 กระดานนั้นๆ

*

ออฟไลน์ pig101

• Senior Member
  • 990
  • 0
กรุณาปลดล๊อคให้ด้วยครับ
   ขอบคุณมากครับ

*

• 11815
  • 21135
กรุณาปลดล๊อคให้ด้วยครับ
   ขอบคุณมากครับ

เราไม่ได้โดนกระดานฉันดูแลอยู่นี่ และแบนเก่าระบบก่อน ก็ล้างแบนให้ปรับปรุงรีพลายกันทุกคนแล้ว
ก็มีน้ำใจอย่ามักง่ายรีพลายละกันจะได้อยู่กับเวปไปนานๆ..

*

ออฟไลน์ xyz11

• Tiny Member
  • *
  • 44
  • 258
สอบถามครับ ว่า ทำไมกระทู้ที่ผมโพสในห้อง มือใหม่หัดโพสถึงหายไปครับ ขอบคุณครับ

*

• 11815
  • 21135
สอบถามครับ ว่า ทำไมกระทู้ที่ผมโพสในห้อง มือใหม่หัดโพสถึงหายไปครับ ขอบคุณครับ

ไม่ได้หายไปไหนจ๊ะ คุณ xyz11 มีโพสต์สุดท้ายเท่านั้นที่แว่นเห็นว่าซ้ำจึงลบออก ทุกกระทู้ถูกย้ายไปห้อง กระดานห้องภาพ +18
mod คงย้ายไปให้นะคะ ท่านคงเห็นน่าสนใจเลยเอาไปเปิดตัวให้นิ อิอิ 
https://xonly8.com/index.php?action=profile;area=showposts;u=315408

ลองเข้าไปดุแล้วกดตามลิงค์ เรื่องที่คุณโพสต์ไปนะคะ

*

ออฟไลน์ than5198

• *
  • 6
  • 0
ตอนนี้ผม ใช้ id thanarat3459  เข้าหน้าบอร์ดไม่ได้  ขึ้นว่าโดนแบน
ไม่ทราบว่าทำผิดตรงส่วนใหน...กรุณาแจ้งให้ทราบได้มั้ยครับ...
เวลาให้ได้เข้าใช้ใหม่....จะได้ปรับปรุงตัวได้ถูก...
อนึ่ง...ในเมือ่ผมโดนแบนขนาดเข้าเวปไม่ได้เนี่ย...แล้วผมจะรู้ว่าท่าน  Mod  จะตอบผมหรือไม่...
ผมขอรบกวนท่านตอบใส่่เมล์ผมมาก้อได้ครับ....

(ม่ายช่ายผมมากวน.......นะครับ.....เพราะผมเข้าหน้าเวปไม่ได้จริง...)
ขอความกรุณาด้วยครับ

อนึ่่ง..ที่ผมใช้ไอดีนี้เข้าถาม ก้อไม่ได้หวังจะให้ท่านพิจารณาในการปลดแบน id ผมออกหรอกครับ   ถ้าผมทำผิด ..
ผมก้อยอมรับคำตัดสินอยู่แล้วหล่ะครับ....

ขอบคุณครับ ::Reader::

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• 6781
  • 2147523849
  • เทพแห่งการหลับใหล
ตอนนี้ผม ใช้ id thanarat3459  เข้าหน้าบอร์ดไม่ได้  ขึ้นว่าโดนแบน
ไม่ทราบว่าทำผิดตรงส่วนใหน...กรุณาแจ้งให้ทราบได้มั้ยครับ...
เวลาให้ได้เข้าใช้ใหม่....จะได้ปรับปรุงตัวได้ถูก...
อนึ่ง...ในเมือ่ผมโดนแบนขนาดเข้าเวปไม่ได้เนี่ย...แล้วผมจะรู้ว่าท่าน  Mod  จะตอบผมหรือไม่...
ผมขอรบกวนท่านตอบใส่่เมล์ผมมาก้อได้ครับ....

(ม่ายช่ายผมมากวน.......นะครับ.....เพราะผมเข้าหน้าเวปไม่ได้จริง...)
ขอความกรุณาด้วยครับ

อนึ่่ง..ที่ผมใช้ไอดีนี้เข้าถาม ก้อไม่ได้หวังจะให้ท่านพิจารณาในการปลดแบน id ผมออกหรอกครับ   ถ้าผมทำผิด ..
ผมก้อยอมรับคำตัดสินอยู่แล้วหล่ะครับ....

ขอบคุณครับ ::Reader::
เช็คดูแล้วชื่อไอดี thanarat3459 ไม่โดนแบนนะครับ
แต่ที่โดนแบนไอดีชื่อ"jusmile1122"  ซึ่งใช้ไอพีเดียวกัน คือ    171.96.181.236
ข้อหาเม้นท์มักง่าย อีโมอย่างเดียว

https://xonly8.com/index.php?topic=168775.msg236006#msg236006

*

• *
  • 6
  • 0
งง...ครับท่าน ::Waiting:: ผมก้อใช้ไอดีนี้...มาตลอดนะครับ...แล้ว  ไอพี  มันไปซ้ำกะคนอื่นได้ยังไงหวา...
id  อื่นผมก้อไม่ได้ใช้อ่ะครับ  แล้วเนี่ยเป็นเน็ตบ้านด้วยจิ   ทำไงดีหว่า

แล้วก้อตัว Chrome  ที่ใช้อยู่ประจำ  ก้อเข้าเวปนี้ไม่ได้เลย  แม้แต่หน้าล็อกอินก้อเข้าไม่ได้ครับ
แต่ถ้าเปลี่ยน โครมไปใช้  ชื่ออื่นกลับเข้าได้ครับ....ie  ก้อเข้าไม่ได้นะครับ.... ::Hmmm::

มีใครพอแนะนำ..การแก้ไขได้บ้างครับ....งง...

Update:  ตอนนี้ ขึ้นว่า  ฺBanned  Set  Not  Expired  แล้วหล่ะครับ ::Crying::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2016, 03:27:32 PM โดย than5198 »

*

• 6781
สงสัยต้องรอม็อดพัดลมปลด IP เดือนละครั้ง ไม่งั้นก็ต้องปิด/เปิด เร้าเตอร์ล้างคุกกี้ ใหม่

ผมเช็คไอพีปัจจุบันแล้ว IPคือ 58.8.173.142
ซึ่งไม่ตรงกับไอพีที่โดนแบนแล้ว
สงสัยต้องล้างคุ๊กกี้ก่อนล่ะครับ
ปล.ผมปลดไอพี 171.96.181.236 ให้แล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2016, 04:14:51 PM โดย HypN♥s »

*

• *
  • 6
  • 0
ขอบคุณครับท่าน  HypN♥s ::Hmmm:จะลองรีเซ็ตเร้าท์เตอร์ดูครับ

*

ออฟไลน์ xyz11

• *
  • 44
  • 258
รบกวนแอดมินช่วยลบโพสของผมให้ด้วยครับ ในห้องภาพ 18+ ชื่อกระทู้ 6 ระหว่างรอแฟนสาวคนสวยของผม เนื่องจากภาพไม่ขึ้นครับ ขอบคุณครับ 

*

• 11815
  • 21135
รบกวนแอดมินช่วยลบโพสของผมให้ด้วยครับ ในห้องภาพ 18+ ชื่อกระทู้ 6 ระหว่างรอแฟนสาวคนสวยของผม เนื่องจากภาพไม่ขึ้นครับ ขอบคุณครับ
มี mod จัดการให้แล้วนะจ๊ะ นี้คือวิธีลบโพสต์ ที่ถูกต้องคะ เยี่ยมๆ.. ::Fighto::

*

ออฟไลน์ retest

• *
  • 1
  • 0
รบกวนสอบถามครับคุณแว่น สงสัยว่าจู่ๆก็โดนแบน
แค่อยากจะสอบถามนะครับ ถ้ามันผิดก็ว่ากันไปตามผิด ก็รอจนครบเวลาแบนไปครับ แต่อยากทราบว่าเกิดจากไปทำอะไรมาครับถึงได้โดนแบน โดนจากกระทู้ไหน เมื่อไหร่แล้ว อะไรแบบนี้ครับคุณแว่น
ขอบคุณล่วงหน้าครับคุณแว่น
ปล.กระทู้นี้เคยแต่กดเข้ามาอ่าน ไม่นึกไม่ฝันว่าจะได้สมัครไอดีอื่นมาโพสท์สอบถามด้วย -..-

นี่คือข้อความที่แจ้งหลังจากผมเข้าเวบมาครับ

ขออภัย, volxon คุณถูกแบนจากการใช้บอร์ดนี้
ไม่เคยเม้นท์แล้วขออ่าน แบน 90 วัน
Your ban is set to expire กุมภาพันธ์ 21, 2017, 06:44:08 AM

ขออภัย, volxon คุณถูกแบนจากการใช้บอร์ดนี้
ตอบขอบคุณในกระทู้ห้ามตอบ/ไม่เคยเม้นท์แล้วขออ่าน แบน 180 วัน
Your ban is set to expire พฤษภาคม 22, 2017, 08:25:26 AM

*

• 11815
  • 21135
คุณ volxon กลับสู่ปกติแล้วนะเกิดการผิดพลาดนิดหน่อย โดนกันยกเวปจ๊ะ..
วิกฤตเวปน๊อคโดนแบนทุกคนทั้งเวป

*

• 6781
55555  ::HoHo:: ::HoHo::

อยากหัวเราะให้ฟันปลอมร่วง (เอ้ย ลืมไป ตรูยังไม่แก่ขนาดใส่ฟันปลอมเฟ้ย)

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ