ฟันไม่เลี้ยง copy

• 19 ตอบ
  • 4230 อ่าน
*

ออนไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 626
  • 11137
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 08:06:02 PM »

วันหนึ่งผมกลับมาจากชลบุรีตอนเช้าตรู่วันนั้นเหมือนกัน เมื่อผมมาบ้านกุ้ง 
แฟนสาวผมก็ไม่มีคนอยู่บ้าน
ผมจึงเข้าไปหากุ้งที่ห้องนอนเห็นกุ้งอยู่ในชุดนอนลูกไม้บางๆ
มองเห็นเนินหีและเห็นขนหมอยสีดำๆ ไม่ใส่บรา พอดีวันนี้ผมได้หนัง x
ใหม่มาเราจึงนั่งดูหนังใหม่ด้วยกันดื่มเบียร์แล้วก็คุยกันเรื่องลามกเรื่องหีๆควยๆ
อย่างไม่อาย
ดูไปดูมาก็เริ่มมีอารมณ์ผสมกับฤทธิ์อัลกอฮอล์และเรื่องลามกที่คุยกัน
กุ้งขยับมานั่งเบียดกับผมลมหายใจรดต้นคอ
กุ้งก็คงเงี่ยนอยากจะเย็ดเหมือนในหนังทีวีอารมณ์มันเรียกร้องพาไป
เลยเอาหน้าอกเบียดต้นแขนผมแล้วค่อยๆหันหน้าไปหา
เรามองหน้ากันต่างก็รู้ว่าใจมันต้องการอยากลองเย็ดกัน
ผมประกบปากดูดดุนลิ้นมือโอบกอดไปด้านหลังอีกมือหนึ่ง
ล้วงไปในชุดนอนแล้วค่อยปลดมันออก
เรานอนลูบนอนล้วงของกันปลุกอารมณ์ไปช้าๆกุ้งล้วงเข้าไปจับควยของผมแล้วชักขึ้นชักลงเบาๆ
ส่วนมือผมก็ล้วงไปที่หว่างขาของกุ้งใช้ฝ่ามือลูบและแยงลงไปในรูหีถูไปมา
กุ้งร้องครางออกมา "
โอยย...อูวว...ซี๊ดส์....เสียวหีจังพี่หน่อง..อูยย..กุ้งเสียว...กุ้งเงี่ยน..เย็ดเถอะ..เย็ดกุ้งเถอะ...
กุ้งอยากถูกเย็ดจังเลย..." กุ้งส่ายร่อนตามนิ้วของผม  "
กุ้งทนไม่ไหวแล้ว..พี่หน่อง..โอยย..เย็ดหีกุ้งเถอะ...อูวว.... "
กุ้งเอาหน้าไปซุกตรงเป้ากางเกงในของผมแล้วควักเอาควยมาดูดมาเลีย
กุ้งเลียรอบโคนควย เลียไข่ หันสะโพกไปทางหัวผมสลับกันในลักษณะท่า 69
ผมเลียหีให้กุ้งดูดสโมคเลียกันจนเงี่ยนจัดแล้วก็
ถึงเวลาที่ความต้องการเอาควยเข้ารูหีเราหัน
หน้ามาดูดปากกันต่อผมจับควยยัดลงไปในหีกุ้งช้าๆ
หีกับควยเราเข้ากันได้พอดีตอนนี้กุ้งอยู่ข้างบน ร่อนส่ายสะโพกช้าๆนิ่มๆ
แล้วก็ยกลอยขึ้นจนเกือบจะหลุดแล้วก็โยกลงไปใหม่ให้หีเบียดควยจนสนิทขมิบแคมหีรัดควย
ไปมาเหมือนได้สิ่งที่ต้องการอยากได้ "
โอยย....อูยยย....ซี๊ดส์...ควยพี่หน่องทำไมใหญ่อย่างนี้…อูยยยย..ซีดส์…
ช่างหอมหวานอร่อยหีจังเลยพี่หน่อง
"ยิ่งทำให้อารมณ์เซ็กส์ผมรุนแรงกระสันต์อยากจะเย็ดนานๆ หลายๆ ท่า
อยากจะโดนเย็ดด้านหลัง ด้านข้าง ด้านหน้า  กุ้งจ๋า.…
เราไปยืนพิงฝาใกล้จอทีวียืนเย็ดกันดีกว่านะ "
ฮือ...พี่หน่องอย่าพึ่งเอาควยออกนะเราลุกขึ้นพร้อมกันค่อยๆ... อูยย.....อูวว...
พี่หน่อง…เย็ดได้มันหีกุ้งจังเลยพี่...กุ้งเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว
มันเสียวไปหมดเลยพี่....พี่อย่าพึ่งเสร็จก่อนกุ้งนะ...อูยยย...พี่หน่องดูสิควยพี่กับหีกุ้ง
สวยจังเลยมันเบียดกันแน่นรูหีอร่อยที่สุดเลย " เรายืนเย็ดกันหน้าจอทีวี
ผมอยู่ข้างหลังจับควยมาถูร่องหีแล้วค่อยๆโยกส่ายหารูหีของกุ้ง
กุ้งช่วยจับควยยัดเข้าไปแล้วก็ดันสะโพกให้ควยเข้าไปในหีลึกๆ
กุ้งส่ายวนสะโพกให้เบียดท้องน้อยของผม ขมิบหีรูดท่อนควยเข้าออก "
โอยยย...ซี๊ดส์..เสียวจังเลย....อูวว...กุ้งเสียวหีพี่หน่องขา...โอยยย.....เย็ดแรงๆ..อูยย.."
เสียงแผ่วๆ ของกุ้งชวนให้บรรยากาศในการเย็ดเร่าร้อน
ผมเอี้ยวตัวมาดูดซุกไซ้หน้าอกกุ้งเลียหัวนมกุ้ง "
โอยย..ซี๊ดส์...อูยย..พี่หน่อง…..กุ้งเสียว..อูวว.." "
โอยย..พี่ไม่ไหวแล้วกุ้ง....พี่เสียวสุดๆแล้ว..น้ำแตกแล้ว.." "
อูววววว..พี่หน่องขารอกุ้งด้วย.." แต่แล้วน้ำผมก็แตกออกมา
กุ้งพยายามปลุกปล้ำควยผมแต่ว่ามันไม่ยอมตื่น กุ้งครางออกมาว่า "
พี่หน่องขา..เอาควยมาเย็ดหีเมียเถอะ..เมียเงี่ยนควย..จะทนไม่ไหวแล้ว "
เธอจึงลุกขึ้นไปหยิบควยปลอมดุ้นใหญ่มาแยงรูหีตัวเองไปมาแทนควยของผม
ปากก็ร้องคราง ซี๊ดส์...ซ๊าดส์ไปมา   
ก่อนที่จะใช้มือลูบคลำท่อนควยของผมอีกครั้ง  มันจึงใหญ่โตมาอีกครั้ง   
กุ้งรูดมันเล่นอย่างมันมือ ผมก็ดูดนมกุ้ง กุ้งร้อง "
อูยยๆ..เสียว..อูวว..ไปถึงหีเลย..อาว์ววว...." ผมดูดอยู่ซักพัก
ก็เลียต่ำลงมาจนถึงหีของกุ้ง แล้วผมก็เอามือแหกหีของกุ้ง
ผมพูดขึ้นว่าดูด้านในซิ ยังเป็นสีชมพูอยู่เลย
แล้วผมจึงก้มหน้าเอาลิ้นเลียหีกุ้ง
ผมเลียหีกุ้งจนน้ำเงี่ยนเริ่มไหลออกมาแล้วสลับกับดูดแตด จนกุ้งต้องครางออกมา "
อูยย..เสียวหีจัง..อูยย..ดูดแตดแรงๆ...กุ้งชอบ..โอวว..กุ้งเงี่ยน..อูววว....เสียวแตด.."
ผมดูดแตดกุ้งจนกุ้งเอามือมาจับที่หัวของผมกดลงกับหีเธอ
พร้อมกับส่ายเอวร่อนหีไปมาพร้อมกับร้อง " อูยยๆโอยยยๆๆ
พี่หน่องจ๋า...กุ้งยอมทุกอย่างแล้ว ช่วยๆๆเอาควยใหญ่ๆของพี่ใส่ในหีกุ้งทีเถอะ
เอาควยเย็ดหีกุ้งเลย..อูวว...กุ้งเสียวหีจะแย่แล้ว..อูยยย...เย็ดกุ้งเถอะ..โอวว....ทนไม่ไหวแล้ว
" ตอนนี้ผมใจเต้นระทึก เป็นห่วงหีกุ้งแฟนเพราะหีใหญ่ของกุ้งกำลังจะถูกท่อนควย
ใหญ่ๆ กระแทกเย็ดเข้าไปแต่อีกใจก็ตื่นเต้น โอว.. เนื้อหีอวบอิ่มแหลกก็คราวนี้
ผมไม่เห็นกุ้งจะตกใจ แม้ว่าดุ้นควยผมมันจะใหญ่มาก
เธอกลับยิ้มและแอ่นโคกหีเชื้อเชิญให้ ผมอัดท่อน ควยเสียงดังสวบ เข้าออกติดๆกัน 
ผมค่อยๆสาวสะโพกเข้าออกช้าๆ สะโพกของกุ้งก็เด้งร่อนหีขึ้นมารับควย
ผมกระเด้าควยสวนลงไปอีกครั้ง กุ้งสะดุ้งร้อง "
อูยย..มันจังเลย..โอวควยใหญ่เย็ดมันส์..อูยย..เสียวไปทั้งหีเลย..อูซซ..."
แต่ก็ยังหลับตาพริ้ม
ผมคิดว่ากุ้งแฟนผมคงมีอารมณ์เสียวสุดๆแล้วผมแกล้งกระแทกลงไปแรงๆ 2-3 ครั้ง
กุ้งก็ร้อง
"อูยยย...เสียวหี...อูววเย็ดแรงๆเลยพี่หน่องจ๋า...เย็ดให้หีกุ้งแหกไปเลย..อูววว...."
  ผมไม่ฟังเสียงอีกแล้ว ตอนนี้ผมก้มลงไปดูดนมของกุ้งเต็มที่
พร้อมทั้งกระเด้าควยใส่รูหีของกุ้งอย่าง รุนแรง  ตอนนี้เธอดูร่าน สุดๆ
ผมกระเด้า กุ้งก็กระเด้งหีตอบรับกันอยู่นานพอดู
ซักพักผมเริ่มเมื่อยจึงเปลี่ยนท่าบ้าง ผมถอนท่อนควยออกมา
หีกุ้งอ้าหวอไม่ยอมหุบเลยครับ น้ำเงี่ยนของเธอไหลเยิ้มลงมาเป็นทางถึงง่ามตูด
ผมพลิกตัวกุ้งให้นอนคว่ำหน้า แล้วดึงก้น ให้โด่งขึ้นมา
ร่องหีใหญ่อันอวบอิ่มของกุ้งปลิ้นออกมาทางด้านหลังเป็นพูน่าดูสวยมากเลยครับ
ผมจัดการเสียบควยเข้าไปในหีกุ้งต่อทันทีพรวดเดียวมิดยันโคน "
โอววว...เบาๆหน่อยสิ….พี่หน่อง...หีกุ้งแหกหมดแล้ว.... หีกุ้งบานหมด " "
ไม่เป็นไรหรอกหีกุ้งนะมันใหญ่อย่างนี้ตัวนิดเดียวแต่ทำไมหีใหญ่อย่างนี้
….หีกุ้งใหญ่ขนาดนี้รับควยศึกหนักๆ ถึงเช้าก็ยังไหว… " "
บ้าเหรอ…ก็ควยพี่หน่องน่ะใหญ่มากเลยนะ " ผมเย็ดหีเข้าไปกุ้งถึงกับขาสั่นพั่บๆ
ยอมแอ่นหีแอ่นก้นให้ผมกระเด้าอย่างเต็มที่ ผมเอื้อมมือไปบีบเคล้นหน้าอกน้อยๆของ
กุ้งเบาๆ
ส่วนสะโพกก็กระเด้าควยติดๆกันเสียงหน้าขาปะทะก้นขาวใหญ่ของกุ้งดังพั่บๆๆ
ผมเห็นกุ้งขมิบร่องหีตอดรัด ท่อนควยของผม…..
ผมเลยกดสะโพกแช่ไว้แล้วส่ายบดหน้าขาไปมาเพื่อให้กุ้งถึงแบบสุดๆไปเลย
"อ๊าววว...โอ้ววว.....น้ำแตก แล้ว...โอววว...ไม่ไหวแล้ว...อาาา"
กุ้งร้องครวญครางออกมา พอกุ้งผ่อนคลายอาการบีบรัดในร่องสวาท ผมก็จัดการ
กระเด้าควยต่อทันที "
ซี้ดส์...อย่าเพิ่ง..กระเด้าควยสิ....เสียวหี..จะทนไม่ไหวแล้ว...อ๊าาา"
กุ้งยังไม่ทันจะได้หายเสียวก็ต้องโดนผมกระแทกควย เข้าไปอีก
จนถึงจุดสุดยอดติดๆกันอีกครั้ง
ผมเห็นว่ากุ้งเหนื่อยแล้วจึงหยุดการกระเด้าควยไว้ก่อน
แล้วโถมตัวนอนทับหลังกุ้งเอาไว้ "
พอก่อนนะพี่หน่อง..กุ้งเหนื่อย...โอย...เสียวจนใจจะขาดอยู่แล้ว...อูยยย...ซี้ด...
อุ๊ย...อย่าสิ...โอววว...อย่าเพิ่งกระเด้าอีกสิ...อูววว"
ผมหยุดกระเด้าไปแล้วก็จริง
แต่ยังคงแกล้งกุ้งด้วยการกระแทกสะโพกใส่กุ้งแฟนผมอีกเป็น ระยะๆ
ในที่สุดกุ้งก็ติดไฟขึ้นมา อีกครั้ง ผมพลิกตัวกุ้งหงายหน้าขึ้นมา
แล้วอุ้มไปพิงฝาผนังโดยที่ไม่ได้ถอดควยออก ผมดันตัวกุ้งให้หลังพิงฝาผนังไว้
เพื่อไม่ให้กุ้งต้องเอาขายันพื้น
ผมยืนกระเด้าควยใส่หีกุ้งที่เหมือนตัวลอยค้างอยู่กลางอากาศ
มีเพียงหลังเท่านั้นที่ติดฝาผนัง
ทำให้เหมือนกับกุ้งโดนอัดก๊อปปี้โดยดิ้นไปไหนไม่ได้
กุ้งร้องครวญครางขึ้นมาอีกแล้ว "
โอววว..พี่หน่องจ๋า...ซี้ด...เก่งจริงๆ..กุ้งเสียวหี..จะไม่ไหวอีกแล้ว...ซี้ด...อูววว..น้ำหีจะแตก
" ผมเองก็ใกล้จะเสร็จแล้วเหมือนกันจึงเร่งกระแทกเต็มที่ จนในที่สุดผมก็ทน
ไม่ไหวกระฉูด น้ำรักเข้าไปในหีของกุ้งอย่างแรง
จนกุ้งสะดุ้งแหงนหน้าเริ่ดสูดปากด้วยความเสียวซ่าน รูหีของกุ้งขมิบ
ตอดรัดท่อนควยของผมอีกครั้ง
น้ำอุ่นๆของผมพุ่งกระจายเข้าไปเต็มช่องหีของกุ้งเนืองนอง
เห็นไหลย้อยลงมาตามง่าม ขาของกุ้ง แม้แต่ผมเองที่มองอยู่ก็เกร็งไปด้วย
คนทั้งสองเย็ดกันมันส์จริงๆ ผมก็เสียวซ่านไปด้วย ดูกุ้งเธอมีความสุขมากทีเดียว

*

ออฟไลน์ por774

• Full Member
  • **
  • 70
  • 129
Re: ฟันไม่เลี้ยง copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 11:14:59 PM »
ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

*

ออฟไลน์ peddo

• Senior Member
  • 944
  • 1179
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 12:28:17 AM »
ฟันอย่างนี้อาจต้องเลี้ยงลูกนะครับ มันส์ดี ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ f4fc9988de26

• Junior Member
  • 434
  • 389
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 07:57:36 AM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ polka2012

• Veteran Member
  • 1918
  • 1910
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 12:35:54 PM »
ขอบคุณมากครับ... ::Falling::

*

ออฟไลน์ dreg2

• Tiny Member
  • *
  • 3
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 05:02:47 PM »
ฟันไม่เลี้ยงจริงๆๆ ขอบคุณมากๆๆค้าบบ

*

ออฟไลน์ cking

• 280
  • 301
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 10:01:32 PM »
ฟันไม่เลี้ยง บ่อยๆ ระวังต้องเลี้ยงลูกแทนนะครับ

*

ออฟไลน์ deepsnow

• Gold Member
  • 1199
  • 1915
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2016, 12:11:14 AM »
ขอบใจมากครับที่เอามาให้อ่านกัน 😎👍

*

ออฟไลน์ controlm

• **
  • 53
  • 14
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2016, 03:25:23 AM »
ยินดีด้วยที่ได้เสียว ::Bloody::

*

ออฟไลน์ bump

• 559
  • 613
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2016, 08:19:37 AM »
ขอบคุณมากครับ. ::Grimace::

*

ออฟไลน์ peepu8859

• **
  • 87
  • 122
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 11:05:26 AM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ xonly-1092

• Banned!

• Supreme Member
  • 5966
  • 2474
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2016, 02:38:54 AM »
ขอบคุณครับ ได้อารมณ์จริงๆๆๆๆๆๆๆ ::DookDig::

*

ออฟไลน์ hanabombam

• Legend Member
  • 2807
  • 2867
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2016, 06:24:46 PM »
อารมณ์มันพาไป แอลกอฮอร์ลงไข่

*

ออนไลน์ sthanya

• Ultimate Member
  • 4152
  • 3947
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2016, 10:38:46 AM »
ขอบคุณครับ เสียวได้ใจ

*

ออฟไลน์ lek30

• 594
  • 477
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 12:56:41 PM »
ดีครับ ผมชอบ เสียวมาก

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ