ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.3)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 25, 2016, 02:07:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

ฉบับเขียนใหม่ครับ กดที่นี่เลย >> LINK

...........................................................................

ทุกท่านสามารถเข้าไปแนะนำติชมเพิ่มเติม หรืออ่านเกร็ดเล็กน้อยได้ที่นี่
My living room [GoderSoul]...

Credit รูปภาพจากเพจ Cup E ซึ่งเป็นเพจสาธารณะครับ หากเจ้าของภาพต้องการให้นำรูปภาพออก PM มาบอกได้เลยครับ

mahnarak

ขอสมัครเป็นแฟนคลับนะครับ
จะตามอ่านไปจนกว่า writer จะเลิกเขียน
ชอบมากครับ เดินเรื่องน่าติดตาม
รอลุ้นตอนต่อไปครับ
ขอบคุณครับ

arsenyo

ดำเนินเรื่องดี เสียวสุขสนุก สวดยอด

amaji_shiro

โธ่เอ๋ย...นึกว่าจะได้จัดมิ้นให้หายแค้นซะก่อน  ::Ahh:: ::Ahh::

pylon

::Bloody:: แหม่แต่ล่ะคนแจ่มๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากครับ

wiseman

เริ่มติดละครับ สนุกมาก วางพล๊อตน่าติดตามจริงๆ รออ่านครับ

cookieai

มีเพื่อนเก่ามาเป็นตัวละครขั้นเวลาด้วย
เเป็นนางเอกไหมเนี่ย

exaram

อยากให้คนนี้เป็นนางเอกจังดูจริงใจดีว่าแต่เรื่องนี้จะมีนางเอกไหมเพราะเรื่องแนวๆนี้มักซั่มอย่างเดียว
ไม่ค่อยมีเรื่องความรัก

carnalitatis

บาปแห่งราคะ...อาาา ท่านช่างทรงเสน่ห์ เย้ายวน  ::Shy::

picvid

ผมชอบนะแนวแฟนตาซี ว่าแต่ราคะจะไปสู้บาปอย่างอื่นยังไงเนี่ย ดูท่าทางออกจะเสียเปรียบมากอยู่นะครับ

artmanna

สนุกน่าติดตามนะครับ แจ่มไปเลย ขอติดตามด้วยคนครับ

golfja2526

สนุกมากครับ ขอติดตามอ่านด้วยคนนะครับ

savana911

เรื่องมันดำเนินเร็วมาก ครับ แต่ก็ชวนให้อยากรู้อยากเห็นเกี่ยวกับเรื่องราว ขอบคุณครับ

air111fox

เรื่องดำเนินเร็ว แต่สามารถสื่ออารมณ์ได้ดีว่า ราคะนั้นถ้าเกิดขึ้นแล้วห้ามยาก

tripplet

ขอบคุผณคับ .... ยังสงสัยว่า สัมผัสทางอ้อม ทำยังงัย .... ตอนนี้เข้าใจละ ..... คิดไปไกลถึงขนาด ใช้น้ำพระเอก ป้ายแทนน้ำมันพรายเลยด้วยซ้ำ