ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 26, 2016, 03:19:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

ฉบับเขียนใหม่ครับ กดที่นี่เลย >> LINK

...........................................................................

ทุกท่านสามารถเข้าไปแนะนำติชมเพิ่มเติม หรืออ่านเกร็ดเล็กน้อยได้ที่นี่
My living room [GoderSoul]...

Credit รูปภาพจากเพจ Cup E ซึ่งเป็นเพจสาธารณะครับ หากเจ้าของภาพต้องการให้นำรูปภาพออก PM มาบอกได้เลยครับ

areja

มือคืนยังสงสัยคิดว่าบทความ ฮ้าฮ่า เลยยังไม่ได้ย้าย โอ๊ะมาดุอีกที่ลงรูปอย่างเจิด

biggiggog

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ
คิดว่าน่าจะมีบาป 7 อย่างหรือปล่าว
ขอบคุณมากๆครับ

eradicater

ดูทรงแล้วอาจจะใช้วิธีทำสัญญาแบบเดียวกับ lust เลยฮะเนี่ย

pluit00

ไม่เอาตอนที่แล้วมาลงหรือครับกำลังสนุกเลย

ตอนนี้ก็ใช้ได้ครับ

mr.supply

สนุกมากครับรอติดตามต่อไป ขอบคุณครับ

pylon

::Glad::ตอนใหม่มาแล้ว ขอบคุณมากครับ จะเป็นไรไหมครับ อยากอ่านของ Lust 4 ด้วยครับ อิอิ ขอบคุณมากครับ

newblogspot

โอ๊ะ บาปของการขี้เกียจ พลังอย่างเจ๋งเลย

mahnarak

น่าติดตามตลอดทุกตอนเลยครับ
ขอบคุณครับ

tripplet

ยังเดาทางการเก็บทาสวิญญาณไม่ออกทั้งหมด .... น่าจะมีเงื่อนไขที่ต่างกับ lust เพราะ ถ้าเน้นหื่นๆดูมันไปปนกับราคะ มากไป .... รอดูไรต์เตอร์คับว่าจะเสกสรร ปั่นแต่งยังงัย

ปล. พลัง ใช้กับคนหมู่มากได่ด้วย แน่กว่า lust ซะอีก

darkwingzzz

อยากดูรูป แหะๆ
ขอบคุณสำหรับตอนต่อของซีรี่นี้นะครับ

rmazonnas

สุดยอด ขอบคุณมากครับ จะติดตามผลงานไปเรื่อยๆ  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

shadow5

คราวนี้ปีศาจแบบความขี้เกียจอยากรุ้จิงครับใครจะเป็นตัวแทน ขอบคุณมากครับ

segasa

ขยันมากๆเลยครับ เปิด บาปตัวที่2เเล้วแฮะ กว่าจะครบ 7บาป คงได้ติดตามกันยาวๆ ขอบคุณครับ

ปล. มาตรงนี้อดคิดไม่ได้ ว่าต่อไปถ้ามีการร่วมมือกันเขียนจากนักประพันธ์หลายคน เเบบนิยายซี่รีย์ ที่เอาไปทำละคร คงเยี่ยมไปเลย  ::DookDig::

phozis

พลังน่าสนใจมากครับ รอดูพลังของตัวแทนคนอื่นต่อไปครับโดยเฉพาะอัตตาครับอยากรู้ว่ามันจะทำอะไรได้ครับ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ  ::Glad:: ::Glad::