ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Higashino Mikan] Futomomo Sensation! (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 26, 2016, 09:54:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

Sorry for the w8ing !

หายไปงานบวชเพื่อนมา 2 วันเลยไม่ได้เข้ามาในบอร์ดเลย วันนี้กลับมาเลยเอาบุญมาฝากพร้อมกับผลงานแปลเรื่องล่าสุดที่ดองเอาไว้(ส่วนเรื่องใหม่ยังแปลไม่ถึงครึ่งเลย  ::Crying::)
ขอให้สนุกกับการอ่านครับผม!!

ปล.เป็นเรื่องที่แปลโครตยากกกกก และพระเอกแม่มก็โครต fetish ขาอ่อนเลยวุ้ย  ::Angry::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

xura

ShiroyashaZ

karnkarn

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

secert

tigerx302

ขอบคุณครับ จะว่าไป เรท R แบบนี้ก็สนุกดีครับ

gatcha

viewhikari

pisanukub

bluebuu

maxzader