ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Higashino Mikan] Futomomo Sensation! (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 26, 2016, 09:54:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

viperer

ขอบคุณคับ...แนวน่ารักใสๆ ก้อโอเคเลยคับ แปลได้เหมาะสมกับตัวละคร

akkarak

ฮ่า ฮ่า ฮ่า  ชอบฉากจบ ตอนนี้ ::Evil::  แบบว่าพวกเองไม่เกลงใจกันเลยนะ  ::Crying::
ชอบครับ ขอบคุณ   ::KO::

Abandon

doodtz

sim2000

ลายเส้นแบบนี้แหละที่ชอบ
เนื้อเรื่องสไตล์คล้าย ๆ ของ อาจารณ์ gunma เลย

cookieai

napram

aumbangpra

ขำเพื่อนมัน เลื่อนลงมานึกว่าจะจัดสวิงกันต่อ ฮาดี ขอบคุณครับ

aholic

freedomfd

555555555+  พีคงานนี้มีสวิง
ขอบคุณครับปม

ieasyi

แหม เค้าก็ส่งสัญญาณให้ไปทำกันที่อื่นหลายรอบแล้วน้า ไม่สังเกตุเลยหรา