ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีเปลี่ยนไป .... เลยต้องเปลียนตาม

เริ่มโดย (จิ๋ว), มิถุนายน 27, 2016, 01:34:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จงเลือกสีที่ชอบ....ทดสอบจ้า

ฟ้า
12 (48%)
น้ำเงิน
5 (20%)
เขียว
3 (12%)
ชมพู
3 (12%)
ส้ม
2 (8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 25

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 04, 2016, 01:46:26 หลังเที่ยง

(จิ๋ว)

::Doubt::   คิด คิด คิด อ่าววววน่า มันต้องลองกันสักตั้งนึง .....

เวลาเครียด คุณทำอะไรกัน
เล่นเกมส์  เลเวลอับ  แต่ งานไม่อับ เครียดหนักกว่าเดิม
กิน  อ้วนเอ้าววววอ้วนเอาาาา    แล้วก็เครียดอีก  จะลดไงหว่า
ดื่มเหล้า  เอาให้เมาหัวทิ่ม  ตื่นมาก็ไม่หายเครียดอยู่ดี

บ่น ๆๆๆๆๆๆ

หันหน้าไปมองสามี

......
นั่งอ่านเว็บโป๊.....

อ่านแล้วทำบ้างไหม...หะ?????

ยังมีหน้าหันมายิ้มอีก

.... คืนนี้เจอกัล....

เอ้อ เอากะเขาสิ.... ไม่ต้องมายิ้มหวานเลย

ต้องหาอะไรที่ทำแล้วคลายเครียดได้

ผัวอ่านเว็บ...นั่งแต่งเรื่องโป๊
เห็นทีจะไม่ได้การ
ช่วยตัวเองดีกว่า...
ม่ายช่าย ช่วยผัวแต่งดีกว่า...
แต่เอ๊....
อ่านงานผัวแล้ว...ละหน่ายหัวใจ
....ไหน ๆ ยากไม๊ .... ทำเองเลยละกัน

วันนี้ผัวเปลี้ยนไปอีก ไว..ชะมัด

เลยต้องเปลี่ยนตาม แยกมาลุยละนะ.....
...เขียนกะเอาขำ ๆ
แต่ไม่รู้ว่าจะฮา ๆ ไหม
เฮ้อ...เสียว ๆ แล้วเลี้ยวลงใต้สะดือเลยละกัน ...
มะม๊ะ ตามมา มีเรื่องจะเล่าให้ฟัง....อิอิ

::Shy::

----------------------------------------------------------------------------------------
---+++---+++---+++---+++---+++---+++---+++---+++---+++---+++---
ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ )
================================================

เดินทางไกล....
EP.1 [erotic]        EP.2 [erotic-dark-ซ่อน]
EP.3 [ดราม่า-ฮา-ซ่อน]
EP.4 [ดราม่า-อีโรติก-ซ่อน]
EP.5 The End[อีโรติก-เลิกซ่อน]

เวลากับวันฝนพรำ
#1        #2        #3        #4 ending
Extra เบื้องหลังกว่าจะมาเป็นเรื่องนี้ มีซ่อนนะจ้ะ

เกมส์ตระกร้าปริศนา
ep.1 บทนำ        ep.2 ทิ้งความอาย        ep.3 พี่แวว
ep.4 งานเข้า        ep.5 เหนื่อยก็พัก        ep.6 บทเพลงบรรเลง

Starting@850 ค.ถ.จ. คนถูกใจ
ep.01        ep.02        ep.03        ep.04        ep.05       
ep.06 Writer Cut Extend Edition        ep.07 final

-----------------------------------------------------------------------------------------
---+++---+++---+++---+++---+++---+++---+++---+++---+++---+++---
( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ )
================================================

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

(จิ๋ว)

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)

areja

สมัครลุยเองเลยหราเจ้ อิอิ อ้าวติอ้าวววว มันกันใหญ่ละ.. ::Glad::

(จิ๋ว)

อ้างจาก: areja เมื่อ มิถุนายน 27, 2016, 02:55:54 หลังเที่ยง
สมัครลุยเองเลยหราเจ้ อิอิ อ้าวติอ้าวววว มันกันใหญ่ละ.. ::Glad::

มาลองเล่นดูน่ะ ไม่อยากกวนงานเค้าน่ะจ๊ะ 
กลัวจะเผลอล็อคอินเข้าไปทำระบบเว็บเค้าเจ๊ง 55555555

HypN♥s

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

kaithai

เลือกแล้วนะ สีที่ให้เลือก
แต่เดาว่า คนที่เปลี่ยนไป และคนที่เปลี่ยนตาม คงเลือก สีชมภู

(คุยเรื่องสีแล้วนะ อิอิ)

(จิ๋ว)

อันนี้มันเป็นกระทู้แรกในชีวิตของเค้านะที่ได้โพสที่นี่ด้วยตัวเองอ่ะ
(ปกติจะใช้สามีโพสค่ะ)

ใครบอกว่าชวนคุยเรื่องสี
เค้าตั้งมาทดสอบจ้าว่ามันใช้ยังไง มือใหม่ หัดโพส หัดตอบ อิอิ

ลุงไก่เก่งจัง จิ๋วชอบชมพู  จิงๆนั่นแหละค่ะ

(จิ๋ว)

อันนี้ใช้ยังไง  ตอบด่วนแล้วอยู่ตรงไหน

พัดลม

ตอบด่วน ใครจะไปจำ code + emo ได้เนี่ย
กลับไปตอบธรรมดาดีกว่า
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน