ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.1 ###by จิ๋ว [erotic]

เริ่มโดย (จิ๋ว), มิถุนายน 27, 2016, 04:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

แบบนี้ก็ได้เหรอ วันหลังแอบไปเที่ยวคนเดียวบ้างเผื่อฟลุตมั้ง 55555+ มีความมโน
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

wiseman

kizzies

ขอบคุณครับ เดินเรื่องได้เร้าใจไม่ดุดันเกินไป อยากมีโอกาสแบบนี้บ้าง

7946410

patty88

กดให้ตัง มันบอกว่าข้อมูลผิดพลาดค่ะ

งานนี้พี่พัดลมจิ๋วมาเองเลย พี่พัดลมใหญ่อย่าลืมให้รางวัลนะค้ะ อิอิ....

jaster ja

แนวเรื่องดีครับ เป็นอะไรที่ลุ้นๆดีครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

rabbitbadboy

eaksuree

ถ้าผมเดินทางไกลแล้วเจอแบบนี้บ้างนะ ผมจะไปทุกอาทิตย์เลย ::HoHo::

olemantu

เรื่องยาก ๆบางเรื่อง บางครั้งลองทำดูเหมือนจะง่าย เนอะ
ตกลงว่า..แยกทางกับพัดลมแล้ว..ออกมาทำมาหากินเอง..แน่นะ (เอ..จิ๋วเดียวกันหรือเปล่า หว่า..)

(จิ๋ว)

อ้างจาก: olemantu เมื่อ มิถุนายน 28, 2016, 05:23:04 หลังเที่ยง
เรื่องยาก ๆบางเรื่อง บางครั้งลองทำดูเหมือนจะง่าย เนอะ
ตกลงว่า..แยกทางกับพัดลมแล้ว..ออกมาทำมาหากินเอง..แน่นะ (เอ..จิ๋วเดียวกันหรือเปล่า หว่า..)

ขออนุญาต แยกประเด็น

- ไม่ได้แยกทางค่ะ แค่แยกไอดี เพราะกลัวจะไปก้าวก่ายหน้าที่การงานรุ่งเรืองของท่านพัดลมเข้า เห็นว่าเขาแปลงร่างเป็นมดแล้ว

- จิ๋วเดียวกันแน่นอนค้าาาา  ยังสงสัยอยู่เลยว่าท่าน olemantu และท่านผู้อ่านอื่น ๆ จะจำได้ไหมอยู่เหมือนกัน

- เรื่องยาก ๆ จะยาก ถ้าคิดว่ายาก // เรื่องยาก ๆ จะง่าย ถ้าไม่คิดว่ามันยาก  //
  จุดเริ่มต้นของความยากและง่าย เริ่มต้นที่ความคิด....ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

(จิ๋ว)

อ้างจาก: patty88 เมื่อ มิถุนายน 28, 2016, 09:15:07 ก่อนเที่ยง
กดให้ตัง มันบอกว่าข้อมูลผิดพลาดค่ะ

งานนี้พี่พัดลมจิ๋วมาเองเลย พี่พัดลมใหญ่อย่าลืมให้รางวัลนะค้ะ อิอิ....

หวัดดีจ้า ดีใจจังที่แวะมา ช่วงนี้งานรุมเล้า ล้อมหน้าล้อมหลัง เรื่องรางวัลคงต้องรอไปหลายวันเลย...เห้อ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)

kaithai

การเดินทางไกล จำเป็นต้องใช้เวลา
การรักษาแผลใจ ก็ย่อมต้องใช้เวลามากกว่า
ระยะทางแค่กรุงเทพ เชียงใหม่
คงรักษาได้แค่เริ่มต้น
(เรื่องนี้คงตามแนวที่เคยคิดไว้ มีเซ็กส์ในรถ)

(จิ๋ว)

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 28, 2016, 08:35:18 หลังเที่ยง
การเดินทางไกล จำเป็นต้องใช้เวลา
การรักษาแผลใจ ก็ย่อมต้องใช้เวลามากกว่า
ระยะทางแค่กรุงเทพ เชียงใหม่
คงรักษาได้แค่เริ่มต้น
(เรื่องนี้คงตามแนวที่เคยคิดไว้ มีเซ็กส์ในรถ)

เจอแฟนพันธุ์แท้ดักทางซะแล้วเรา... จ๋อยอ่ะดิ   ::Sweat::

ัuffa555

น่าสนใจมากๆเลยครับ  ตอนต่อไปผมรอยอยู่นะครับ  ::DookDig::

therasak

บนเส้นทางของความเศร้าเหงา บางคราคนแปลกหน้าก็สร้างความรู้สึกไว้วางใจได้ ::JubuJubu::