ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาหนังavครับ

เริ่มโดย lose, มิถุนายน 27, 2016, 08:37:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lose

ตามหัวข้อครับ คือ ผมเคยดูเมื่อนานมาแล้ว เรื่องแรกของชีวิตเลย  แต่ไม่รู้ชื่ออะไรเลย เปิดมาตอนแรกจะเห็นนางเอกครับ พอยั่วจนเป็นพิธีจะตัดภาพมาที่นางเอกเดิาเข้าไปในห้องแล้วเปลี่ยนเป็นชุดนอน นอนได้ซักแป๊บก็ช่วยตัวเองจนเสร็จ ตัดภาพมาเป็นนางเอกคุยกับกล้องครับ แล้วก็ตัดไปที่นางเอกแก้ผ้าแล้วถูกมัดมือชูขึ้น แล้วมีไข่สั่นติดตามตัว จากนั้นภาพก็จะตัดมาที่นางเอกคุยกับกล้องอีกที ประมาณนี้ครับ หลังจากนี้อธิบายไม่ถูก ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ จำได้ว่ามันมีเพลงเปิดเก่าๆอยู่เป็นเพลงเร็วอะไรซักอย่าง ไม่มีเนื้อร้องครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ 

(S)Kater

ถึงผมจะผ่านหนังมาแทบทุกเรื่องไม่ว่าจะปลวกก็ยังดู แต่เรื่องของท่านยังไม่ชัดเจนพออ่ะ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

lose

อ้างจาก: Kater เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 02:32:21 หลังเที่ยง
ถึงผมจะผ่านหนังมาแทบทุกเรื่องไม่ว่าจะปลวกก็ยังดู แต่เรื่องของท่านยังไม่ชัดเจนพออ่ะ
ไม่เป็นไรครับ ไปไล่หามาจนเจอละ หนังเก่ามากครับ ตั้งแต่ปี2006

nakadashi999

อ้าว เจอแล้วน่าจะบอกกันหน่อยนะครับว่าเรื่องอะไร
ผู้ชมก็อยากรู้เหมือนกัน

lose

อ้างจาก: nakadashi999 เมื่อ กรกฎาคม 04, 2016, 10:57:16 หลังเที่ยง
อ้าว เจอแล้วน่าจะบอกกันหน่อยนะครับว่าเรื่องอะไร
ผู้ชมก็อยากรู้เหมือนกัน
Tokyo Hot n0126ครับ หนังเก่ามาก งงตัวเองว่าหาเจอได้ไง ::Sweat::

nakadashi999

อ้างจาก: lose เมื่อ กรกฎาคม 04, 2016, 11:47:15 หลังเที่ยง
Tokyo Hot n0126ครับ หนังเก่ามาก งงตัวเองว่าหาเจอได้ไง ::Sweat::

โอเค ขอบคุณครับ
ถึงว่า อ่านที่เล่ามาตอนแรกก็งง โตเกียวฮอตมันไม่มีเนื้อเรื่องนี่เอง

พัดลม

เล่ามานึกว่า jiv nude ซะอีก  ::Sweat::

ไหนดูสิตรงตามบรรยายมารึป่าว  ::HoHo::
http://x-image.org/2014/03/Tokyo.Hot.n0126.The.Kinbaku.6.Yoko.Sakashita.jpg
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน