ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.4)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 27, 2016, 11:37:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

ฉบับเขียนใหม่ครับ กดที่นี่เลย >> LINK
...........................................................................

ทุกท่านสามารถเข้าไปแนะนำติชมเพิ่มเติม หรืออ่านเกร็ดเล็กน้อยได้ที่นี่
My living room [GoderSoul]...

Credit รูปภาพจากเพจ Cup E ซึ่งเป็นเพจสาธารณะครับ หากเจ้าของภาพต้องการให้นำรูปภาพออก PM มาบอกได้เลยครับ

freedoms

ว่าละเหม๋ยต้องแอบรักพลมานานแล้ว

gritkin

เริ่มมาก็เสียวสุดยอดแล้วครับ จะรอฉบับสมบูรณ์นะครับผม เป็นกำลังใจให้ writer ครับผม

cookieai

อ๊ากกกก   ค้างคา ทำกันได้

segasa

ช่างเป็นนักประพันธ์ที่ขยัน มากเลย ขอบคุณนะครับ(อยากจะลากเสียง เเต่กลัวผิดกฎเจ๊เเว่น  ::Oops::)

cd13579

เมื่อเธอมีใจอะไรๆก็ง่ายขึ้น ::Fighto::
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

yuta279

แค่เริ่มก็ได้อารมณ์ได้มากแล้วครับ รอตัวเต็มต่อไป
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

wiseman

โอ้ววว รอเลยครับ สนุกขึ้นในทุกๆตอน

gaingane

ทำร้ายกันมากเลยครับ  ::Angry::

แต่ก็ขอบคุณมากครับ

mahnarak

มีมาลงทุกวันอย่างต่อเนื่องแบบนี้ รัก writer มากครับ
ขอบคุณครับ

strikef.

ขอบคุณครับ แล้วแบบนี้พลจะประทับตราเหม่ยหรือไม่นะ อยากรู้จัง ^_^

oak31092

สู้ๆเก็บน้องเหม่ยได้อีก รวบรวมได้เยอะอาจได้พลังใหม่มา ขอบคุณครับ

kizzies

เหม๋ยเป็นรักแรก พลจัดหนักเลยครับ

tripplet

ขอบคุณมากคับ อุตสาห์พิมพ์จาก โทรศัพท์ ส่งงานให้พวกเราดู .... น้อยไป ไม่เป็นไรคับ .... ใจ นี่ให้เต็มเลยคับ

เหม๋ย .... รัก พล .... พลัง ไป ช่วยกระตุ้นให้แสดงออก .... ถ้าแบบนี้ อาจ ไม่สำแดงผล ไม่ถูก ยึดเป็นทาส ป่าวคับ

newblogspot

ป้าดดด รอเลยครับท่าน