ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องนิด

เริ่มโดย tamanสี่, มิถุนายน 28, 2016, 09:30:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamanสี่

เรื่องที่ผมจะเล่านี่เป็นเรื่องที่เพิ่งจะเกิดขึ้นเมื่อเร็วๆนี้เอง คือเรื่องมันเกิดด้วยความอยากรู้อยากเห็นของน้องนิดเองครับ คือว่าน้องนิดเป็นหลานของเพื่อนผม อายุของเธอไม่น่าจะเกิน 13 ปี แต่ตัวเธอค่อนข้างจะใหญ่ น้องนิดจะชอบเล่นกีฬามาก เธอจะมากับเพื่อนผมเพื่อมาเล่นกีฬา ที่โรงยิมในโรงเรียนที่ผมเรียนอยู่เป็นประจำ ซึ่งน้องนิดก็จะสนิทกับผมมาก น้องนิดจะ ชอบเข้ามากอดคอผมเล่นเป็นประจำ ซึ่งผมก็ไม่คิดอะไรเพราะเห็นว่าเธอเป็นเด็ก และก็เป็นหลานของเพื่อนผมด้วย และแล้ว เรื่องมันก็เกิดขึ้นมาจนได้ คือวันนั้นหลังจากเลิกเล่นกีฬาแล้วประมาณ 2 ทุ่ม ผมก็ไปบ้านเพื่อนเพื่อที่จะรับไปดูหนังกัน แต่เมื่อไปถึงเพื่อนผมก็ออกไปดูหนังแล้วซึ่งไปกับแฟนเขา มีแต่น้องนิดอยู่บ้านคนเดียว ซึ่งน้องนิดก็บอกให้ผมอยู่เป็นเพื่อน เธอก่อน จนกว่าเพื่อนผมจะกลับมา ผมก็ไม่คิดอะไรครับ นั่งคุยเล่นกับน้องนิดอยู่สักพัก พอผมดูนาฬิกาอีกทีก็ประมาณเกือบ สี่ทุ่ม น้องนิดบอกง่วงแล้วจะขึ้นไปนอน ผมก็บอกว่ายังงั้นผมกลับเลยนะ แต่น้องนิดบอกให้ผมอยู่รอให้เพื่อนผมกลับมาก่อน แล้วค่อยกลับ ผมก็เลยนอนเล่นดูทีวีที่ห้องรับแขก ส่วนน้องนิดขึ้นไปนอน ซึ่งผมเผลอหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้

มาสะดุ้งตื่นอีกทีก็ตอนที่ผมรู้สึกว่ามีมือของใครไม่ทราบ มาลูบไล้น้องชายผมเล่นอยู่ แต่ด้วยความที่อยากรู้ว่าเป็นใคร ผมก็เลยแกล้งทำเป็นนอนเฉยๆ แต่ลืมตาเพ่งมองไปในความมืด เพราะขณะนั้นไฟในห้องรับแขกปิดอยู่ จะมีก็แสงสว่าง จากถนนเท่านั้นที่สาดเข้ามา ผมเห็นเป็นน้องนิดนั่นเอง ที่กำลังลูบคลำน้องชายของผมอยู่อย่างแผ่วเบา ซึ่งตอนแรกผมกะว่า จะเรียกเธอ แต่อีกใจหนึ่งก็อยากจะลองดูซิว่าเธอจะทำอะไร น้องนิดลูบคลำน้องชายอยู่สักพัก เธอเห็นผมนอนเฉยคงจะคิด ว่าผมหลับ เธอเอามือมารูดกางเกงผมลงไปไว้ที่หัวเข่า ซึ่งตอนนั้นผมใส่กางเกงวอร์มอยู่ และไอ้หนูผมก็แข็งตัวเต็มที่แล้วด้วย เธอจับไอ้หนูผมเล่นอยู่สักพัก ผมจึงรู้สึกว่าผมถูกรุกรานแล้ว เพราะว่ามีความอุ่นเปียกๆ อยู่รอบส่วนปลายน้องชายผม ใช่เลยครับ..น้องนิดกำลังเลียน้องชายผมอยู่ ผมนี่เสียวมากเลยครับ เสียวจนน้ำแทบจะออก แต่ผมก็ยังทำเฉยอยู่ สักพักผม เห็นเธอยืนขึ้นแต่มองเห็นไม่ชัดว่าทำอะไรอยู่ และก็นั่งลงมาอีกครั้ง จากสัมผัสผมทราบทันที เธอไม่ได้ใส่อะไรเลยในขณะ นั้น ผมนึกในใจ..เอาแล้วละซิกูจะทำอย่างไงดี ผมรู้สึกว่าน้องนิดกำลังพยายามจะถอดกางเกงผมออก ผมไม่ไหวแล้วครับ ตอนนั้น ผมก็เลยเรียกชื่อเธอเบาๆ เธอสะดุ้งและกระเถิบหนีออกไป ผมก็เอามือดึงเธอไว้และก็ดึงตัวเธอมานอนทับอยู่ข้าง บนตัวผม ซึ่งขณะนั้นน้องชายผมอยู่ตรงหว่างขาเธอพอดี ผมก็ถามเธอว่าน้องนิดทำไมทำอย่างนี้ แต่เธอก็เงียบไม่ตอบอะไร สักพักเธอก็กระซิบบอกผมว่า เธอเห็นเพื่อนผมยุ่งกับแฟนเขาอยู่ข้างบน เธอเลยอยากรู้ว่ามันเป็นอย่างไร เธอเลยลองทำดู และเธอก็ยังบอกผมอีกว่า ช่วยเลียจิ๋มให้เธอหน่อยเธออยากรู้ว่ามีความรู้สึกอย่างไร เพราะเห็นแฟนเพื่อนผมนอนบิดตัวไปมา ในขณะที่เพื่อนผมทำ ผมก็เลยดึงตัวน้องนิดขึ้นมา จนมีความรู้สึกว่าหอยน้องนิดมาลอยอยู่ตรงหน้าผมแล้ว และผมสามารถ สัมผัสถึงกลิ่นของตัณหาของเธอได้ ผมเลยบรรจงเลียหอยของน้องนิด เธอร้องอุ๊ยและรู้สึกได้เลยครับว่าตัวเธอสั่นมาก ผมเลียอยู่สักพักน้ำของน้องนิดเต็มหน้าผมเลยครับ ผมลองเอามือจับดูตรงหอยของน้องนิดมันยังปิดสนิทอยู่เลย และขนก็ไม่ ค่อยมีด้วยผมลองเอานิ้วแหย่ลงไปที่ปากทางสวรรค์ รู้สึกถึงความคับแคบอย่างเต็มที่ ผมก็ค่อยๆ ประคองน้องนิดนอนลง โดยที่ผมนั่งยองๆ อยู่ ที่ตรงหว่างขาของน้องนิด ผมจับน้องชายผมถูไปมาบริเวณปากทางของเธอ โดยที่ผมยังไม่ล่วงล้ำ เข้าไปภายใน เพียงแต่ถูไถอยู่ภายนอกเท่านั้น น้องนิดดันตัวผมนอนหงาย โดยที่เธอขึ้นมาอยู่ข้างบนแทน และเธอก็จับ น้องชายผมไปถูที่ปากช่องทางเธอแทน และเธอก็ค่อยๆ ทิ้งตัวลงมาผมรู้สึกได้ว่า น้องชายของผมกำลังเคลือบคลานเข้าสู่ ภายในของเธออย่างช้าๆ เสียงน้องนิดครางรู้สึกได้ถึงความแน่นและคับแคบของเธอ พอเข้าที่เข้าทางเธอก็เริ่มขยับเข้าออก อย่างช้าๆ ซึ่งผมมีความรู้สึกว่าผมเสียวมากๆ เลยครับ เสียวจนทนไม่ไหว น้ำรักผมก็พุ่งเข้าไปภายในของเธอทันที เธอก็คง ถึงเช่นกันเพราะมีการตอดรัดอย่างรุนแรงภายในร่างกายเธอ เรานอนกอดกันอยู่สักพัก เธอก็กระซิบบอกผมว่า เธอจะขึ้นไป นอนบนห้องแล้วนะเดี๋ยวใครลงมาเห็น ตอนเช้าตื่นขึ้นมาเวลาพบกัน เธอก็ทำเป็นไม่มีอะไรเกิดขึ้น ยังคงสนุกสนานร่าเริง ดั่งที่เคยปฎิบัติมา แต่เวลาลับตาคนเธอจะเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย ผมรู้สึกว่าเธอจะเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศสูงมาก และผมก็ชอบด้วย พอมีโอกาสเราก็จะยุ่งกันตลอดเวลา

bob_2000th

ขอบคุณครับ ที่สรรหาเรื่องมาให้ได้อ่านนะครับ

kornpri

navy868

คนรักเด็กคงจะชอบกันนะครับ...

pj4105

bump

xonly-1092

ryutakechi

กระชับได้ใจความ สนุกดีครับ

waveviviann

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปัน

naluk888

ขอบคุณครับโดนลักหลับดีนะตื่นทัน

vapusci

ขอบคุณครับ สนุกมากครับ

sthanya

ขอบคุณครับ สั้นไปนิด แต่ก็ดีใช้ได้

prasongruy22

สนุกมากเลยครับ บรรยายเก่งมาก

hanabombam

อ่ะนีาอิจฉามากๆได้เมียเด็ก แถมเด็กมาเสนอให้ถึงที่เลย

ทศวรรษ ท้วมเจริญ

ชอบแนวนี้ครับ เปิดเรื่องมาน่าติดตาม