ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hanafuda Sakurano] Love Approach (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 28, 2016, 03:47:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เรื่องที่ 9 แล้วจ้า!

กลับมาอีกครั้งกับผลงานของหนึ่งในอาจารย์ที่ผมชอบที่สุดแถมเรื่องแรกที่ผมแปลก็เป็นผลงานของอาจารย์ Hanafuda เช่นกัน  ::Glad::
ที่จริงเรื่องนี้เป็นเรื่องแรกๆที่ผมกะจะแปลเลยคลีนทิ้งเอาไว้พักนึงแล้ว แต่เพราะมันตั้ง 30 หน้าผมเลยพับเก็บไว้ก่อน(ขี้เกียจนั่นล่ะ) แต่มาวันนี้ในที่สุดผมก็แปลเสร็จแล้วครับ !! (ปรบมือ! แปะๆๆๆ  ::Yes!::)

ปล.เอริซังน่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

hot2day

รอเรื่องนี้มานานแสนนาน มีแปลแล้วว กราบบบบ  ::Thankyou::
น่ารักสุดยอดลงทุนทำขนาดนี้นางเอก  ::JubuJubu::
ขอบคุณคร้าบ  ::Glad::

nontason

ขอบคุณมากครับ
เรืองนี้อ่านแล้วสบายๆไม่เครียด

kiakd1

เรื่องหวาน มากเลยครับ lol

ขอบคุณที่แปลให้กันครับ

sebtrudof

::Thankyou:: สาวซึน บันไซ !!! ขอบคุณที่แปลให้อ่านคร้าบ

เนื้อเรื่องสนุกดี

nine555

แนวนี้รักเลย ขอบคุณครับ นางเอกน่ารัก

Tualatin

นางเอกน่ารักดีครับ ภาพสวยด้วย ขอบคุณมากเลย  ::Thankyou::
ชีวิตเราลิขิตเอง

zeberrus

darkofangelzero

จะบอกว่านางเอกซึน...ก็ไม่ใช่ เเค่พระเอกมันบื้อเกิ๊นนนน

ขอบคุณค้าบ

pongharu

junen123

ขอบคุณมากครับ (อยากได้แบบนี้สักครั้ง เเล้วจะตั้งใจเรียนเลย 5555)

ShiroyashaZ