ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 9 รอดพ้นจากความตาย

เริ่มโดย zeech, มิถุนายน 28, 2016, 09:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unicrons

พระเอกโชคดีๆจริงๆ  ได้ยาโด๊ป  อาจารย์เพิมซะนั้น

yak7384

pinmonkey

ได้อารมณ์เหมือนแปดเทพอสูรมังกรฟ้าเลยครับ แต่สาว ๆ เยอะชอบมากครับ

tree0107

ว่าแล้วเชียวพระเอกเราได้อาจารย์เพิ่มอีกแล้วแถมยังมีผู้เยี่ยมยุทธ์คนใหม่ปรากฏกายอีก ตื่นเต้นจริงๆ ::Glad::

hanabombam

ดูท่าสี่แม่นางภูตกับลูกสาวจอมภูตอาจารย์คนใหม่ของเฟยอี้ จะได้เป็นคนเพิ่มพลังวัตรให้แก่เฟยอี้แน่ๆ แต่เมื่อไรกันนะลุ้นจัง

่jub2520

ขอบคุณมากๆในการนำมาลงให้อ่านอย่างต่อเนื่่อง

naitoom

::HoHo::
บอกแล้ว พระเอกของเรื่อง เฟยอี้ ต้องเก่งขึ้น แต่ไม่ได้คิดว่าจะเก่งขึ้นเพราะ ตะขาบแดงอัคคี และ อ๋องลีลู่ปัง
คิดว่าจะได้ดีเพราะอึบสาวๆ จนพลังเพิ่มพูน ซะอีก

Thor

สะใจเว่ยฉิงคังอดเลย ว่าแต่คนที่เปิดตัวมาใหม่คงเป็นจอมยุทธในตำนาน
ดูๆแล้วยาเหมยฟ้านี่เป็นยาวิเศษเลยนะเนี้ยทำให้เพิ่มลมปราณได้เรื่อยๆ
แถมเฟยอี้ยังผสานปราณที่รับมาใหม่ได้อีกสุดยอดครับ

asiakook

เว่ยน้อยแหว่งกะ โดนอุ้มไปตุ๋ย อันไหนโหดกว่ากันเนี่ย อิอิ ขอบคุณครับ

mongk

เป็นวาสนาในคราวเคราะห์ ที่เฟยอี้ได้กินเนื้อตะขาบอัคคี และได้เรียนวิชาลมปรานภูติคำรามในคราวเดียวกัน
ว่าแต่ชายชราที่ปรากฎขึ้นมา เป็นยอดคนท่านใดนะ

sunsundar