ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Forgiving Card : Ep.3 คุณแม่ยังสาว 1

เริ่มโดย punyang, มิถุนายน 29, 2016, 07:08:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aspirine2535

เนื้อเรื่องรุนเเรงเร้าอารมณ์ดีครับ

olemantu

ไร้เตอร์ อยากจะเปลี่ยนแนวการเขียนบ้างแล้ว..ไง..ก็ตัดจบให้เป็นตอนไปนะครับ
ใครจะโดนบ้างก็ให้เสร็จสมไปซะ   ตาลุงแกมีบัตรทองอยู่..คนแอบดูคงช่วยอะไรไม่ได้หรอก

review1972

เสียวแบบแปลกๆอ่ะครับ ทั้งน่าเวทนา สงสาร ยังไงไม่รู้ บอกไม่ถูก ขอบคุณครับ

phozis

ขอบคุณสำหรับผลงานใหม่นะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::
ถ้ามีเวลาช่วยไปเติมผลงานเก่าให้ครบด้วยได้มั้ยครับผมอยากอ่านใหม่แต่มันขาดๆไปครับ ::Orz:: ::Orz::

gatcha

artmanna

จัดหนักจัดเต็มได้สะใจจริงๆครับ

taton

ขอบคุณมากครับที่แต่งผลงานดีๆออกมาให้ได้อ่านกัน

mommampup01

amaji_shiro

อย่าเพิ่งตัดจบเลยครับท่าน อย่างที่ท่านเขียนไว้ในตอนแรก ผมว่าซีรี่ย์นี้มันทำเป็นซีรี่ย์ยาวๆ ไม่รู้ถ้าผมบอกว่า ผมชอบเรื่องนี้มากกว่า จอมคนโลกใหม่ ไรต์เตอร์จะเสียเซลฟ์ไหม  ::Sweat:: ::Sweat::

ผมว่ามันดูได้อารมณ์ดี ออกแนวดิบๆกำลังน่าเคี้ยว  ::Sobad:: ::Sobad::

kapomman

winter042

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องกำลังมันน่าติดตามมากครับ อย่ารีบตัดจบเรย รอลุ้นเเพรจะโดนอะไร  ::Glad::

whizper

อย่าพึ่งรีบตัดจบเลยครับกำลังสนุกเลย เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณครับ

asiakook

คุณแม่แพรได้ซ่อมเติมเต็มล่ะทีนี้ อิอิ ขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..อย่าเพิ่งทิ้งกันไปนะครับ..