ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.2 ###by จิ๋ว [erotic-dark-ซ่อน]

เริ่มโดย (จิ๋ว), มิถุนายน 29, 2016, 11:41:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Term Sak

หวานๆ เพลินๆ  มีแนวทางการแต่งชัดเจนดีครับ

Ataro Khotdee

เบลจะยอมง่ายๆกะชายแปลกหน้าเลยเหรอ  มาลุ้นกัน

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
go go go  ::KO::

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

Anastasia Rose Gray

หนูเบลมีลุ้น ว่าแต่บนรถ ไม่มีใครสนใจเหร๋อ

amorn niemgerd

อยากรุ้ว่าเบลจะโดนจัดบนรถมั้ย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
มามะ มาตามลุ้นกันค่ะ ::Yes!::

อมร

Phoowadol

อื้อหึม....?ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อนะครับ ว่าวัชจะบิ้วอารมณ์สาวเบลมาจนถึงลำปาง แต่ยังทำอะไรได้ไม่มากนัก ได้แค่จูบลูบไล้. ภายนอกให้ใจหวิวแค่นั้น ใช้เวลาไปประมาณเกือบ 9ชั่วโมงเลย นี่ถ้ารถไม่เสียซะก่อน. ผมว่า วัชน่าจะได้ลองสอดเสียวกับสาวเบล ช่วงทางขึ้น ดอยขุนตาน. ก่อนถึงบ้านทา จ.ลำพูนแน่ๆเลย เพราะอีกนิดเดียวก็ดูเหมือนสาวเบลเธอก็จะยอม แล้วนะ. แล้วนี่ ตกลง สาวเบลจะไปกับวันมั้ยน๊า. ลงมาขนาดนี้แล้ว ผมว่า น้องเบล ยอมตามวัชไปแน่ๆเลย คงได้จบกันที่บนเตียงแทนบนเบาะรถแล้วหละครับ งานนี้. ลำปางโรงแรมมีเยอะอยู่ หรือว่า ไปบ้านเพื่อน. วัชดี. แต่สำหรับรีดเดอร์แล้ว ไรต์จะพาไปทางไหน ก็ตามไปหมดหละครับ เนอะ. 'ยินดีจั๊ดนักเจ้า'. (ภาษาคนเหนือ). คือขอบคุณมากคะ

สันนิษฐานว่า ท่านคงเป็นคนเหนือ
ว่ากันว่าทางเหนือมีแต่เรื่องโรแมนติก ใช่ไหมคะ ::Shy::

ขอบคุณที่ติดตามงานอย่างจริงจังขนาดนี้ ขอบคุณค่ะ ::Thankyou::

Pongsathorn Weerahong

เหมือนอ่านนิยายรักวัยรุ่นกับชายแปลกหน้า อ่านแล้วลุ้นตามไปด้วย

Wannadit Iempan

บรรยากาศบนรถมีวร์ก็เป็น
ใจดีเหมือนกันนะ หาโอกาศเดินทางด้วยรถทัวร์บ้าง จะได้ซึมซับอารมย์ของเรื่องนี้

nat2oo7

สนุกลุ้นดีครับตอนนี้ อิจฉาได้เอาสาวบนรถทัวร์

arsenal11

love13

Omlet P

ลุ้นมากๆเลยครับ สนุกจริงๆ

masterevans

เพิ่งเคยได้มาอ่าน ตัวละครน่าค้นหาดีจริงๆครับ

winnythepooh

ลูกแกะจะถูกปล่อยไปมั้ยเนี่ย ตามลุ้นต่อ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

ยิ่งอ่านยิ่งลุ้นเนื้อเรื่องน่าค้นหามากไปครับ