ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saemon] Performance Complex (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 30, 2016, 10:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

10 เรื่องแล้ว !! แปะๆๆๆ  ::DookDig::

ผมชอบผลงานของจารย์ Saemon มากเลยแต่เสียดายที่มีแปล eng แค่สองเรื่องเอง(อีกเรื่องนึงรู้สึกท่าน HypNos จะเคยแปลไปแล้วนะ) ผมก็เลยหยิบเรื่องนี้มาแปลแทน
อีกอย่างนี่ก็เป็นเรื่องแรกเลยที่ผมแปลแล้วออกแนวเหมือนจะชวนปวดตับนิดๆในตอนแรกแต่ยังดีที่ตอนหลังพลิกล็อคกลับมาหวานชื่นลื่นล้มแทนซะงั้น
ยังไงก็ขอให้อ่านกันอย่างมีความสุขครับผม แล้วก็อ่านแล้วช่วยเม้นท์นิดนึงก็ดีนะครับ แฮะๆ  ::GiveMe::

ปล.ไม่เคยแปลไปด่าพระเอกไปแบบเรื่องนี้มาก่อน เห็นมันทำกับมายุจังแล้วตูแค้นอย่างแรง!  ::Angry:: ::Angry::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

xsoulkung123

เรื่องนี้น่าสนุกดีครับ
ขอบใจมากๆครับ
::Bloody::

pichet001

::Dribbling::

โดนแบน 90 วันโทษฐานเม้นท์มักง่ายอีโมตัวเดียว

Kataki3030

Vinsmoke

พระเอกเป็นคนทำให้มายุเป็นแบบนี้เอง แล้วมาแค้น มายุ อยาก ::Angry:: ::Angry:: มันจริง

สุดท้าย มายุ ก็แสนดีเสมอ

ขอบคุณครับ

solayongz

finally

sarawalee0967

hot2day

โอ้ มาเรื่อยๆเลย ชอบคร้าบๆ  ::WowWow::
ขอบคุณจร้าาา  ::JubuJubu::

HooH9999

สุดยอดทั้งสวยทั้งน่ารักขอบคุณมากครับ

napaza1

ขอบคุณครับ เดียวมาอ่าน(น่าอ่านมาก) + รอเรื่องต่อไปครับ