ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[OpenLoad-Cen-JP] หนังห้ามขายของสาวหน้าใส Ozawa Kurumi

เริ่มโดย Vinsmoke, มิถุนายน 30, 2016, 11:29:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vinsmoke

เกิดเหตุการณ์เก็บหนังของ Ozawa Kurumi นักแสดงสาวดาวรุ่งพุ่งแรงของวงการออกจากแผงและเว็บ dmm เหตุการณ์นี้เกิดขึ้น เพราะพ่อของน้อง Ozawa Kurumi ได้ให้ทนายมีคำสั่งไปยัง agency ที่ขายหนังของน้องให้หยุดขาย จึงทำให้หนังของน้องถูกเก็บเรียบไม่ว่าหนังที่ปล่อยออกมาแล้วหรือกำลังปล่อยออกมา

แหล่งที่มา http://www.avcollectors.com/board/index.php?PHPSESSID=c97f7d04848fc47afd475c93898de3e4&topic=201227.0
(หมายเหตุที่ผมอ้างข้อมูลจากเว็บ avc ผมไม่ได้ต้องการโปรโมทเว็บนี้ ผมไม่มีส่วนได้เสียอะไรกับเว็บนี้ทั้งสิ้น แต่ที่อ้าง เพราะผมอ่านภาษาญี่ปุ่นไม่ออกและหาข้อมูลข่าวสาร av ที่เป็นภาษาอังกฤษยากพอสมควร ที่สำคัญสมาชิกในเว็บนี้หลายคนอ่านญี่ปุ่นได้ ผมจึงมองว่าเว็บนี้เป็นฐานข้อมูลข่าวสาร av ที่น่าเชื่อถือพอสมควรครับ)

จากเหตุการณ์นี้สะท้อนให้เห็นว่า การเล่น av ในญี่ปุ่นไม่ได้เป็นที่ยอมรับของคนทุกคน แต่ถ้าให้ผมเดานะว่าทำไมน้องถึงมาเล่น av เนื่องจากว่าช่วง
หลังๆ มานี้สาวญี่ปุ่นที่มาเล่น av ส่วนใหญ่ มาเล่นเพื่อหาเงินเอาไปใช่จ่ายเล่นตามที่ตนเองต้องการ เสียดายจริงน้องเป็น 1 ในนักแสดงที่ไม่ใช่นักแสดงสายนมที่ผมชอบมาก

::Crying:: ::Crying::

วันนี้เป็นการโพสหนังของน้องที่ปล่อยขายออกมาทั้งหมดซึ่งมีแค่ 3 เรื่องนะครับ (ตัวจริงน่ารักกว่าปกนะครับ)

นี้เป็นกระทู้สุดท้ายของเดือนนี้นะครับผมจะมาโพสอีกที อาจเป็นสิ้นเดือน กรกฏา เลยนะครับ

::Falling:: ::Falling::

CND-171

CND-172

CND-174 แตกใน

ส่วนหนังที่จะออกแต่ไม่ได้ออก 2 เรื่องแรกจะออกวันที่ 1 กค 59 เสียดายสุดๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xonly-1092

polka2012

kluayyai

komoe

HooH9999

ขอบคุณมากคับสำหรับนางเอกสวยน่ารักครับ

ccpssw