มาประกวด Desktop หรือหน้าจอของสายหื่นกัน ว่าสมาชิกเวปเราเป็นแนวไหน

มาประกวด Desktop หรือหน้าจอของสายหื่นกัน ว่าสมาชิกเวปเราเป็นแนวไหน

• 29 ตอบ
  • 632 อ่าน
*

ออฟไลน์ Kater

• Global Moderator
  • 1218
  • 30837
  • นักล่าวิญญาณ
เห็นเวปอื่นเขาทำกัน เลยอยากรู้ว่าสายหื่นแบบลูกเวปเราหน้าตาหน้าจอเป็นแบบไหนกันบ้าง
หรือจะขนาดเอานางเอก AV ขึ้นจอแบบไม่แคร์สื่อกันเลย ลองมาแชร์ขำๆกันนะครับ

ของผมเน้นเล่นเกม เล่นทุกแนวตามที่เห็นในไอคอนแหละ ส่วนหนัง 2TB เก็บไว้ในเอเทอนอลแยก
ไม่ให้มีในเครื่องเลยกันพลาด กิกิ เพราะคอมนี้บางทีน้องมันก็มาใช้บ้าง ต้องลุคดูดีไว้ก่อนถึงเบื้องหลัง
จะเป็นเจ้าพ่อ AV ตัวเอ้ก็ตาม 55

ฝากรูปในเวปนี้ได้นะครับ
https://postimage.org/?_ga=1.49838496.745652644.1463464192
โพสโดยใส่โค้ด ปิดท้ายนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2016, 02:21:02 PM โดย Kater »

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• 6789
  • 2147523866
  • เทพแห่งการหลับใหล
หน้าจอผมไม่มีอะไรเลย

*

ออฟไลน์ Kater

• 1218
  • 30837
  • นักล่าวิญญาณ

มีความเป็นเกมเมอร์เหมือนกันแฮะ โกสมาแต่ไกล CODวอแฟร์2 สุดยอดเกมในตำนาน

*

• 6789

มีความเป็นเกมเมอร์เหมือนกันแฮะ โกสมาแต่ไกล CODวอแฟร์2 สุดยอดเกมในตำนาน
จริงๆแล้วผมเล่นแต่ออนไลน์นะ ออฟไลน์ไม่เล่นเลย

*

ออนไลน์ พัดลม

• 1942
  • 673
  • ผมทำได้แค่ส่ายหน้า

::Shy::   ::Shy::   ::Shy::   ::Shy::

มีแค่นี้เองแหละครับ  ::DookDig::

::Ajark::  อีโมเสียรึเนี่ย  ::Orz::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2016, 02:45:22 PM โดย padlom »

*

• 6789

::Shy::   ::Shy::   ::Shy::   ::Shy::

มีแค่นี้เองแหละครับ  ::DookDig::
เจ้านี้ซิ ขาหื่นของจริง ::HeyHey::

*

• 1942
  • 673

เจ้านี้ซิ ขาหื่นของจริง ::HeyHey::

แหม แค่ให้รู้ว่าเชียร์ทีมไหนเอง มาว่าหื่นได้ไงล่ะ   ::Shy::

*

• 6789

แหม แค่ให้รู้ว่าเชียร์ทีมไหนเอง มาว่าหื่นได้ไงล่ะ   ::Shy::
บอกตรงๆ ผมมองนมอย่างเดียวเลย ตัวหนังสือไม่ได้ดู ::Shy::

*

ออฟไลน์ melodylavista

• Full Member
  • **
  • 116
  • 1437
  • Itadakimasu!!
Desktop ผมโล่งแฮะ เกมส่วนใหญ่เอาไปไว้ใน Start Menu หมด (ซึ่งก็เป็น VN ซะส่วนใหญ่ด้วย  ::WowWow::)

นักแปลโดจิน , เกมเมอร์ และติ่ง Visual Novel ตัวยง

*

• 1942
  • 673
Desktop ผมโล่งแฮะ เกมส่วนใหญ่เอาไปไว้ใน Start Menu หมด (ซึ่งก็เป็น VN ซะส่วนใหญ่ด้วย  ::WowWow::)

รีบๆ upgrade เป็น win 10 น๊า จะหมดเขต 21 กค. นี้แล้ว  ::Evil::

VN มานคืออะไร

เลิกเล่นเกมออนไลน์มาหลายปีแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2016, 03:17:19 PM โดย padlom »

*

ออฟไลน์ melodylavista

• **
  • 116
  • 1437
  • Itadakimasu!!

รีบๆ upgrade เป็น win 10 น๊า จะหมดเขต 21 กค. นี้แล้ว  ::Evil::

ตอนแรกผมก็ใช้ 8.1 แล้วอัพเป็น 10 นี่ล่ะ แต่ว่าใช้ไปใช้มาแล้วไดรเวอร์เสียงมันเอ๋อเลยกลับมาใช้ 8.1 เหมือนเดิม

แต่ไม่ต้องห่วงฮะ ผมมีคีย์ 10 สำรองไว้แล้ว หึๆ  ::Evil:: ::Evil::
นักแปลโดจิน , เกมเมอร์ และติ่ง Visual Novel ตัวยง

*

ออฟไลน์ benzlt22

• **
  • 150
  • 136
มีแค่นี้แหละครับผม

*

ออฟไลน์ GoderSoul

• **
  • 175
  • 643
ไม่มีอะไรมากครับ สายเกม + ขี้เกียจจัด อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2016, 10:00:10 PM โดย GoderSoul »

*

• 1942
  • 673
มีแค่นี้แหละครับผม

โหย ธรรมดาไปป่ะ ภาพวิวของวินโดก็มีนะ  ::Sweat::

*

ออนไลน์ kaithai

• Senior Member
  • 892
  • 1202
หน้าตาดูดีมากยัง win7 อยู่เลย อิอิ
เพราะอยู่ที่มูลนิธิเกษตรพอเพียง
ดูแลเพจ เฟสบุ้ค อีกหลายกลุ่มที่เกี่ยวกับเกษตร
(ในภาพคือ ปูเล่ที่ปลูกเองบนดาดฟ้า ตั้งแต่ปี 2555)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2016, 09:23:05 PM โดย kaithai »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ