ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ by neoone (Copy) ตอนที่ 5

เริ่มโดย tamanสี่, กรกฎาคม 01, 2016, 03:48:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamanสี่

หลังจากที่ลง จากภู ผมเองก็ไม่ได้เจอพี่เมย์อีกครับ ประมาณ 1 อาทิตย์ ผมเองที่เคยได้ยินมาว่าพี่เมย์ชอบเที่ยวกลางคืน แล้วก็เสียตัวมาหลายครั้งแล้วผมเองอยากได้พี่เมย์บ้าง ก็เลย วางแผนว่าทำยังไงจะได้เจอพี่เมย์ ผมเลยคิดว่า จัดเลี้ยงงานอะไรสักอย่างที่บ้านแล้วให้ พี่พลอยชวนพี่เมย์มาด้วยประมาณนี้  ความคิดผมนะ ผมลองคิดๆดูแล้วก็ตัดสินใจ ครับช่วงพักเทียงตอนท่านข้าวผมก็นั่งทานกับพี่พลอยกับพี่น้อย และเพื่อนๆของ พี่พลอยอีกหลายคนเหมือนทุกที ผมเลยพูดขึ้นมาว่าจะชวนไปกินเนื้อย่างกัน สังสรรค์ที่บ้าน แม่ไม่อยู่ด้วย พทุกคนก็ตกลง ว่ามาผมเลยบอกไอ้เล็กว่า เฮ้ยมึงบอกพี่น้อยว่าชวนพี่เมย์มาด้วยสิ ไอ้เล็กมันพอรู้ว่าผมคิดอะไร มันก็ตามน้ำ -  พี่น้อยครับ ชวนพี่เมย์มาด้วยนะครับ ผมอยากเจอ - พี่น้อยเลยตอบว่าทำไมเหรอ 55 เดียวพี่จะลองถามดูนะก่อนถึงวันที่เรานัดตือวันเสาร์ เหลือเวลาอีก 3 วัน ผมกับไอ้เล็กไปหาซื้อยานอนหลับ ก็ถามๆ จากเพื่อนที่รู้จัก ก็ได้ความว่า มีรุ่นพี่คนนึงเรียนที่มหาลัย ในขอนแก่น เค้ามียานอนหลับขาย เพราะพี่เค้าขโมยมาจาก ตึกเรียนพี่เข้าเรียนเกี่ยวกับแพศ อ่ะครับ ผมเลยไปติดต่อ 7 เม็ด โดนไปจำไม่ได้นานแล้วรู้สึกจะ พัน กว่าบาท  พอถึงวันจิงๆ คนที่มาได้มีแค่ พี่เมย์ พี่น้อย ไอ้เล็ก ผม พี่พลอย เราก็สั่งชุดเนื้อย่างมาที่บ้าน นั่งกินกันได้พักใหญ่ๆ ผมก็เริ่มเสริฟน้ำ โดย ปล่อยให้ พี่พลอย พี่เมย์ กับ พี่น้อยนั่งคุยกันผมกับไอ้เล็กเข้ามาในบ้านแล้วก็แอบเอายาใส่ในแก้วแล้วเอา น้ำไปเสริฟ ได้ผลครับ ดืมกันไม่ถึง 10 นาที เริ่มง่วง พี่พลอยคนแรกเอาหน้าไปพิง ไหล่พี่เมย์พี่น้อยก็เริ่มคอตก ผมกับไอ้เล็กตื้นเต้นมากๆ จนทุกคนหลับสนิท ผมไปเขย่าตัวไม่มีใครตื่น เลยบอกให้ไอ้เล็กอุ้มพี่เมย์ไปที่ห้องนอนผม ส่วนผมก็อุ้ม พี่พลอยกับพี่น้อยไปไว้ที่ห้องพี่พลอย ผมอุ้มพี่น้อยก่อนครับไปวางที่เตียง ผมแอบ จับนมพี่น้อย แล้วก็ดูดปาก แล้วก็ ดูหี เอาจนคุ้มครับ พี่น้อยโดนผมเห็นทุกสัดส่วน แล้วผมก็มาอุ้มพี่พลอยไปนอนกับพี่น้อย ผมก็ลงมาเก็บ ของที่กินกันจนเสร้จแล้วรีบไปที่ห้องทันที สาว 3 คนกับยา 7 เม็ดผมว่าหลับยาวถึงเช้าแน่ ผมบอกไอ้เล็กไปรอข้างนอก ทีละคน มันก็ตกลง ผมมือสั่นไปหมด ไม่อยากเชื่อจะมีวันนี้ ผม หอมแก้ม ใสๆ ของพี่เมยืแล้วก็เริ่ม จูปปาก มือจับนม อีกมือ จับที่หว่างขา แล้วเริ่มถอดเสื้อ ออก จน เหลือแต่ ชุดชั่นใน ผมชอบเวลาผู้ ญ เหลือแต่ยกทรงกับ กกน มันดู เซ็กส์ซี่ ดี ผมจับขาพี่เมย์ถ่างออก แล้วเอามือครึงรู หอยแล้วเริ่มปลดยกทรง แล้ว กกน ตามมา ผมควยแข็งจนน้ำจะแตก เพราะ เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ ได้เห็นหอยผู้ ญ คนที่ไม่ใช่แฟนตัวเอง  หีพี่เมย์สวยครับ ขอบหีอาจจะบานและดำ เล็กน้อย แต่ สุดๆอ่ะ ผมไม่รอช้า เอาควยไปถู รูหีแล้วเสียบ ค่อยๆดัน รูหีพี่เมย์บานมากครับเอาเข้าง่ายมาก คงจะโดนเย็ดมาเยอะ ไม่หน้าเชื่อเลยน่ารักขนาดนี้แต่ บ้าเซ็กส์ ผมเย็ด ไม่นานครับ จนมันไม่ไหวจิงๆ ผมชักควยมาแตกข้างนอกแล้วไปเรียกไอ้เล็กมาต่อ ผมออกไปเรียกมัน ผมไม่เห็นมันอยู่หน้าห้อง เห็นมัน อยู่ที่ห้องพี่พลอย มันกำลัง เลียหีพี่น้อยอยู่ ผมเลยบอกรีบๆ มาเอา เดียวกรูจะต่อ มันเลยไปเอาพี่เมย์ ผมเลยมาใส่ กกน กลับให้พี่น้อย ผมดูชัดๆ พี่น้อยยังซิงครับ มีเมือกใส่ๆ ปิดรูอยู่ พอใส่เสร็จผม คิดในใจว่า ไอ้เล็กมันไม่ได้ดูหีพี่น้อยคนเดียวแน่ เผลอๆ มันแอบเย็ดแฟนผมแล้วด้วย ผมเลย ไปดูพี่พลอย ผมว่า มันต้องแอบดูของพี่พลอยแล้วแน่ๆ แต่ผมก็ชอบครับ ช่างมัน ใจจิง ว่าจะบอกให้มันมาเอาพี่พลอยด้วยซ้ำแต่ ผมยังใจไม่กล้าพอ  สักพักไอ้เล็ก มันออกมา ผมเลยไปต่อ กับพี่เมย์ จัดไปหลายยก กับไอ้เล็ก นักดูแล้วผมราวๆ 4 รอบ ไอ้เล็ก ก็ 4 พี่เมย์โดนไป 8 รอบ ทั้งๆที่หลับอยู่ พอช่วง ตี 3 เกือบ 4 ผมรีบใส่เสื้อผ้าให้พี่เมย์ แล้วเอามานอนที่ห้องกับพี่พลอยกับพี่น้อย พอเช้า พี่พลอยไปปลุกผม บอกให้ไปส่งเพื่อนๆเข้าไปขึ้นรถหน่อย ผมก็กลัวพี่น้อยกับพี่เมย์ จับได้ แต่พี่น้อยยังหัวเราะได้ครับพูดอะไรกับพี่เมย์ไม่รู้ ขำกันใหญ่ ส่วนพี่เมย์มองหน้าผมแปลกมากๆ ไอ้เล็กมันก็กลับไปแล้ว ผมทำไงดีผมนึกในใจ แต่ก็ไม่มีอะไรพี่เมย์ไม่ได้พูดอะไร ครับ แต่พอ เย็นๆมีโทรศัพท์เข้ามา ที่บ้าน ผมรับ ปรากฏว่าเป็นพี่เมย์ ผมถามว่าเอาเบอร์บ้านมาได้ไง พี่เมย์เลยบอกว่า โกหกน้อยว่าลืมของไว้ที่บ้านพลอย จะให้พลอยเอามาให้เลยขอเบอร์ไว้ ผมเลยถามว่าพี่เมย์ลืมอะไร พี่เมย์เลยบอกว่า พี่รู้นะว่าเมื้อคืน พี่โดนเย็ด ผมตกใจมากกลัวมากๆ ผมเลยขอโทษ ไม่ได้ตั้งใจ พูดต่างๆนาๆ ตอนแรกพี่เมย์จะฟ้องพี่พลอย ผมเลยพูดบอกไปว่า ผมเลยบอกพี่เมย์ว่าจะฟ้องก็เอาเลย แต่ผมจะพูดความจิง ผมแอบชอบพี่เมย์ พี่เมย์เลยบอกว่าชอบแล้วทำกับพี่แบบนี้เหรอ ผมเลยบอกว่า เห็นเพื่อนๆพี่พลอยพูดให้ฟังว่าพี่เมย์บ้าเซ็กส์ผมเลยนึกว่าพี่เมย์ต้องการ พี่เมย์เลยบอกว่า รู้มั้ยนั้นมันนานมาแล้ว พี่ไม่ได้มีอะไรกับใครมะเกือบ 3 เดือนแล้ว ทุกวันนี้พี่ก็แค่ช่วยตัวเอง พี่เลิกเป็นคนแบบนั้นแล้วนะ ผมเลยบอกว่างั้นต่อไป เราคบกันได้มั้ย เป็นแฟนกันแต่จะปิดเป็นความลับ พี่เมย์ช่วยตัวเอง ผมรู้ว่าพี่เมย์ก็คงนึกถึงของจิง ให้ผมเป็นผู้ชายคนนั้นคนเดียวก็ได้ พี่เมย์มีผมคนเดียวได้มั้ย พี่เมย์ เลยบอกว่า พี่ไม่รู้ ว่าพี่จะทำยังไง ผมเลยบอกว่า งั้นเราเจอกันเลย จะได้คุยให้รู้เรื่อง ผมก็นัดพี่เมย์ว่า จะไปรับหน้า ร.ร. วันพรุ้งนี้หลังจากไป ส่งพี่พลอยที่ กวดวิชา 10 โมงเจอที่หน้า ร.ร. ของพี่เมย์ ก็ ตกลงครับ เรานัดเจอกัน

therasak

เรื่มพัลวันแล้ว งานนี้มีหวังไม่ตายก็คางเหลือง ว่าแต่จะรอดสายตาพี่พลอยเรอะ ::Doubt::

allapon

หาเรื่องจริงๆ ระวังจะโดนพี่พลอยจัดการนะ สาวๆ เค้าคุยกันอยู่แล้ว

samsung014

ถ้าพี่พลอยรู้จะเดือดร้อนมั้ยเนี่ย ระวังนะครับ

areja

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

hanabombam

แหม่จะคบสองคน ระวังรถไฟชนกันนะ แต่ถ้าสองสาวมาร่วมสวิงด้วยกันได้แบบสามคนผัวเมีย คงฟินสุดๆอ่ะ

bunrikung

รถไฟมันจะชนกันไหมเนี่ย จะควบ 2 ซะแล้วขอบคุณนะครับ 

todorov

ขอบคุณมากรับ กลับมาเล่นบอดใหม่ ยัง งงๆนิดหน่อย แต่พอได้อ่าปุ๊บหื่นขึ้ตาเลยทีเดียว

sunnie06

หาเรื่องใส่ตัว เพิ่มความเหนื่อยให้ตัวเอง

sixdevil7

moodangxl