ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอวิธีการนัดสาวๆ ในห้องหาคู่ต่างๆ ในเฟซบุ๊คครับ

เริ่มโดย seamania, กรกฎาคม 02, 2016, 07:59:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seamania

เนื่องจากมีกลุ่มในเฟซบุ๊คมากมายที่มีตั้งชื่อออกแนวหาคู่ หรือหาแฟน และกลุ่มเหล่านั้นจะมีผู้ชายแสดงตัวมากกว่าผู้หญิงหลายเท่าเลย และผู้หญิงในกลุ่มที่แสดงตัวก็เหมือนจะอยู่ไม่ยาวเท่าไหร่ ไม่นานก็ออกไปจากกลุ่ม

::Crying:: อยากทราบว่า ท่านใดมีเทคนิคการนัดสาวๆ ในกลุ่มพวกนั้นบ้างครับ แบบว่าเล็งสาวยังไงว่าคนไหนไม่ใช่พวกอ่อยเพื่อให้คนตามหรือพวกขายเสียว ทักแชทไปคุยยังไง ทำยังไงให้ยอมออกมาเจอตัว เพราะที่เจอมา ส่วนมากก็ต้อง "จ่าย" ก่อนทั้งนั้นครับ แบบว่าอยากได้พวกที่เหงาๆ อยากมีแฟน ไม่ใช่พวกที่อ่อยไปทั่วอ่ะครับ

ขอความกรุณาด้วยครับ  ::Thankyou::

areja

แค่แหล่งที่หา คุณก็จะเจอกับสิ่งที่คุณบอกแล้ว จะหาคนคุยก็ต้อง หาเพื่อนธรรมดาที่เขารับแอดคุย
ดูไม่ถ่ายรูปกับแฟน ไม่มีเด็กในรูปหน้าเดิมบ่อย ก็อาจจะไม่มีครอบครับหรือลูกมีสามี ส่วนจะหาคนมาเจอ
โอ๊ะ อันนี้คงต้องใช้เวลา แต่ถ้าใช้เงินโทรก็มาแล้วถ้าใกล้นะคะ ฮ้าฮ่า จะให้คนไว้ใจ หนึ่งโปรไฟร์หน้าเน่าไหม?  ::HoHo::
สองแบคกราวด์รูป? สามไม่คุยเรื่องหื่น? แนะนำแค่นี้ก่อนนิเป็นความเห็นส่วนตัวไม่มีถูกต้อง แต่อยู่ที่จะเอาไปใช่จังหวะไหน เวลาใด
พวกกลุ่มคุยเอามัน ติดตามเอาไว้หาข้อมูลนะพอได้ แต่จะไปหวังเสาะหาสาวมากิน ป๊าดดดด มันไม่ได้กินหญ้านะจะมาให้ฟันกันง่ายๆ
คิดง่ายๆ คุณยังจะไปเลือกเขาได้แล้ว ทำไมนางจะหาเลือกมั่งไม่ได้ จริงไหมนั้น??

kominlove

อ้างจาก: areja เมื่อ กรกฎาคม 03, 2016, 10:44:48 ก่อนเที่ยง
แค่แหล่งที่หา คุณก็จะเจอกับสิ่งที่คุณบอกแล้ว จะหาคนคุยก็ต้อง หาเพื่อนธรรมดาที่เขารับแอดคุย
ดูไม่ถ่ายรูปกับแฟน ไม่มีเด็กในรูปหน้าเดิมบ่อย ก็อาจจะไม่มีครอบครับหรือลูกมีสามี ส่วนจะหาคนมาเจอ
โอ๊ะ อันนี้คงต้องใช้เวลา แต่ถ้าใช้เงินโทรก็มาแล้วถ้าใกล้นะคะ ฮ้าฮ่า จะให้คนไว้ใจ หนึ่งโปรไฟร์หน้าเน่าไหม?  ::HoHo::
สองแบคกราวด์รูป? สามไม่คุยเรื่องหื่น? แนะนำแค่นี้ก่อนนิเป็นความเห็นส่วนตัวไม่มีถูกต้อง แต่อยู่ที่จะเอาไปใช่จังหวะไหน เวลาใด
พวกกลุ่มคุยเอามัน ติดตามเอาไว้หาข้อมูลนะพอได้ แต่จะไปหวังเสาะหาสาวมากิน ป๊าดดดด มันไม่ได้กินหญ้านะจะมาให้ฟันกันง่ายๆ
คิดง่ายๆ คุณยังจะไปเลือกเขาได้แล้ว ทำไมนางจะหาเลือกมั่งไม่ได้ จริงไหมนั้น??

กดไลด์ให้เลยครัช