ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.3 ###by จิ๋ว [ดราม่า-ฮา-ซ่อน]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 02, 2016, 08:23:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

forza

choko13

nredeye

น้องเบลจะเป็นอย่างไรบ้าง ลุ้นต่อไปครับ

aty13

เชียงใหม่ลำปางใช้เวลาจริงๆไม่นาน แต่3ชั่วโมงจะถึงหรือไม่ น่าลุ้นๆ

Tanuki28

Kris.

ลุ้นๆๆๆๆ เชียงใหม่-ลำปาง100โลเอง กี่ชั่วโมงจะถึงนะ

Nithiwit Sakfun

ขอบคุณครับรอลุ้นว่าวัชจะทำไงให้เบลเชื่อใจ

Minibar

::Hmmm::จะเป็นไงต่อน้าคู่นี้ ตามมาต่อคร้าบบบ

kasor7

pongsan

ชอบบทสนทนาตอบโต้กันระหว่าง สาวเบล กะ หนุ่มวัช  มันมีความหมายแฝงและความรู้สึกลึกๆในประโยค! ::Doubt::  คนเราจะดี/จะร้าย ต่อกัน...ก็ด้วยวาจาและจริงใจ ต่างคนต่างไม่สามารถรับรู้ได้ว่า...จะเชื่อคำพูดกันได้จริงร้อยเปอร์เซ็นต์หรือไม่? ::Foo::   แต่ว่า"ภาระกิจหานายพัด"...ถือว่าโป๊ะเช๊ะที่ตอนนี้อีกหนึ่งตอน! ::Pull::   ::Thankyou::

ปล.  อ่านจบ.....อิๆ! พึ่งรู้ว่า พี่พัด..มีแฟนหลายคน! ::Horror:: ::Glad::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
คนแปลกหน้า จะเชื่อใจได้สักแค่ไหนกัน  ต้องลุ้นกันต่อไปค่ะ

ปล. ก็ เขา คนมีเสน่ห์ ก็ต้องปล่อยเขาว่าไป อิอิ

Ohiyo s

มีให้ลุ้นตลอด ขอบคุณครับ สนุกๆๆๆ ::WowWow::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ยาวไปๆ  สู้ ๆ ค่ะรี๊ด

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

kenwin