ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมวดการ์ตูนจะค้นหาเนื้อเรื่องแนวที่ต้องการยังไงดี

เริ่มโดย nakadashi999, กรกฎาคม 03, 2016, 06:25:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakadashi999

ถ้าอยากอ่านแนวแม่ลูก incest อะไรแบบนี้ จะค้นหายังไงดี ถ้าคนโพสไม่ได้ระบุไว้
เห็นเว็บ H ต่างประเทศเขามี tag ให้กดเลือกแนวที่ต้องการได้เลย สะดวกดี
อยากให้เอ็กโอลี่ทำบ้างได้หรือเปล่า จะยากไปไหม

HypN♥s

บอร์ดเก่ามี tag นะ แต่ผมก็ไม่เคย tag
บอร์ดใหม่รู้สึกจะไม่มีให้ติด tag

Admin

อาจจะมีระบบ tag เพิ่มเติมภายหลังครับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีครับ