ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 13 : โชคชะตาหวนคืน (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 06, 2020, 12:35:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dick1050

เป็นการปิดฉากจบที่หวานชื่นมาก และน่าจะมีภาคต่อได้อีกแน่ๆเพราะทิ้งปมไว้หลายปม เป็นกำลังใจให้นะครับ และขอชื่นชมบทประพันธ์ที่นุกมากๆเรื่องนี้
Make love Not War

patcharapage

หวังว่าจะมีภาคต่อ และพัฒนาพลังนะครับ

dodam

อยากให้มีตอนต่อไปอีกจัง ผมจัดอันดับผู้แต่งนิยายประโลมโลกเอาไว้หลายท่านที่ถือว่าเป็นเทพแห่งการแต่ง ซึ่งคุณ punyang ผมจัดให้เป็นอันดับต้นๆ ในด้านบทเสียวเลยครับ อ่านแล้วได้อารมณ์มาก ถ้ามีแนวโลลิและ Incest เพิ่มเติมอีกหน่อย จะเป็นอันดับหนึ่งในใจผมเลยครับ จะติดตามผลงานของคุณ punyang ต่อไปเรื่อยๆ ขอบคุณมากๆ สำหรับผลงานดีดีที่นำมาแบ่งปันความเสียวให้ FC ครับ

HoTaRuZZ

samours

ตอนจบยาวมาก แต่ดีใจที่น้องพลอยกลับมา แล้วจบแบบนี้ โคตรฮาเร็ม ขอบคุณคนเขียนมากๆครับ ไว้จะอ่านเรื่องต่อไปของท่าน  ::Thankyou::  ::Thankyou::