ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haruhonya]Onee-Chan Sensei Zenbu To Hoshuu Jugyou (แปลไทย by zen)

เริ่มโดย zenzon, กรกฎาคม 04, 2016, 03:03:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Glad:: เหนแล้วอยากเป็นพระเอกจัง ขอบคุณมากๆครับผม

nekki

huley

strikef.

ขอบคุณครับ เรื่องตอนสุดท้ายนี้เหมือไม่ค่อยมีต้นสายปลายเหตุเลย 555 แต่ยังไงก็พอได้กลิ่นอายเรื่องเดิมอยู่บ้าง

gorncp

ขอบคุณครับ ผมว่าคำพูดของตัวละครแต่ละตัว อยู่ใกล้กัน ไม่รู้ว่าต้องอ่านของใครก่อน

hheenngg

darkofangelzero

คุณได้รับทาส...1ea มายเบรคกันกระจายเลยทีเดียว

ปล.เห็นหน้าเเรกก็รู้ชะตากรรมเเล้ว ::HoHo::

ขอบคุณค้าบ

elviswhat

cking

tokkatoramma

hero7nakab

exsoldier