ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รีเควส MOVIE ขอหนังได้ที่นี่นะครับ

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2016, 10:44:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อยากดูหนังเรื่องอะไรขอไว้ที่กระทู้นี้ได้เลยนะครับ
เบื่ออ่านเรื่องยาว(กลัวโดนม็อนห้องเรื่องแบน) เบื่อดูเอวี(ม็อดหนังยาว18อัพหนังห่วย)
เบื่ออ่านตูนห้องกาตูนแปลช้า(แซวท่านฮิป55) เข้าเวปมาไม่รู้จะทำอะไร
ผมจึงเปิดโปรเจค MOVIE รวมหนังใหม่เก่า ให้สมาชิกดูเล่นในเวลาว่างๆ เพื่อ Xonly
ของพวกเราจะได้ครอบครุมมีอะไรหลากหลาย ดูเล่นเวลาไม่มีอะไรทำ ผมจะทยอยอัพเรื่อยๆนะครับ

..........................................

แว่น เพิ่มเติม (30/9/2560)

อยากถามคนลงงานหลายท่าน ตอนแรกก็แปะลิงค์ดีแต่หลังๆ ทำไม่ไม่แปะลิงค์สำหรับโหลด?? สมาชิกส่วนมากเข้าห้องหนัง
เพื่อหาโหลดหนัง การมาแปะหนังแบบไม่มีลิงค์ ลงไว้เพื่ออออ??.. เพราะจะหาดูหาตามกูเกิ้ลก็ได้ดูออนไลน์เกลื่อน
แต่การสร้างห้องนี้เพื่อมีห้องสำหรับโหลดหนัง กลุ่มแบ่งปันหนัง งานถ้าเป็นไปได้ แก้ไขให้ใหม่ก็แก้นะ
แต่ต่อไปลงใหม่ (1/10/2560) เป็นต้นไป หนังเรื่องใดลงไว้ไม่แปะลิงค์ จะลบทิ้งถือว่าเป็น กฏข้อหนึ่งเลย ณ.วันที่ระบุวันที่นี้..
::Falling::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

(จิ๋ว)

Fifth Element, Fear [1996]

พากษ์ ก็ได้ ซับไทยก็ยังดีนะ

อย่าให้ผู้หญิงเลือกเล้ย ไม่งั้นจะเจอแต่
You've Got Mail
How to Lose a Guy in 10 Days
Fifty First Dates
Runaway Bride
My Best Friend Wedding
The Proposal
Just like Heaven
As good as it get
Never Been Kissed

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

(S)Kater

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 04, 2016, 11:25:11 ก่อนเที่ยง
Fear [1996] , 

พากษ์ ก็ได้ ซับไทยก็ยังดีนะ

อย่าให้ผู้หญิงเลือกเล้ย ไม่งั้นจะเจอแต่
You've Got Mail
How to Lose a Guy in 10 Days
Fifty First Dates
Runaway Bride
My Best Friend Wedding
The Proposal
Just like Heaven
As good as it get
Never Been Kissed

เรื่อง Just like Heaven นี่ผมก็ชอบครับ โดนใจมากเดี๋ยวจัดให้เลย
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

พัดลม

The Black Hole (1979)
หา sub มาให้ด้วยน๊า  ::Glad::
อยากได้ FHD แบบ 720 ไม่เอามีแล้ว  ::Evil::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 04, 2016, 11:25:11 ก่อนเที่ยง
มีเป็นบ้างเรื่อง เด๊วจะเปิดให้ดูแวบๆ  ::Shy::
แอบเปิดดูก่อนว่ามีเรื่องไรบ้าง
ระดับโกดัง Warehouse 13 น๊า
Fifth Element มี dvd โหลด FHD อยู่
Just like Heaven dvd โหลด FHD อยู่
You've Got Mail กำลังโหลด
How to Lose a Guy in 10 Days กำลังโหลด
Fifty First Dates ไม่มี
Runaway Bride ไม่มี
My Best Friend Wedding กำลังโหลด
The Proposal มี
Just like Heaven dvd
As good as it get กำลังโหลด
Never Been Kissed กำลังโหลด เรื่อนี้ไม่เคยดู

รัก อำมหิต Fear 1996  ::Ajark::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

(จิ๋ว)

อ้างจาก: padlom เมื่อ กรกฎาคม 04, 2016, 02:42:29 หลังเที่ยง

Never Been Kissed กำลังโหลด เรื่องนี้ก็ไม่เคยดู

รัก อำมหิต Fear 1996  ::Ajark::

Never Been Kissed กำลังโหลด เรื่องนี้ก็ไม่เคยดูเหมือนกัน

ส่วน Fear  เค้าอยากได้ กล้ามแบบนี้ไง อิอิ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

neodiip

รบกวนขอหนังเรื่อง Silver Lining Playbook กับ Whiplash แบบMP4ครับผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

[ส่งงานแล้วนะครับ]

black_knight

อยากให้มีกระทู้อย่างนี้นานแล้วครับ ขอบคุณท่าน Kater มากๆ ขอเสนอบ้างนะครับ 
My big fat greek wedding 2
Series ฝรั่งทุกแนว
หนังฮ่องกงเกรด 3 ทุกเรื่องในอดีต คลาสสิกดีครับ
หนัง Superhero Marvel ทั้งหมด ชอบทุกเรื่องเลยครับ
เอาไว้เท่านี้ก่อน หากท่านมีมาแบ่งปันกันก็จะขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ

theoatboy139

เรื่อง White House Down (2013) 

อยากได้เป็น Soundtrack + ซับไทย  อ่ะคับ (ดูละได้อรรถรสกว่า ::Fighto::)

ผมลองย้อนหา + search ดูแล้วแต่ไม่เจออ่ะ ถ้ามีโพสต์รบกวนขอลิ้งโพสต์นะคับ

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::
---------------------------------------------------------------------------------
โอ้แล้วก็ ซีรีย์เรื่อง Lie to me คับ แนวจับโกหก สนุกดีมาก ผมหาแบบมีซับกับภาพชัดๆไม่เจอเลยคับ  ::Orz::
ถ้ามีก็ขออันนี้ด้วยเลยคับ^^

[ส่งงานครับ หาซาวไม่ได้จริงๆนะ ดูเสียงไทยไปก่อน]

https://xonly8.com/index.php?topic=167041.0

black_knight

อยากได้  Into the white night, the classic  ของ ซอนเยจินครับท่าน รบกวนเป็นเสียงไทยนะครับถ้ามี

preneko

My Best Friend Wedding อีกเสียงครับ เคยหาซื้อแต่หาไม่ได้เลย พวกหนังคลาสสิคเก่าๆก็หายาก

[ส่งงานครับ]

https://xonly8.com/index.php?topic=167040.0

songsak

อยากได้การ์ตูนเก่าๆพวก A bug พวกนี้ครับ เอาไว้ให้ลูกดูครับ

https://xonly8.com/index.php?topic=167037.0

neodiip

รบกวนขออีกเรื่องครับ อวสานโลกสวย ครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

https://xonly8.com/index.php?topic=167039.0

Slave

รบกวนขอเรื้อง American Sniper  ครับ..
ขอบคุณมากครับ.

https://xonly8.com/index.php?topic=167038.0