ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Spiritus Tarou] Hajirai Shoujo (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 04, 2016, 09:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

หนึ่งปีมี 12 เดือนนะจ๊ะเด็กๆ <3

เรื่องนี้ก็ไม่มีอะไรมากมายแค่หยิบมาแปลแก้เซงช่วงไฟมอดพอดี(แย่จริงๆ  ::Crying::) แต่เห็นหน้าโคชิมิสุซังแล้วไฟลุกพรึ่บพั่บขึ้นมาทันทีทันใดเลยล่ะ  ::Fighto::
จารย์ Spiritus ก็ยังวาดนางเอกได้น่ารักโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเหมือนเดิมเลยเชียว
น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ::Glad::

ปล.อ่านแล้วช่วยเม้นด้วยนะจ๊ะ เพื่ออนาคตที่ดีกว่าในการอ่านผลงานของทุกคน ::WowWow::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

gatcha

nekki

ขอบคุณมากครับ สรุปเข้าใจผิดเป็นเหตุซินะ ผมชอบพล็อตเรื่องนี้เหมือนกัน แอบบฮาตอนจบ

noohun

อย่างน้อยก็ได้เป็นแฟนกันแน่ๆแล้วล่ะ
พระเอกนี่ก็น่าถีบนัก เขาตามสต๊อกขนาดนี้ยังไม่รู้เรื่องอีก ::YarKK::

Araqius48

nutza019

::Bloody:: โคซุมิจัง น่ารักจังครับ ขอบคุณมากนะครับท่าน

pongharu

css001

ขอบคุนคับ นางเอกจะเเบ้วไปใหนหน้ารักดีคับ

thenefilim

Kataki3030

hero7nakab

Zigzagx

aumbangpra

ขอบคุณครับ มาถึงขนาดนี้ถ้าไม่บอกรักคงมีเจ็บนะพระเอก

finally

นางเอกน่ารักมากๆ  ::Pull::

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน  ::Thankyou::

gradius173